เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:17:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1939424 ครั้ง)
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #450 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 01:44:36 PM »

โหย.....แอบไปยิงกันหมดกะว่าจะชวนพี่ๆไปวันเสาร์บ่ายๆ ช้าไปแล้วเมื่อวานเข้าเวปตอนเย็นๆไม่นึกว่าจะนัดกันดึกๆ เดียวแอบไปดูดีกว่า หลงรัก หลงรัก หลงรัก
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #451 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 03:22:08 PM »

Grin เป่นคนลาวคับ  Grin แวะมาเซียร์เด้อพ่อแม่พี่น้องเอ้ย  Grin

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #452 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 03:42:07 PM »

วันนี้......ก็ไปสนามมาครับ........เงียบเหงาไปหน่อย....ลูกซ้อมไม่มีเหมือนเดิม...เลยต้องยิงลูกจริง   ไปก่อน....กระบอกนี้ตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยยิงลูกซ้อม...คง.....ไม่มีวาสนา....เคี้ยวลูกซ้อมกะเค้าเลย...สงสัยชอบของแพง...........  Undecided
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #453 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 05:17:52 PM »

อ่านผ่อแล้ว... Grin Grin Grin หยั่งไดป่าล้ำป่าเหลือ เรื่องกั๋วเมียนี่นะ...
ผมบ่าเกยเน่อ หยั่งอี้.....
.
.
.
.
...เกยก้าตื่นมากล๋างดึ้ก เจอปากกระบอกปื้นจ่อหน้าผาก...

"เสียวจนเยี่ยวแทบแตก"
เหมือนชื่อกระทู้นึงเลย ...

อะไรเอ๋ย Huh
แก่ง่าย
ตายช้า
ตอนขอก็ขอมาแพง
ยังต้องมากลัวมันอีก...

อ้ายคนดอยตอบได้ก่อ Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินบ่อฮู้เน้อ  อ้ายบ่อเกยขอ..............บ่อเกยกั๋ว.............ก่อไค่เสียวๆหยู่นา55555

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #454 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 05:21:25 PM »

เพิ่งกลับมาถึง ครับ  Grin Grin Grin  ได้เจอ ผบทบ. คุณต.แม่สาย ด้วย... ไม่เห็นน่ากลัวเหมือนคุณ ต.แม่สายว่าเลย  เยาะเย้ย เยาะเย้ย ขอบคุณ คุณ mambo ที่แนะนำความรู้เกี่ยวกับปืนสั้นและให้ลองยิง G17 ครับ  หลงรัก หลงรัก
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #455 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 05:55:24 PM »

...เกยก้าตื่นมากล๋างดึ้ก เจอปากกระบอกปื้นจ่อหน้าผาก...
Shocked Shocked Shocked ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

พี่ M629.... น่าจะหนักกว่าเพื่อน.............. เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

นั่นก่ะ  บ่อดีหื้อเขาได้แฮงนา  เต๊ะขาพับไว้ก่อนเต๊อะ(ก่อยๆ) เมื่อรุณมาอ้ายว่าดีแน่ๆ   แจ้งผลตวยเหน้อครับทุกท่าน 555

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #456 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 06:27:25 PM »

ไปทดสอบวันนี้เป็นไงบ้างครับพี่ๆ ไม่เห็นเล่าให้ฟังกันบ้างเลย Huh พรุ่งนี้(วันเสาร์)ผมจะไปตั้งกล้อง(50m)อีกครับไม่ทราบจะมีใครไปอีกมั้ยครับ พอดีผมนัดขอดูปืนกับพี่ wee ตอนบ่ายสองครับ เยาะเย้ย  รึกลัว ผบทบ กันหมด  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2006, 06:29:02 PM โดย eakzax » บันทึกการเข้า
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #457 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 06:52:52 PM »

เพิ่งกลับมาถึง ครับ Grin Grin Grin ได้เจอ ผบทบ. คุณต.แม่สาย ด้วย... ไม่เห็นน่ากลัวเหมือนคุณ ต.แม่สายว่าเลย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ขอบคุณ คุณ mambo ที่แนะนำความรู้เกี่ยวกับปืนสั้นและให้ลองยิง G17 ครับ หลงรัก หลงรัก
ขอบคุณเช่นกันครับ ที่ให้ยิง  ruger 10/22 และ CZ452   ---ยังอยากยิงลูกซองมั่ง ใครมีมั่งเอ่ย...
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #458 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 06:58:39 PM »

นั่นก่ะ บ่อดีหื้อเขาได้แฮงนา เต๊ะขาพับไว้ก่อนเต๊อะ(ก่อยๆ) เมื่อรุณมาอ้ายว่าดีแน่ๆ แจ้งผลตวยเหน้อครับทุกท่าน 555
            ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ พี่คนดอย... แนะนำท่าไม้ตาย....... ให้เกียรติผู้อาวุโสพี่ M629 ลองดูก่อน ได้ผลอย่างไร บอกน้อง ๆ โตยเน้อ....  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #459 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 07:05:35 PM »

ขอบคุณเช่นกันครับ ที่ให้ยิง ruger 10/22 และ CZ452 ---ยังอยากยิงลูกซองมั่ง ใครมีมั่งเอ่ย...

นั่นซิครับ.... อยากลองลูกซองดูว่าจะถีบหนักแค่ใหน Cheesy Cheesy Cheesy

ไปทดสอบวันนี้เป็นไงบ้างครับพี่ๆ ไม่เห็นเล่าให้ฟังกันบ้างเลย Huh พรุ่งนี้(วันเสาร์)ผมจะไปตั้งกล้อง(50m)อีกครับไม่ทราบจะมีใครไปอีกมั้ยครับ พอดีผมนัดขอดูปืนกับพี่ wee ตอนบ่ายสองครับ เยาะเย้ย รึกลัว ผบทบ กันหมด หลงรัก หลงรัก หลงรัก
       วันนี้สนุกครับเจ้า 10/22 ของผมเคี้ยวกระสุนหมดไป 5 กล่อง......... แปลกใจว่าทำไมบางครั้ง ยิงเร็วออกไป กระสุนออกสองนัด .......มีอาการแจมบ่อยขึ้น...... ปืนวันนี้มี 4 กระบอก รูเก้อร์ 10/22 ซีแซด 452 กล็อก 17 และ กล็อก 17C อีกไม่นาน เราน่าจะมีซีแซด วามินทร์ เพิ่มมาอีกหนึ่ง จากท่าน Sexjazz......
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #460 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 07:47:21 PM »

ปืนวันนี้มี 4 กระบอก รูเก้อร์ 10/22 ซีแซด 452 กล็อก 17 และ กล็อก 17C อีกไม่นาน เราน่าจะมีซีแซด วามินทร์ เพิ่มมาอีกหนึ่ง จากท่าน Sexjazz.
CZวามินทร์ เป็นอีกตัวที่ผมอยากได้มากชอบรูปร่างและราคาที่สุด       เห้อ......อยากยิง G17C จังเลยยยย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินท่าทางวันนี้คงสนุกมากนะครับ ถ้างั้นพรุ่งนี้คงจะไม่มีใครไปเลยซิครับ ว้า แย่จัง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #461 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 07:49:13 PM »

ไม่แน่....ไปพรุ่งนี้... อาจเจอพี่พ่ออ้อมกับ ซิก พี229 ตัวใหม่ Grin Grin Grin
sniperkid
Sr. Member

คะแนน 4

ทำไมตอนเรียนไม่มีครูน่ารักอย่าง

« ตอบ #462 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 09:57:55 PM »

ขอบคุณ กู้คนตี้ ต้อนฮับ ผมสายเจียงใหม่ คับ อยู่แม่อายนี่ บ่อ ดาย จะว่านะ เจียงฮาย ใกล้ แม่อาย เหลือเจียงใหม่ก่อน ขับรถไป 2 จั้วโมง เจียงใหม่นี่ 3 ป๋ายหน้อย Grin Grin Grin
[/color]

สวัสดีครับคุณ Sniperkid ยิดีที่ได้รู้จักครับ คุณ Sniperkid อยู่ที่อำเภอแม่อาย อำเภอนี้ขึ้นกับเชียงใหม่แต่ถ้าต้องขับรถเข้าเมืองขับไปเชียงรายใช้เวลาน้อยกว่าขับไปเชียงใหม่เยอะเลยว่าไหม๊ครับ ทางก็ดีกว่าผมหมายถึงทางไม่โหดเหมือนช่วงเชี่ยงดาว-ไชปราการ Grin
สวัสดีครับ คุณLulu ชื่ออาณาจักรคนรักส้มนี่อยู่แถวไหนล่ะครับ น่าจะไชยปราการนะ เพราะถ้าเป็นฝาง หรือ แม่อาย ปกติเค้าจะแอบไปเล่นเกมส์ออนไลน์กันนะ โดยเฉพาะระดับเฮีย เฮีย เนี่ย (ล่อเล่นครับ ผมชอบเดาน่ะ) รู้ว่าเส้นทางเส้นนี้โหดแสดงว่าวิ่งบ่อยใช่มั๊ยครับ  ยังไงฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ ดีใจที่รู้จักคนใกล้บ้านเนอะ Grin Grin Grin

อืม ไม่ได้เข้าเวปนานละเห็นราคาปืนแล้วแทบเป็นลม
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #463 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 10:06:45 PM »

ไปทดสอบวันนี้เป็นไงบ้างครับพี่ๆ ไม่เห็นเล่าให้ฟังกันบ้างเลย Huh พรุ่งนี้(วันเสาร์)ผมจะไปตั้งกล้อง(50m)อีกครับไม่ทราบจะมีใครไปอีกมั้ยครับ พอดีผมนัดขอดูปืนกับพี่ wee ตอนบ่ายสองครับ เยาะเย้ย รึกลัว ผบทบ กันหมด หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ออกบ้านติด ๆ กันบ่อยไม่ได้ครับ เดี๋ยวคราวหน้าไม่ได้ออก ขอให้สนุกนะครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
sniperkid
Sr. Member

คะแนน 4

ทำไมตอนเรียนไม่มีครูน่ารักอย่าง

« ตอบ #464 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 10:10:42 PM »

ขอบคุณเช่นกันครับ ที่ให้ยิง ruger 10/22 และ CZ452 ---ยังอยากยิงลูกซองมั่ง ใครมีมั่งเอ่ย...

นั่นซิครับ.... อยากลองลูกซองดูว่าจะถีบหนักแค่ใหน Cheesy Cheesy Cheesy

วันนี้สนุกครับเจ้า 10/22 ของผมเคี้ยวกระสุนหมดไป 5 กล่อง......... แปลกใจว่าทำไมบางครั้ง ยิงเร็วออกไป กระสุนออกสองนัด .......มีอาการแจมบ่อยขึ้น...... ปืนวันนี้มี 4 กระบอก รูเก้อร์ 10/22 ซีแซด 452 กล็อก 17 และ กล็อก 17C อีกไม่นาน เราน่าจะมีซีแซด วามินทร์ เพิ่มมาอีกหนึ่ง จากท่าน Sexjazz......
อิจฉาคนอื่นจังเลย อยู่ใกล้กันก็ยังงี้เนอะ เป็นไปได้อยากไปยิงอีกคนจังเลยครับแต่ก็จนใจที่ ไกลเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าได้ไปเชียงใหม่เมื่อไหร่จะขอแอบไปสังเกตุการณ์ด้วยคนครับ

อืม ไม่ได้เข้าเวปนานละเห็นราคาปืนแล้วแทบเป็นลม
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 3091
  พิมพ์