เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 04:23:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25 26 27 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1939317 ครั้ง)
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #345 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 05:49:24 PM »

..... คุณเอก... แนะนำขารัดกล้องให้หน่อยครับ สั่งจากที่นี่ พอไหวมั๊ยครับ

http://www.mhakimigun.com/other_Rings.htm

ส่วนฐานกล้อง จะใช้เดิม ๆ ของมัน Grin Grin Cheesy

ครับ น่าจะสั่งเอาในเวปนี้ได้ครับที่ คุณ march  ขาแบบนั้นราคาแพงมากเอาไว้ติดตั้งในกล้องยี่ห้อดีๆไปเลยนะครับ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #346 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 06:02:37 PM »

- ขอบคุณ คุณเอกครับ  Grin Grin Grin
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #347 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 07:56:26 PM »

จ้วยกั๋นยกหน้อย  กำเดียวตางตี้ราบสูงเปิ้นจะตวยตันเฮาแล้วเหน้อ  ขะใจ๋ๆๆเวยๆๆ55555 ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #348 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 08:06:56 PM »

น่าก่าครับ วันเดียวขึ้นหน้า 6 ไปแล้วของตางอีสาน
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #349 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 08:45:20 PM »

บ่ น่า แปลก หรอก ครับ พื้นที่ ตาง อีสาน เปิ้ล กว้าง กว่า ลู่.. Grin Grin Grin

...... รอพี่ พ่ออ้อม มาเล่าเรื่อง โรงเรียนครับ .......
Awake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนเลวแล้วจะหาคนดีจากไหน?

« ตอบ #350 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 09:18:03 PM »

จากวันที่รวมพลกันผมได้ยิงไปหลายกระบอกชอบที่สุดก็คือ HK p2000 ของครูโด่งครับเหมาะมือดียิงแม่นอีกต่างหาก ถ้าเบื่อเมื่อไหร่บอกนะครับจะขอเซ้งต่อ Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #351 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 09:26:46 PM »

จากวันที่รวมพลกันผมได้ยิงไปหลายกระบอกชอบที่สุดก็คือ HK p2000 ของครูโด่งครับเหมาะมือดียิงแม่นอีกต่างหาก ถ้าเบื่อเมื่อไหร่บอกนะครับจะขอเซ้งต่อ Grin Grin
     ท่าทางต้องรอนาน Grin Grin Grin Grin วันนั้นมีหลายกระบอกที่ชอบครับ เริ่มจากที่พี่คนดอย เปิดกล่อง น้ำลายก็เริ่มเหนียว... แต่ชอบ..มัก ๆคือชอบ  M66 ของพี่ M629 ครับ ตาลุก ตั้งแต่พี่แกควักออกมาจากย่าม Grin Grin Grin  หลังได้ลองยิง.... กลายเป็นหลง...... พี่ M629  มีหลายกระบอก แบ่งให้ น้อง ๆ สักกระบอกเตอะ คร๊าบบบบ Grin Grin Grin
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #352 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 10:12:13 PM »

อ้างถึง
ท่าทางต้องรอนาน Grin Grin Grin Grin วันนั้นมีหลายกระบอกที่ชอบครับ เริ่มจากที่พี่คนดอย เปิดกล่อง น้ำลายก็เริ่มเหนียว... แต่ชอบ..มัก ๆคือชอบ M66 ของพี่ M629 ครับ ตาลุก ตั้งแต่พี่แกควักออกมาจากย่าม Grin Grin Grin หลังได้ลองยิง.... กลายเป็นหลง...... พี่ M629 มีหลายกระบอก แบ่งให้ น้อง ๆ สักกระบอกเตอะ คร๊าบบบบ Grin Grin Grin
อ้างถึง

Grin Grin Grinแบ่งเด้ะ ๆในสังกัดให้ผมซักคนก่อนซี... Grin Grin Grin

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #353 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 10:19:25 PM »

Grin Grin Grinแบ่งเด้ะ ๆในสังกัดให้ผมซักคนก่อนซี... Grin Grin Grin
              Cry Cry Cry Cry Cry แบบนี้ ป๋มไม่มีครับอ้าย.. Cry Cry Cry... ที่อยากได้ ป๋มจะเก็บไว้ใช้เป๋นปื๋น ครูหนะครับ ..... มีวาสนาได้ปื๋น ของคนที่เฮาชอบ เฮาชื่นชม ไว้ใจ๊สักกระบอก  นับว่าเป็นบุญเป็นวาสนาในจีวิต แต๊ ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2006, 10:27:57 PM โดย นักสำรวจ » บันทึกการเข้า
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #354 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 10:43:06 PM »

เรื่องจัดทริบ บริจาคสิ่งของ ท่านสมาชิกเห็นว่าไงครับ .... เตรียมตัวตอนนี้ ไปกันช่วงหนาว ปลาย ๆ ปี.... จะเป็นโรงเรียนใหน...พี่พ่ออ้อม ...น่าจะมีประสบการณ์มาก... เอาที่เขาขาดแคลนนะครับพี่ Grin Grin Grin Grin
ถ้าบ้านอยู่ใกล้ๆ จะไปตวยเหน้อ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พี่พ่ออ้อม ขาดเครื่องเขียนหรือเปล่าครับ ถ้ามีบอกได้ เดี๋ยวจะช่วยขอสปอนเซอร์ให้ครับ มีลูกค้าเป็นร้านเครื่องเขียนหลายร้าน ใจบุญ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #355 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 10:48:33 PM »

อ๊า... มีเสียงสนับสนุนมาแล้ว สาม.... Grin Grin Cheesy ถึงวันงาน ผมจะเกณท์ลูกน้องไปช่วย  Cheesy Cheesy
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #356 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 11:10:53 PM »

มีสมาชิกท่านใดจะสั่งกระเป๋าซ่อนเงินเมียในกระทู้ขายของบ้างครับ ผมคิดว่าสั่งหลาย ๆ คนประหยัดค่าส่งกับประหยัดค่าโอนดีครับ ถ้าของมี รวมกลุ่มกันสั่งดีกว่าครับ

รวมกันเราอยู่ แยกหมู่เราก็อยู่คนเดียว

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #357 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 11:28:02 PM »

แชบบบบบบ...มาแล้ววว...โรงเรียนผมเป็น โรงเรียนขยายโอกาสไม่ค่อยขาดแคลนอุปกรณ์เท่าไหร่   อยากได้แต่โรงครัวประกอบอาหารเพราะมีนักเรียนพักนอนที่โรงเรียน ที่มีอยู่ก็ชำรุดเงินมีแต่ใช้ผิดประเภทไม่ได้  งบก็โขอยู่หาเศรษฐียังไม่เจอ (ต้องใช้หลักแสน + )   ถ้าเป็นพวกเครื่องเขียน   แบบเรียน  ก็มีโรงเรียนใกล้ ๆ กัน(ซาวกว่าโล..แต่โหด..)  ชื่อโรงเรียนบ้านขุนแม่นาย (ฟานเยอะ  หมูป่าก็มี ..ถ้าโชคดี..น่านอนค้าง.)  ว่ากันว่าในบรรดาโรงเรียนใน  สพท.ชม.5   ร.ร.นี้ทางลำบากเป็นอันดับ 3 ( 1  กับ  2  อยู่  อ.อมก๋อย )  ฤดูฝน..อย่าเสี่ยง..คาริเบียนผมยังคิดหนักเลย   ตะก่อนเคยเอา  YN 106  (เบนซิน)  ไปหน้าฝน......   พันโซ่  4  ล้อ  ยังต้องใช้จอบขุดเลยครับ ต้องชะโงกหน้าออกไปดูล้อบ่อย ๆ เพราะไม่รู้ว่าตอนนี้ล้อมันเลี้ยวไปทางไหน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   ยิ่งทางลงเนินหักศอกแคบ ๆ  3  - 4  ช่วง  กลัวรถมันจะขี้เกียจวิ่งจะใช้วิธีกลิ้งเอานะครับ  อ้อ  โรงเรียนนี้ต้องผ่านทางเข้าโรงเรียนบ้านแม่อมลาน  ของ  อ.แม่ลาน้อย  จ.แม่ฮ่องสอนด้วยครับ  เป็น ร.ร.  เล็ก ๆ เหมือนกัน  (ใกล้บ้านพี่คนดอยหรือเปล่าครับ)  ถ้าสนใจก็  2  ร.ร. นี้แหละครับ   ถ้าจะไป  ไปฤดูหนาวดีกว่า. Grin Grin   ระยะทางจาก  อ.แม่แจ่ม  ถึง  ร.ร.ผม  42  โล  1.5 - 2  ชั่วโมง สภาพถนน  ลาดยาง + ตัวหนอน  30 โล ทางลำลอง 12  ต่อไปขุนแม่นายอีก 20 โล  1.5  ชั่วโมง   ทางลำลองล้วน ๆ  เลาะภูเขามีหวาดเสียวบ้างนิดหน่อย  ถ้าคนไม่เคยเดินทางแบบนี้ก็เสียวมากหน่อย (ชวนสาว ๆ ที่ไม่เคยเดินทางไปเยอะ ๆ ครับ  เราจะได้แอ็คเป็นพระเอก) ถ้าคนชอบเดินทางท่องเที่ยวแบบนี้ประจำก็สบาย ๆ ครับ  Grin Grin   * หมายเหตุ   ครายคิดจะเอาปืนไปยิงเล่นแบบโฉ่งฉ่างโปรดพิจารณา  หัวหน้าป่าไม่ที่นี่เฮี๊ยบครับ   Grin  (ถ้าแอบ ๆ คงไม่เป็นไรเน๊าะ) 
   ... เอาแค่นี้ก่อนเน๊าะ.. หลงรัก

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #358 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 11:56:10 PM »

มีสมาชิกท่านใดจะสั่งกระเป๋าซ่อนเงินเมียในกระทู้ขายของบ้างครับ ผมคิดว่าสั่งหลาย ๆ คนประหยัดค่าส่งกับประหยัดค่าโอนดีครับ ถ้าของมี รวมกลุ่มกันสั่งดีกว่าครับ

รวมกันเราอยู่ แยกหมู่เราก็อยู่คนเดียว

ถ้าสั่งมะใดผมเอาตวยคนเน้อครับ Smiley Wink

ชุดลด นน.ไก ซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ ใช้แล้วดีขึ้นกว่าเดิมเยอะมั้ยครับ

ไกเบาอย่างเห็นได้ชัด  ยิงแม่นขึ้นครับ  Grin Grin Grin
ราคาประมาณ 2.4K

ปืนท่านนักสำรวจแม่นมากครับ แต่มีปัญหาแค่กล้องอย่างเดียวครับ ผมลองแล้วครับแม่นจริงๆ ครับ พอนัดแรกออกขวา
พอจับทางได้ย้ายจุดยิงเข้า X ล้วนๆ ครับ
แก้ไขกล้องอีกนิดเดียวครับ งานนี้ยาว..... Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #359 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 06:47:33 AM »

เดี๋ยวจะจัดให้มีแข็งปืนยาวดีไหมครับ

หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25 26 27 ... 3091
  พิมพ์