เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 10:20:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2884 2885 2886 [2887] 2888 2889 2890 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1940934 ครั้ง)
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43290 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 03:30:22 PM »

ตะวามะแลงต๋อนกำลังมืดซุ้มซิ้ม Tongue     ฝนตกสุยๆ Undecided     ผมออกไปยืนนอกกอง Cool     หันป้อก้าขายปล๋ามึกย่างกำลังปั่นรถถีบหลบฝนอย่างเร็ว เยี่ยม     เพื่อบ่หื้อปล๋ามึกเปี๋ยะ  Embarrassed

ก๋ายหน้าไปประมาณซักซาวเมตร Shocked     ด้วยความเป๋นห่วงก่อเลยเอิ้นออกไปว่าป้อก้า Grin   ได้ผลครับ   ป้อก้าฟั่งงว้ายรถปิ๊กมา Cheesy     

ปอมาจอดหน้าผม   ผมก่อยิงคำถามไปว่าขายดีก่อ ยิ้มีเลศนัย     เต้าอั้นบ่ดายบ่ะกุยลุกตางไดมาบ่ฮู้ โดนชก     เต๋มกะต๋าเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก่อถามด้วยความเป๋นห่วงบ่ดายลุ๊ เศร้า....................ผมผิดตั๊ดใหนนี่ เศร้า

Cool  โดนชก อ้ายขางบ่อผิด ป้อก้าป๋าหมึกก่อตี๋บ่อผิดลอ เต๋มต๋าหั้น โดนชก  โดนชก ถ้าเป๋นลุงจะแถมตี้ป๋ายกางแหมกำ  โดนชก  โดนชก ขำก๊าก  ขำก๊าก
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43291 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 08:11:01 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจเต๋มต๋าเลยก๊ะ.....................โหดร้ายเน๊าะ............แต่ลุงหมูว่ามีข้างเดียวมันบ่าเหม๊าะไปฮ้องป้อก้ามายอกแหมข้างลุ๊จ่ะได้เต๋มสองต๋า.......... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Cool  โดนชก อ้ายขางบ่อผิด ป้อก้าป๋าหมึกก่อตี๋บ่อผิดลอ เต๋มต๋าหั้น โดนชก  โดนชก ถ้าเป๋นลุงจะแถมตี้ป๋ายกางแหมกำ  โดนชก  โดนชก ขำก๊าก  ขำก๊าก

ผ่อเล๊าะ   มีหมู่ปี้อ้ายเป๋นห่วงน้องขาง    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #43292 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 10:01:12 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจเต๋มต๋าเลยก๊ะ.....................โหดร้ายเน๊าะ............แต่ลุงหมูว่ามีข้างเดียวมันบ่าเหม๊าะไปฮ้องป้อก้ามายอกแหมข้างลุ๊จ่ะได้เต๋มสองต๋า.......... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผ่อเล๊าะ   มีหมู่ปี้อ้ายเป๋นห่วงน้องขาง    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #43293 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 10:43:57 PM »

ไหว้ ไหว้บ่อเป๋นหยังลุงต๋ามสบายเต๊อะ.....ขออย่างเดว จะไปลืมเรื่องตี้เฮาอู้กั๋นเน้อ....แฮ่ะ ๆ เรื่องลูกหลานลุงนะก่า...จะไปทำไก๋แกล้งลืมนาลุง คิก คิก คิก คิก คิก คิก
บ่ลืมหรอกลุงแก่....แต่ว่าผมขอหารือหน่อย ซื้อปืนมา บ่เคยแข่งยิงเร็วเลยครับ ตอนแรกว่าจะไปแต่งไก กดกำ ให้มันออกกำละ ๓-๔ นัด จะหาว่าเอาเปรียบ คิก คิก
แต่กลัวผิด กติกา ก็เลยไปหัดยิงเร็วมา เมื่อแลงนี้เองผมใสซองยาวของ ซิปฯ๑๐ นัด ระยะ ๑๐ ม.เวลาหมดไป ๘ วิฯ กะว่าจะลง ๕ นัด ๑๐ วิฯจะพอไหวก่อ อ๋อย ไหว้

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #43294 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 10:50:35 PM »

ไหว้ ไหว้บ่อเป๋นหยังลุงต๋ามสบายเต๊อะ.....ขออย่างเดว จะไปลืมเรื่องตี้เฮาอู้กั๋นเน้อ....แฮ่ะ ๆ เรื่องลูกหลานลุงนะก่า...จะไปทำไก๋แกล้งลืมนาลุง คิก คิก คิก คิก คิก คิก
บ่ลืมหรอกลุงแก่....แต่ว่าผมขอหารือหน่อย ซื้อปืนมา บ่เคยแข่งยิงเร็วเลยครับ ตอนแรกว่าจะไปแต่งไก กดกำ ให้มันออกกำละ ๓-๔ นัด จะหาว่าเอาเปรียบ คิก คิก
แต่กลัวผิด กติกา ก็เลยไปหัดยิงเร็วมา เมื่อแลงนี้เองผมใสซองยาวของ ซิปฯ๑๐ นัด ระยะ ๑๐ ม.เวลาหมดไป ๘ วิฯ กะว่าจะลง ๕ นัด ๑๐ วิฯจะพอไหวก่อ อ๋อย ไหว้

เป้าอี้ กล๊อค ผมกะยิงได้  แต่ผมยิง ๓ เมตรเน้อ เกินนั้น เปิ๊ลว่า เอาลูกซองยิง อิ๊หวะ  คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #43295 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 11:17:49 PM »

เป้าอี้ กล๊อค ผมกะยิงได้  แต่ผมยิง ๓ เมตรเน้อ เกินนั้น เปิ๊ลว่า เอาลูกซองยิง อิ๊หวะ  คิก คิก
อันนี้ ลุงเอาตัวนี้ยิงไกจะเบาหน่อยครับ ลุงงวงเปิ้นทำให้ แต่ว่ายิงเร็วล้ำไป ๑๐ วิฯ ๕ นัด หมดไปแค่ ๖ วิฯ
พอท่าจะบ่รุ่ง ที่จับเวลาก็บ่มี.. อ๋อย ตาก็บ่ดี..ใส่แว่นยิงอีก ซ้ำฝ้าขึ้นเลนส์แว่นตาแหม เก็บเงินเลี้ยงสาว.น้อย.ดีกว่าก้า ถามลุงหน่อไม้ส้มก่อน.ครับ ยิ้มีเลศนัย

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2010, 11:21:37 PM โดย ลุงใจโว.@สิงห์ปืนฝืด » บันทึกการเข้า

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43296 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 10:48:59 PM »

คนเหนือครับ   หายไปใหนกั๋นหมดครับ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #43297 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 10:01:39 AM »

คนเหนือครับ   หายไปใหนกั๋นหมดครับ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
สวัสดีครับ ช่วงนี้มัวก้าเลี้ยงลูกน้อยครับ Grin หลงรัก
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #43298 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 11:00:42 AM »

สวัสดีครับ ช่วงนี้มัวก้าเลี้ยงลูกน้อยครับ Grin หลงรัก

คิก คิก คิก คิก คิก คิกมาแหมคนแล้ว...............เปิดป๋างป้อลูกอ่อนเหียดีก้า......................... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #43299 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 03:22:06 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิกมาแหมคนแล้ว...............เปิดป๋างป้อลูกอ่อนเหียดีก้า......................... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43300 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 09:18:01 PM »

คราวก่อนว่าโสดตึ้งตั๋วและหัวใจ๋   มาแหมกำว่ามีลูกแล้ว   ข้าเจ้าสับส้น สับสน    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #43301 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 09:43:38 PM »

คราวก่อนว่าโสดตึ้งตั๋วและหัวใจ๋   มาแหมกำว่ามีลูกแล้ว   ข้าเจ้าสับส้น สับสน    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ความเร็วยิ่งกว่าสปีดโหลด................ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43302 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 09:54:10 PM »

บ่ต้องมาซ้ำ    เศร้า

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #43303 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 10:36:05 PM »

งอน บ่ บอก ตุ๊ลุงเปิ้นบ่หื้อบอก  ยิ้มีเลศนัย

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #43304 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 10:39:28 PM »

งอน บ่ บอก ตุ๊ลุงเปิ้นบ่หื้อบอก  ยิ้มีเลศนัย

ข่าวทางในมาว่าอันนี้กะโดนสาวหน้อยอีก้อจุ๊ซื้อรถถีบ....... คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
หน้า: 1 ... 2884 2885 2886 [2887] 2888 2889 2890 ... 3091
  พิมพ์