เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:20:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2904 2905 2906 [2907] 2908 2909 2910 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1939452 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #43590 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 02:55:32 PM »

พี่ๆครับ

ผบ. ให้มาถามว่า มีที่ไหนบ้างที่จำหน่ายสตอเบอรี่สดๆ ของไทยนะครับที่มีบริการส่งทางไปรษณีย์นะครับ เด็กๆๆที่บ้านชอบกินครับ เลยให้ผมมาสอบถามนะครับ รบกวนส่งรายละเอียดให้ทาง พีเอ็มนะครับ

ขอบคุณครับ

เชียงใหม่พอมีครับ แต่ที่จะส่ง หายากครับ  ไหว้

พี่ๆครับ

ผบ. ให้มาถามว่า มีที่ไหนบ้างที่จำหน่ายสตอเบอรี่สดๆ ของไทยนะครับที่มีบริการส่งทางไปรษณีย์นะครับ เด็กๆๆที่บ้านชอบกินครับ เลยให้ผมมาสอบถามนะครับ รบกวนส่งรายละเอียดให้ทาง พีเอ็มนะครับ

ขอบคุณครับ

เยี่ยม เชียงราย แถวแม่สายคงจะมีส่งครับ ขับรถผ่านสองข้างทางมีขายตลอด ทั้งสตรอเบอรี่สด ที่แปรรูป.....แฮ่ ๆ มีไวน์ สตรอเบอรี่ด้วยครับ  น้ำลายหก::005:: คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับพี่ๆ กำลังวางแผนขับรถขึ้นไปซื้อเองครับ รบกวนช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ

ปล. ขับรถจากตรังไปเหนือเพื่อสตอเบอรี่ สนุกละงานนี้

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43591 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 05:11:37 PM »

พี่ๆครับ

ขอบคุณครับ

เชียงใหม่พอมีครับ แต่ที่จะส่ง หายากครับ  ไหว้

พี่ๆครับ

ขอบคุณครับ

เยี่ยม เชียงราย แถวแม่สายคงจะมีส่งครับ ขับรถผ่านสองข้างทางมีขายตลอด ทั้งสตรอเบอรี่สด ที่แปรรูป.....แฮ่ ๆ มีไวน์ สตรอเบอรี่ด้วยครับ  น้ำลายหก::005:: คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับพี่ๆ กำลังวางแผนขับรถขึ้นไปซื้อเองครับ รบกวนช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ

ปล. ขับรถจากตรังไปเหนือเพื่อสตอเบอรี่ สนุกละงานนี้

ตกใจ โอ๊ะ !!!!!  ต๋ายละ ต๋ายละ อกลุงดีจะแตก ขับรถจากตรังมาซื้อสตรอเบอรี่ตางเหนือ ต๋าย ต๋าย ต๋าย  ตกใจ ตกใจ ตกใจมาให้ถึงกรุงเทพฯก่อนนะครับ แล้วขับตามถนนสายเอเซีย ไปจนถึงแม่สายเลยครับ จากเชียงรายไปแม่สาย คิดว่าน่าจะพอมีขายตลอดสองข้างทางครับ ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ ถ้าแวะเชียงใหม่ หาง่ายสุดก็ในตลาดต้นลำไย ตลาดวโรรส ตลาดทั่วไปพอมีครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43592 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 05:54:32 PM »

ยิ้มีเลศนัย   อ้ายหนองเปิ้นเล่ห์ไค่มาแอ่วล้านนาก๊า   เลยเอาโหน่ยสตอเบอร์รี่มาเป๋นข้ออ้าง... คิก คิก คิก คิก

ถ้าอ้ายเปิ้นขึ้นมาแต้ๆ   ก่อบ่ดีลืมเอาสตอมาฝากพ่องเน้อ   คนเฒ้าแม่สะเรียงเปิ้นไค่ลองจิมผ่อ   

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43593 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 07:00:16 PM »

Grin แฮ่ ๆ สะตอ กับ สตรอเบอรี่ มันใกล้ ๆ กั๋น ฟังจื้อก่อฮู้  คิก คิก  คิก คิก รสชาติมันก่อเหมือนกั๋นหั้นเน๊าะ ส้ม ๆ เหมือนกั๋น ลุงเกยกิ๋นละ ลำดี  ไหว้  ไหว้ขอซัก 2 กระสอบเน้อ เอามาหน้อยกั๋วเปิ้นเสียเที่ยวก่ะ ไหว้ ไหว้ สงสัยอ้ายหนองไค่มาแอ่วหาน้องขาง.... คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #43594 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 07:04:35 PM »

พี่ๆครับ

ขอบคุณครับ

พี่ๆครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าซื้อแล้วส่ง EMS ไปตรัง ยัง 2 วันเลยครับ สตอเบอรี่ เสียพอดี คราวก่อน ผมซื้อ ฝากรถทัวร์ ไปกรุงเทพฯ คืนเดียวยังเสียไปตั้งเยอะครับ ถ้าส่งเครื่อง ไม่รู้เหมือนกันครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43595 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 08:54:03 PM »

Grin แฮ่ ๆ สะตอ กับ สตรอเบอรี่ มันใกล้ ๆ กั๋น ฟังจื้อก่อฮู้  คิก คิก  คิก คิก รสชาติมันก่อเหมือนกั๋นหั้นเน๊าะ ส้ม ๆ เหมือนกั๋น ลุงเกยกิ๋นละ ลำดี  ไหว้  ไหว้ขอซัก 2 กระสอบเน้อ เอามาหน้อยกั๋วเปิ้นเสียเที่ยวก่ะ ไหว้ ไหว้ สงสัยอ้ายหนองไค่มาแอ่วหาน้องขาง.... คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

ถ้ามันบ่สุกเตื้อจะมีรสออกฝาดๆหยั่งบ่ะตั๋บเต่าครับ

เจื่อผมเต๊อะน่า  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43596 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 10:06:12 PM »

นกแล มาแล้ว Noklae Reunion

มามา   มานั่งไทม์แม็ชชีนตวยกั๋น  Grin

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43597 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 05:53:04 PM »

มามา   มานั่งไทม์แม็ชชีนตวยกั๋น  Grin

ตกใจไปเต๊อะ ลุงบ่อใจ้นกแก้ว นกแล ลุงบินบ่อได้ ลุงกั๋วตก ตกใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43598 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:49:42 PM »

ตกใจไปเต๊อะ ลุงบ่อใจ้นกแก้ว นกแล ลุงบินบ่อได้ ลุงกั๋วตก ตกใจ

เรื่องนี้บ่ใจ่ปั๋นหาครับลุง   แค่เดินเข้าไปในร้านก้าแล้วแจ้งความจำนงค์ต่อคนขายว่า " ลุงต้องก๋ารแบบมีปีก "

กำเดวอั้นเน๊าะ   เปิ้นใส่ถุงแซ่วหื้อเรียบร้อย... Grin

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #43599 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:52:58 AM »

อู้ถึงนกแล กึ๊ดเติงหาลาบ  น้ำลายหก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43600 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:56:57 AM »

อู้ถึงนกแล กึ๊ดเติงหาลาบ  น้ำลายหก

ตกใจ โค๊ะ...........กิ๋นหมด............บ่อเหลือซักอย่าง.....โค๊ะ ...โค๊ะ....โค๊ะ ตกใจ ตกใจ ตกใจ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #43601 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 01:13:33 PM »

ตกใจ โค๊ะ...........กิ๋นหมด............บ่อเหลือซักอย่าง.....โค๊ะ ...โค๊ะ....โค๊ะ ตกใจ ตกใจ ตกใจ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ของมักครับลุง อะหยั๋งดิ้นได้ในป่า กิ๋นหมด ยกเว้น ฤษี  ของบนฟ้าบินได้กิ๋นหมด ยกเว้นเครื่องบิน  น้ำลายหก น้ำลายหก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #43602 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 02:53:38 PM »

ของมักครับลุง อะหยั๋งดิ้นได้ในป่า กิ๋นหมด ยกเว้น ฤษี  ของบนฟ้าบินได้กิ๋นหมด ยกเว้นเครื่องบิน  น้ำลายหก น้ำลายหก

ลองเอาแมงฤษีตี่ว่ามาลาบจิมผ่อกำเลาะอ้ายก๋องหุย....  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #43603 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 03:21:24 PM »

ท่าจะขิ่วครับอ้ายยู  อ๋อย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43604 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 10:28:18 PM »

ของมักครับลุง อะหยั๋งดิ้นได้ในป่า กิ๋นหมด ยกเว้น ฤษี  ของบนฟ้าบินได้กิ๋นหมด ยกเว้นเครื่องบิน  น้ำลายหก น้ำลายหก

ดิ้นได้ในป่า >>> หญ้าคา  

ของบนฟ้าบินได้ >>> แมงหวี่

ตกใจ......................... ตกใจ

หน้า: 1 ... 2904 2905 2906 [2907] 2908 2909 2910 ... 3091
  พิมพ์