เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 12:23:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1940034 ครั้ง)
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #510 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:14:32 AM »

ใจ๋นึ่ง.......ก็อยากได้ปื๋นลูกซอง..ครับ...แต่กึ๊ดไปกึ๊ดมา.......ราคาปื๋นถ้าเทียบกั๊บ..ลูกกรด..ลูกซอง.ก่ะแปงกว่า...ราคาลูกปื๋นก่ะแปงกว่า....ดูท่าแล้วคงจะหาแนวทางมาเล่นลูกกรดก่อนเหียล่ะครับ.............ซื้อมาตั๋วดี ๆ มาแต่งเพิ่มเอาก่ะได้ครับ........เอาไว้ไจ้งานก่ะได้....ระยะใกล้ ๆ เฮาก็มีปื๋นสั้นแล้ว....ระยะไก๋ ๆ ก็เล่นลูกกรดเลย....กึ๊ดแล้วก่ะเข้าท่าดีเหมือนกั๋น ครับ........... Grin
   สนับสนุนครับ ......... หากเอาเฝ้าบ้าน ยิงเล่นมันส์ ๆ ไม่ต้องการแม่นยำชนิดเหรียญสลึงที่ 50 เมตร  แต่งพับฐาน ตัดกล้องสั้น เอาติดเป้ ไปแอ่วป่า Ruger 10/22 ไม่ผิดหวัง ........ ผมว่าระยะ ตั้งแต่ 30 เมตรถึง 100 เมตร หากติดแม็ก 25-50 นัดต่อให้มีลูกซอง ก็กิน 10/22 ไม่ลง
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #511 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:21:22 AM »

ท่านนักสำรวจไม่สนใจกล่องใส่ปืนเหรอครับ วันนี้ผมว่าจะสั่งมาใส่ปืนสักหน่อยครับ ของท่านตัวที่ลดราคาน่าสนนะครับ ลดเหลือ 750 บาท

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #512 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:29:17 AM »

ท่านนักสำรวจไม่สนใจกล่องใส่ปืนเหรอครับ วันนี้ผมว่าจะสั่งมาใส่ปืนสักหน่อยครับ ของท่านตัวที่ลดราคาน่าสนนะครับ ลดเหลือ 750 บาท
มีรูปมั๊ยครับ สั่งเผื่อให้ผมหนึ่งตัว  Grin Grin Grin Grin เอาจริง ๆ นะ

แก้ใหม่... เกรงใจคุณ ตี๋..... สั่งจากใหนครับ อยากได้อยู่พอดี  หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2006, 08:47:32 AM โดย นักสำรวจ » บันทึกการเข้า
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #513 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:49:38 AM »

เอาเลยครับอ้ายใส่แล้วดูดีขึนเยอะหอบไปไหนใครก่อว่าถือลูกซองมา หลงรัก หลงรัก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #514 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:50:00 AM »

มีรูปมั๊ยครับ สั่งเผื่อให้ผมหนึ่งตัว  Grin Grin Grin Grin เอาจริง ๆ นะ

เผื่อผมตวยเน้อครับ ถ้า 750 แต้ๆ เอาตวยครับ  Wink Wink

มีเรื่องมาเล่าฮื้อฟังครับ ตะวาไปแม่สายมาครับลองถามหาปื๋นลมยาวครับ เปิ๊ลบอก 7500 ครับ
ป๊าดโท๊ะๆๆๆๆๆ แปงแต้ว่า บะเอาซักกำ ตะก่อนไปเปิ๊ลยังบอกแค่ 2-3 ปัน บ่ดาย
บะเด่วนี้ยอกไป 2 เต๊าบะไหวครับบ่ไหวเตวปิ๊กดีกว่า มาเก็บตังแฮ่มหน้อย ไปถอยเดียน่า กาว่า ซีแซดดีกว่าเน๊าะ
ก่อเลยได้ เม็ดทานตะวัน มา 3 กิโล มะถั่วมาเฮ่ม เป๋นโหล Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #515 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:50:45 AM »

ใจ๋นึ่ง.......ก็อยากได้ปื๋นลูกซอง..ครับ...แต่กึ๊ดไปกึ๊ดมา.......ราคาปื๋นถ้าเทียบกั๊บ..ลูกกรด..ลูกซอง.ก่ะแปงกว่า...ราคาลูกปื๋นก่ะแปงกว่า....ดูท่าแล้วคงจะหาแนวทางมาเล่นลูกกรดก่อนเหียล่ะครับ.............ซื้อมาตั๋วดี ๆ มาแต่งเพิ่มเอาก่ะได้ครับ........เอาไว้ไจ้งานก่ะได้....ระยะใกล้ ๆ เฮาก็มีปื๋นสั้นแล้ว....ระยะไก๋ ๆ ก็เล่นลูกกรดเลย....กึ๊ดแล้วก่ะเข้าท่าดีเหมือนกั๋น ครับ........... Grin
สนับสนุนครับ ......... หากเอาเฝ้าบ้าน ยิงเล่นมันส์ ๆ ไม่ต้องการแม่นยำชนิดเหรียญสลึงที่ 50 เมตร แต่งพับฐาน ตัดกล้องสั้น เอาติดเป้ ไปแอ่วป่า Ruger 10/22 ไม่ผิดหวัง ........ ผมว่าระยะ ตั้งแต่ 30 เมตรถึง 100 เมตร หากติดแม็ก 25-50 นัดต่อให้มีลูกซอง ก็กิน 10/22 ไม่ลง

ต๋อนนี้......กะลัง.....เป่าหู ผบทบ..อยู่ครับ....ก๊ะว่า...บ่เกิ๋น...ปี๋หน้าคงได้แน่ครับ.... Grin
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #516 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:54:43 AM »

อ้ายบ่อซื้อกล้องจุดแดงมาก๋าคับ 400 บาทเอง

มีเรื่องมาเล่าฮื้อฟังครับ ตะวาไปแม่สายมาครับลองถามหาปื๋นลมยาวครับ เปิ๊ลบอก 7500 ครับ
ป๊าดโท๊ะๆๆๆๆๆ แปงแต้ว่า บะเอาซักกำ ตะก่อนไปเปิ๊ลยังบอกแค่ 2-3 ปัน บ่ดาย
บะเด่วนี้ยอกไป 2 เต๊าบะไหวครับบ่ไหวเตวปิ๊กดีกว่า มาเก็บตังแฮ่มหน้อย ไปถอยเดียน่า กาว่า ซีแซดดีกว่าเน๊าะ
ก่อเลยได้ เม็ดทานตะวัน มา 3 กิโล มะถั่วมาเฮ่ม เป๋นโหล Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2006, 11:43:25 AM โดย eakzax » บันทึกการเข้า
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #517 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 09:02:27 AM »

ต๋อนนี้......กะลัง.....เป่าหู ผบทบ..อยู่ครับ....ก๊ะว่า...บ่เกิ๋น...ปี๋หน้าคงได้แน่ครับ.... Grin

เอามายั่วน้ำลายท่าน Spoonner ของผมกะจะแต่งแบบนี้หน่ะครับ ...... ใส่เป้ ปั่นรถถีบ.... บ่ มี ใข๋ สนใจ  Grin Grin Grin

tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #518 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 10:33:26 AM »

เอามายั่วน้ำลายท่าน Spoonner ของผมกะจะแต่งแบบนี้หน่ะครับ ...... ใส่เป้ ปั่นรถถีบ.... บ่ มี ใข๋ สนใจ Grin Grin Grin

คัยหันเหมือนกั๋นครับ ...ใส่เป้ ปั่นรถถีบ....จะเป็นอย่างใด
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #519 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 10:50:27 AM »

คัยหันเหมือนกั๋นครับ ...ใส่เป้ ปั่นรถถีบ....จะเป็นอย่างใด

แต่งแน่.... แต่ต้องเป็นปีหน้า............. แต่งเสร็จ จะปั๋นรถถีบไปแอ่วหาครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ บ้านอยู่ใกล้กั๋นน้อยเดียว บ่ ดาย Grin Grin Grin
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #520 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 01:00:08 PM »

ถูกใจศูนย์หน้า ขนาดเลย สีส้มแป๊ด เยาะเย้ย
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #521 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 01:11:27 PM »

ถูกใจศูนย์หน้า ขนาดเลย สีส้มแป๊ด เยาะเย้ย

อู้อย่างอี้.... มีหวัง จะเซี้ยงตางค์แหมหล่ะก๊า......... Grin Grin Grin
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #522 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 01:34:36 PM »

เชื้ออะหยัง บอกอ้ายได้พ่องก่อครับ เชื้อดีก่อขอติ๊ดโตยคนเน่อ 555
  เชื้อ IPSC นั่นนะก่าอ้ายคนดอย Grin Grin Grin ไปหันเปิ้ล เด๋วก้อ ใค้ได้ปื๋นแหม บ่ ดิบ บ่ เดี่ยว Grin Grin Cheesy IPSC บ่ ใจ๊ธรรมดาเน้อ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน จักปื๋นออกมา 18 นัด ปืนเกี๊ยวลูกบ่ ถึงกึ่งนาที..... 18 นัด 180 บาท.... ลองสักสิบแม๊ก ก้อปันแปดละหนาพี่ Grin Grin Grin Grin ละป๋ม บ่ เจ์๊อว่า ซ้อมกำหนึ่ง ผมจะหยุดที่ 10 แม็กนั่น หน่อ ก่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

การยิงปืนแบบ IPSC ไม่จำเป็นต้องใช้ลูกมากขนาดนั้นนะครับ วันอาทิตย์ที่ผ่านมา(สนามใน รบ 5 แม่ริม)ผมใช้กระสุนไป 97 นัด ตั้งแต่ บ่าย 3 ยัน 6 โมงครึ่ง

หลายๆท่านคิดว่า IPSC ต้องใช้กระสุนมากมาย ต้องมีตังค์เยอะๆ จึงจะยิงได้  ไม่จริงเลยนะครับ ขอให้มีปืน 1 กระบอก แม๊ก 2 ตัวขึ้นไป มีตังค์(พอมีบ้างไม่ต้องมาก) มีใจ(ข้อนี้สำคัญที่สุด ต้องมีมากๆๆครับ)
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #523 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 01:52:37 PM »

มีตังค์(พอมีบ้างไม่ต้องมาก) มีใจ(ข้อนี้สำคัญที่สุด ต้องมีมากๆๆครับ)

[/color]

มีตัวค์ (พอมีบ้างไม่ต้องมีมาก) ก็เล่นได้แล้วครับบางคนเพื่อนพ้องกันบางครั้งปืนยังยืมยิงกันอยู่ออกบ่อยๆเลยครับ ส่วนตัวชอบประโชคหลังครับ มีใจ คือเสียวาลามากครับส่วนใหญ่เกือบทั้งวันเลยครับ แต่แลกมาด้วยความสนุกและความมันส์ เพื่อนๆเยอะครับ Grin
sniperkid
Sr. Member

คะแนน 4

ทำไมตอนเรียนไม่มีครูน่ารักอย่าง

« ตอบ #524 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 04:06:06 PM »

สวัสดีครับ คุณLulu ชื่ออาณาจักรคนรักส้มนี่อยู่แถวไหนล่ะครับ น่าจะไชยปราการนะ เพราะถ้าเป็นฝาง หรือ แม่อาย ปกติเค้าจะแอบไปเล่นเกมส์ออนไลน์กันนะ โดยเฉพาะระดับเฮีย เฮีย เนี่ย (ล่อเล่นครับ ผมชอบเดาน่ะ) รู้ว่าเส้นทางเส้นนี้โหดแสดงว่าวิ่งบ่อยใช่มั๊ยครับ ยังไงฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ ดีใจที่รู้จักคนใกล้บ้านเนอะ Grin Grin Grin
[/color]

ปกติเค้าจะแอบไปเล่นเกมส์ออนไลน์กันนะ ขอโทษด้วยครับคุณ Sniperkid ช่วยอธิบายด้วยครับคืออะไร? ผมไม่ทราบจริงๆครับ
สวนอยูที่อำเภอ ฝาง ครับ
ปรกติจะพยามขึ้นไปที่สวนทุกอาทิตย์ครับถ้าไม่ติดธุระอะไร

ก็เกมส์ออนไลน์ แรคนาร็อคนั่นแหละครับ เห็นเจ้าของสวนที่นี่เขาตั้งกลุ่มเล่นกันเป็นจริงเป็นจังน่ะครับ ประมาณว่าใช้เงินจริงซื้อเงินในเกมส์กันทีละหลายพันน่ะครับ แต่ก็เป็นความสุขของเขาน่ะนะ Smiley พอดีคุณLuluบอกว่าอยู่แถวๆนี้ ก็ต้องทักทายกันน่ะครับเผื่อว่าจะได้เจอหน้าเจอตากัน แล้วช่วงนี้มาฝางบ่อยมั๊ยครับ
ขอโทษนะครับถ้าเกิดคำพูดบางคำฟังแล้วดูไม่ดี แต่ผมไม่ได้มีเจตนาร้ายหรือเจตนาแอบแฝงใดๆเลยครับ

อืม ไม่ได้เข้าเวปนานละเห็นราคาปืนแล้วแทบเป็นลม
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 3091
  พิมพ์