เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 24, 2024, 06:24:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1938905 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #105 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:25:08 PM »

หวัดดีครับ พอดีผมแอบ ไปทดสอบ 10/22 ติดกล้อง มาก่อนเมื่อวานนี้ (23-04-06) ครับ ที่สนาม 700ปี
แล้วก็เลยสมัครสมาชิกสนามมาด้วยครับ แล้ววันอาทิตย์นี้ถ้าไปก็จะรับบัตรสมาชิกด้วยครับ
 Cheesy Cheesy ขออภัยที่แอบไปก่อนครับ Grin Grin

แล้วโพสไว้ที่กระดานทดสอบครับ คนยิงไม่แม่นครับ เลยออกมาไม่ดีเท่าไรครับ Grin
กำลังจะถามอยู่พอดี.... เมื่อวานผมว่างทั้งวัน คิดอยู่ ว่าจะไปแจมด้วยดีหรือเปล่า .... สุดท้าย ตัดสินใจ เข็นรถตัดหญ้าออกมาตัดหญ้าที่บ้านแทน  Grin Grin Grin Grin
 ปืนสวย... ฝีมือแจ่มครับ

ขอบคุณครับ ไม่แม่นเท่าไรครับสาเหตุที่แม่นเพราะเอาปืนวางบนหมอนครับเลยออกมาใช้ได้ครับหากว่าวางที่อื่นก็ไม่แน่ครับ Grin Grin

แต่จริงๆ แล้วน่าจะแวะไปแจมด้วยนะครับเสียดายจัง จะได้รู้จักกันไว้ก่อน วันที่ 30 ครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:27:25 PM »

สวัสดีครับ
 พึ่งได้เข้า เวป อวป หลังจากห่างไป สิบกว่าวัน
วันที่ 30 คงไม่ได้ไป ครับ น้าแต่งงานครับผม
  เอาไว้นัดเจอกันที่เชียงรายครับพี่  Grin Grin Grin
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #107 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:57:10 PM »

ข้อความโดย: นักสำรวจ 
ใส่การอ้างถึงคำพูด
อ้างจาก: สีอำพัน ที่ วันนี้ เวลา 11:18:28 AM
สวัสดีครับ
 พึ่งได้เข้า เวป อวป หลังจากห่างไป สิบกว่าวัน
วันที่ 30 คงไม่ได้ไป ครับ น้าแต่งงานครับผม

เอาไว้นัดเจอกันที่เชียงรายครับพี่ 

ครับผม ช่วงนี้ ยกเว้นวันจันทร์ครับ ว่างตลอด นศ ปิดภาคเรียน
ถ้านัดได้ก็ดีมากครับ แต่ว่า ที่เชียงรายเรา ลูกปืน หาไม่ค่อยได้นะครับ
ผมก็มีติดปืนอยู่นิดหน่อยครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 03:27:44 PM »

Grinมาแล้วครับ.................ขออภัยพี่ๆทุกท่านที่มาช้าครับ ผมเดินทางไปงานปัจฉิมนิเทศนักศึกษาที่กรุงเทพครับ หัวเราะร่าน้ำตารินก็เลยหายไปหลายวัน...........ไปแน่นอนครับ Winkอยากเจอพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทางเหนือมากกกกกกกกกกกกกก หลงรัก.............
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 04:01:20 PM »

ในที่สุด อ.โด่ง ก็มา ..... วัน Meeting  อ.โด่ง อย่าลืม ชวน ลูกศิษย์ สวย ๆ ไปเป็น พรีเซ็นเตอร์ ด้วยนะครับ  Grin Grin Grin Grin
Awake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนเลวแล้วจะหาคนดีจากไหน?

« ตอบ #110 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 07:41:35 AM »

ในที่สุด อ.โด่ง ก็มา ..... วัน Meeting อ.โด่ง อย่าลืม ชวน ลูกศิษย์ สวย ๆ ไปเป็น พรีเซ็นเตอร์ ด้วยนะครับ Grin Grin Grin Grin
ถ้าชวนสวยๆเป็น พรีเซ็นเตอร์ รับรองสนาม 700 ปี แคบแน่ๆครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 09:21:01 AM »

ขออนุญาต Update ท่านสมาชิกที่จะไปร่วมพบเจอกันครับ Cheesy Cheesy
1. ท่านครูโด่ง (รอ Confirm เห็นแจ้งทาง PM ว่าเมื่อใหร่ก็ได้ Grin Grin)
2. ท่าน ต.แม่สาย
3. ท่าน นายบอย
4. ท่าน awake
5. ท่าน M629
6. ท่านคนดอย ( รอ Confirm อีกรอบครับ)
7. ท่านนักสำรวจ
 ขาดตกสมาชิกท่านใด ขออภัยครับสามารถ Update ได้เรื่อย ๆ
 เสียดายท่านพี่ GlockGlack II ท่าน SPOONNER ท่านeak_kae ท่าน audy452 และท่าน eakzax ที่ไม่ได้ร่วมด้วย โดยเฉพาะท่านeakzax ผมว่าอยากจะขอลอง ว็อลควอทเซน ซุบเปอร์ไลท์ สักหน่อย น้ำลายหก น้ำลายหก ไม่เป็นไร ยังมีเวลาตัดสินใจอีกหลายวันครับเปลี่ยนใจเมื่อใหร่ ก็บอกเน้อ หลงรัก หลงรัก
 เห็นครูเปิ้ล กำลังหา ลูก .22 ใช่มั๊ยครับ ไม่สนใจขับรถมาหาแถว ๆ เจียงใหม่ ก๊ะจ้าวววว หลงรัก

แอบไว้ได้เลยครับพี่   ปิดเทอมหน้าไม่พลาดแน่นอน  เดี๋ยวจะไปขนถึงที่นั่นเลย  น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 09:27:19 AM »

กระทู้นี้คงเป็นที่รวมจอมยุทธภาคเหนือในเพลาต่อ ๆ ไปอีกแน่นอน...

ฝากบอกครูโด่งด้วยนะครับ   ช่วยเก็บน้อง ๆ ที่ผมเล็ง ๆ ไว้ให้ดีด้วย  เกรงว่ามิตติ้งของชาวเหนือรอบนี้ น้อง ๆ จะหายไปกับท่านทั้งหลาย
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #113 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 09:59:54 AM »

ฝากบอกครูโด่งด้วยนะครับ ช่วยเก็บน้อง ๆ ที่ผมเล็ง ๆ ไว้ให้ดีด้วย เกรงว่ามิตติ้งของชาวเหนือรอบนี้ น้อง ๆ จะหายไปกับท่านทั้งหลาย
  คนใหนครับครูเปิ้ล
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 01:53:21 PM »

ตกใจ ตกใจ อ่ะจ๊ากกกกกกกก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่ตกลงไว้เป็นความลับ ระหว่าง ครูเหนือ กับ ครูใต้ มันไม่ใช่อย่างงี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 01:57:50 PM »

ตกใจ ตกใจ อ่ะจ๊ากกกกกกกก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่ตกลงไว้เป็นความลับ ระหว่าง ครูเหนือ กับ ครูใต้ มันไม่ใช่อย่างงี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grinแล้วทางครูใต้มีอะไรมานำเสนอบ้างละ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #116 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 02:35:39 PM »

Grin Grin Grin Grin  เข้ามารอชม น้อง ๆ ทางใต้ Grin Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #117 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 02:59:33 PM »

1.โบว์ชัวร์ค่าหัวโจร 3 จังหวัดชายแดนใต้
2.วิธีวิ่งหนีคนร้าย
3.วิธีหลบหลุมระเบิด

ฯลฯ

สนใจลงชื่อได้เลยจ๊ะ  เดี๋ยวพาไปดูงานของจริงกันเลย...
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 03:07:36 PM »

..... กึ๊ย... กึ๊ย.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ครูโด่ง .... ไปตกลงอะไรกับเค้าไว้....  ตกใจ ตกใจ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 03:09:32 PM »

..... กึ๊ย... กึ๊ย.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ ครูโด่ง .... ไปตกลงอะไรกับเค้าไว้.... ตกใจ ตกใจ
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินป้มไม่ได้ไปตกลงยังงี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 3091
  พิมพ์