เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 02:22:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1939236 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #300 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 08:46:33 AM »

พี่นักสำรวจ ได้แม็กฯยาวมาในราคาเท่าไรครับ  Huh  จุกี่นัด  Huh  ยี่ห้ออะไร Huh  ลิ้นแม็กฯเป็นแบบพลาสติกหรือเหล็ก Huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2006, 08:49:01 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #301 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 09:04:08 AM »

ยินดีด้วยครับ ไปไม่บอกเลยครับ

วันนี้หยุดหรือเปล่าครับ

มันฉุกเฉินครับคุณ ตี๋ คิดแว็ปในสมอง ก็ โดดงาน ไปเอาของเลย Grin Grin Grin ป.3 ออกได้ ไม่ถึง 24 ชั่วโมง....

ชั่วงนี้ผมหยุดแค่วันอาทิตย์ครับ .... ส่วนวันหยุดพิเศษอีกที ก็จะเป็นวันที่ 12 May ครับ Grin Grin Grin นัดกันอีกที เมื่อใหร่บอกด้วยนะครับ ผมมีสมาชิกใหม่จะแนะนำอีก หนึ่งคน Grin Grin Grin

สมาชิกใหม่ ?  ป้อจาย , แม่ยิง , กะว่า ผู้ฉิง คับ Grin Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #302 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 09:17:06 AM »

พี่นักสำรวจ ได้แม็กฯยาวมาในราคาเท่าไรครับ Huh จุกี่นัด Huh ยี่ห้ออะไร Huh ลิ้นแม็กฯเป็นแบบพลาสติกหรือเหล็ก Huh

เป็นแม็กสิบนัด ประกบกันสองอัน เป็น ยี่สิบนัดครับ ตรา นกอินทรี...ซื้อจากหน้าซื้อขายใน Web นี่แหละครับ.... เท่าที่ลองดูไม่มีแจมเลย.. ใช้ได้ Grin Grin Grin  ราคา  พันกว่าแก่ ๆ ครับ....

ตอบพี่บอย
 ..... สมาชิกใหม่ ผู้ชายครับพี่ Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2006, 09:19:16 AM โดย นักสำรวจ » บันทึกการเข้า
สารภี
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #303 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 10:14:43 AM »

ว่าตอนบ่ายท่านนักสำรวจหายไปไหน ที่แท้แปลงร่างเป็นนินจาไปเอาปืนนี่เอง

ว่าแต่ในรูปไม่เห็นติดกล้องเลยแฮะ ของยังบ่มาหรือว่าลืมพกไป

วันก่อนได้มีโอกาสลูบคลำอยู่กระบอกนึงปืนใหม่ สีเดียวกับท่านนักสำรวจเลย
ไกหนักหน่อย ท่านนักสำรวจจะเอาไปแต่งที่ไหนครับเนี่ย

เหอๆ คราวหน้าคราวหลังถ้าจะไปลองบอกกันบ้างเน้อ
โดดๆ แบบนี้ จะฟ้อง จะฟ้อง

Grin Grin Grin Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #304 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 12:17:01 PM »

ว่าตอนบ่ายท่านนักสำรวจหายไปไหน ที่แท้แปลงร่างเป็นนินจาไปเอาปืนนี่เอง

ว่าแต่ในรูปไม่เห็นติดกล้องเลยแฮะ ของยังบ่มาหรือว่าลืมพกไป

วันก่อนได้มีโอกาสลูบคลำอยู่กระบอกนึงปืนใหม่ สีเดียวกับท่านนักสำรวจเลย
ไกหนักหน่อย ท่านนักสำรวจจะเอาไปแต่งที่ไหนครับเนี่ย

เหอๆ คราวหน้าคราวหลังถ้าจะไปลองบอกกันบ้างเน้อ
โดดๆ แบบนี้ จะฟ้อง จะฟ้อง

Grin Grin Grin Grin Grin
  เรื่องกล้อง ไม่ได้เอาไปติดด้วยครับ... เพราะไม่แน่ใจว่าจะต้องใช้เครื่องมือ อะไรบ้าง.. เรื่องไก..ซื้อชุดแต่งสำเร็จของ PC มาใส่เองครับ ..... ใส่แล้ว ไปลองด้วยกันครับพี่  Grin Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #305 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 09:58:56 PM »

... ไม่ค่อยเห่อปืนใหม่ครับ หลังทานข้าวเย็นเสร็จ ...มานั่งเอาปืนมารื้อ เปลี่ยนเจ้าตัวนี้ใส่เข้าไป

นั่งงมอยู่เป็นชั่วโมง .... สุดท้ายก็ใส่ได้ ไก เบามากกว่าครึ่ง..ไม่รู้ว่าจะมีปัญหา นกตามหรือ แจม หรือเปล่า เพราะเปลี่ยน สปริงใหม่ไป สามตัว...  หลงรัก หลงรัก  ชักอยากลองคันไม้คันมือซะแล้วครับ......
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #306 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 10:19:13 PM »

เข้ามาเชียร์ครับ ไปเลย ลองเลยครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 10:21:07 PM »

อาทิตย์นี้.... บ่ายโมงเป็นงัยครับ.... พี่พ่ออ้อม พร้อมหรือเปล่าครับพี่....อยากลองจับ P229  ใจจะขาด แย้ววววว .......
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #308 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 10:44:15 PM »

อาทิตย์นี้.... บ่ายโมงเป็นงัยครับ.... พี่พ่ออ้อม พร้อมหรือเปล่าครับพี่....อยากลองจับ P229 ใจจะขาด แย้ววววว .......
   ขอแก้ใขเป็น อาทิตย์ อื่นดีกว่าครับ.....ขอเว้นสักอาทิตย์หนึ่ง... ช่วงนี้ ผบทบ.. มองแปลก ๆ เด๋วจะหาว่าไม่มีเวลาให้ลูกเมีย.. จะอด ไม่ออกใบอนุญาต กระบอกต่อไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #309 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 11:21:59 PM »

ไม่แน่ครับอาทิตย์หน้าอาจไม่อยู่ครับคาดว่าจะไปแม่สาย

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #310 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 12:04:32 AM »

อาทิตย์นี้.... บ่ายโมงเป็นงัยครับ.... พี่พ่ออ้อม พร้อมหรือเปล่าครับพี่....อยากลองจับ P229 ใจจะขาด แย้ววววว .......
   ขอแก้ใขเป็น อาทิตย์ อื่นดีกว่าครับ.....ขอเว้นสักอาทิตย์หนึ่ง... ช่วงนี้ ผบทบ.. มองแปลก ๆ เด๋วจะหาว่าไม่มีเวลาให้ลูกเมีย.. จะอด ไม่ออกใบอนุญาต กระบอกต่อไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Grin  แหะ ๆ..ตอนนี้กระเป๋าแฟบ   เอารถไปบำรุงชุดเกียร์เตรียมเปิดเทอมด้วย (หน้าฝนกลัวกินข้าวลิงในป่า) ต้องรออนุมัติงบประมาณจากคุณเธอก่อนครับ   ( ใจผมจะขาดยิ่งกว่าคุณน้องนักสำรวจอีก  นั่งมอง..ลูบ..คลำ..ขยำ..อยู่นั่นแหละ  อิอิ  น้ำลายหก น้ำลายหก)  สังเกตโลโกครับ  ขาวมีแล้ว  ขาว-ดำ ก็มีแล้ว   อีกหน่อยดำล้วน Huh(จะได้มั้ยเนี่ย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2006, 08:52:41 AM โดย poaom75 » บันทึกการเข้า

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #311 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 08:14:00 AM »

Grin Grin แหะ ๆ..ตอนนี้กระเป๋าแฟบ เอารถไปบำรุงชุดเกียร์เตรียมเปิดเทอมด้วย (หน้าฝนกลัวกินข้าวลิงในป่า) ต้องรออนุมัติงบประมาณจากคุณเธอก่อนครับ ( ใจผมจะขาดยิ่งกว่าคุณน้องนักสำรวจอีก นั่งมอง..ลูบ..คลำ..ขยำ..อยู่นั่นแหละ อิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก)

น่าสงสารครับ  มอง.... ลูบ... คลำ... ขยำ... แต่ไม่ได้ทำอะไรต่อ มัน.......ทอลามานนนน.....  มาก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เป็นผมนาคับ  ผมไปซักผ้าแล้ว.....ซักมืออีกตาหาก...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก 
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #312 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 12:41:51 PM »

Grin Grin  แหะ ๆ..ตอนนี้กระเป๋าแฟบ   เอารถไปบำรุงชุดเกียร์เตรียมเปิดเทอมด้วย (หน้าฝนกลัวกินข้าวลิงในป่า) ต้องรออนุมัติงบประมาณจากคุณเธอก่อนครับ   ( ใจผมจะขาดยิ่งกว่าคุณน้องนักสำรวจอีก  นั่งมอง..ลูบ..คลำ..ขยำ..อยู่นั่นแหละ  อิอิ  น้ำลายหก น้ำลายหก) สังเกตโลโกครับ ขาวมีแล้ว ขาว-ดำ ก็มีแล้ว อีกหน่อยดำล้วน Huh(จะได้มั้ยเนี่ย)

พี่พ่ออ้อม รบกวนเล่าเรื่องที่โรงเรียนให้ฟังหน่อยครับ กันดาลมากมั๊ยพี่.... เรื่องอุปกรณ์การเรียนมีอะไรขาดบ้างครับ .... ผมมีหนังสือเก่า ๆ เกี่ยวกับการตกปลา... เรื่องรถ... อยู่หลายกล่อง ... กำลังหาที่บริจาค.... ส่วนหนังสือปืน ก็มีเยอะเหมือนกัน แต่ขอเก็บไว้ก่อน  Grin Grin  อยากจะจัดทริบรวบรวมชาวปืนไปเยี่ยมสักครั้ง....  Grin Grin Cheesy  ท่านสมาชิกเห็นเป็นงัยครับ... เตรียมตัวกันตอนนี้ เดินทางตอนหน้าหนาว......  Grin Grin Cheesy
   หากที่โรงเรียนไม่ขาดอะไร แนะนำโรงเรียนที่เขาขาดก็ได้ครับ Grin Grin Grin
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #313 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 04:13:53 PM »

พี่พ่ออ้อม รบกวนเล่าเรื่องที่โรงเรียนให้ฟังหน่อยครับ กันดาลมากมั๊ยพี่.... เรื่องอุปกรณ์การเรียนมีอะไรขาดบ้างครับ .... ผมมีหนังสือเก่า ๆ เกี่ยวกับการตกปลา... เรื่องรถ... อยู่หลายกล่อง ... กำลังหาที่บริจาค.... ส่วนหนังสือปืน ก็มีเยอะเหมือนกัน แต่ขอเก็บไว้ก่อน Grin Grin อยากจะจัดทริบรวบรวมชาวปืนไปเยี่ยมสักครั้ง.... Grin Grin Cheesy ท่านสมาชิกเห็นเป็นงัยครับ... เตรียมตัวกันตอนนี้ เดินทางตอนหน้าหนาว...... Grin Grin Cheesy
 หากที่โรงเรียนไม่ขาดอะไร แนะนำโรงเรียนที่เขาขาดก็ได้ครับ Grin Grin Grin
เอาเป็นจัดทริปยิงปืนในป่าเลยดีมั้ย  Grin Grin Grin
ไปออกแม่ฮ่องสอนบ้านอ้ายคนดอยเลยดีก่อ ?? Grin Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #314 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 05:15:19 PM »

แม่ฮ่องสอน เป็นอีกที่หนึ่งที่อยากไปครับ .... แต่กลัวว่าเวลาเอาปืนไปด้วย จะโดน หมาต๋า ค้นเจอกลางทาง ซะก่อนครับ  Grin Grin Cheesy
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 3091
  พิมพ์