เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 12:24:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1940055 ครั้ง)
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #525 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 04:07:48 PM »

สวัสดีครับ คุณLulu ชื่ออาณาจักรคนรักส้มนี่อยู่แถวไหนล่ะครับ น่าจะไชยปราการนะ เพราะถ้าเป็นฝาง หรือ แม่อาย ปกติเค้าจะแอบไปเล่นเกมส์ออนไลน์กันนะ โดยเฉพาะระดับเฮีย เฮีย เนี่ย (ล่อเล่นครับ ผมชอบเดาน่ะ) รู้ว่าเส้นทางเส้นนี้โหดแสดงว่าวิ่งบ่อยใช่มั๊ยครับ ยังไงฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ ดีใจที่รู้จักคนใกล้บ้านเนอะ Grin Grin Grin
[/color]

ปกติเค้าจะแอบไปเล่นเกมส์ออนไลน์กันนะ ขอโทษด้วยครับคุณ Sniperkid ช่วยอธิบายด้วยครับคืออะไร? ผมไม่ทราบจริงๆครับ
สวนอยูที่อำเภอ ฝาง ครับ
ปรกติจะพยามขึ้นไปที่สวนทุกอาทิตย์ครับถ้าไม่ติดธุระอะไร

ก็เกมส์ออนไลน์ แรคนาร็อคนั่นแหละครับ เห็นเจ้าของสวนที่นี่เขาตั้งกลุ่มเล่นกันเป็นจริงเป็นจังน่ะครับ ประมาณว่าใช้เงินจริงซื้อเงินในเกมส์กันทีละหลายพันน่ะครับ แต่ก็เป็นความสุขของเขาน่ะนะ Smiley พอดีคุณLuluบอกว่าอยู่แถวๆนี้ ก็ต้องทักทายกันน่ะครับเผื่อว่าจะได้เจอหน้าเจอตากัน แล้วช่วงนี้มาฝางบ่อยมั๊ยครับ
ขอโทษนะครับถ้าเกิดคำพูดบางคำฟังแล้วดูไม่ดี แต่ผมไม่ได้มีเจตนาร้ายหรือเจตนาแอบแฝงใดๆเลยครับ
Server ไหนคับอ้ายผม CHAOS แต่ว่าเลิกเล่นไปนานแล้ว ตะก่อนเล่นตามกระแส
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2006, 04:09:31 PM โดย eakzax » บันทึกการเข้า
sniperkid
Sr. Member

คะแนน 4

ทำไมตอนเรียนไม่มีครูน่ารักอย่าง

« ตอบ #526 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 04:27:11 PM »

ผมก็เลิกเล่นไปนานแล้วครับ ส่งต่อ ID ให้เพื่อนแล้วครับ Grin ชื่อกุ้งทะเลทราย อยู่ บีจู ครับ

อืม ไม่ได้เข้าเวปนานละเห็นราคาปืนแล้วแทบเป็นลม
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #527 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 05:16:52 PM »

ต๋อนนี้......กะลัง.....เป่าหู ผบทบ..อยู่ครับ....ก๊ะว่า...บ่เกิ๋น...ปี๋หน้าคงได้แน่ครับ.... Grin

เอามายั่วน้ำลายท่าน Spoonner ของผมกะจะแต่งแบบนี้หน่ะครับ ...... ใส่เป้ ปั่นรถถีบ.... บ่ มี ใข๋ สนใจ Grin Grin Grin

เข้ามาเชียร์ครับทำเลย  อยากลองยิงครับ สั่งกล่อง ม.ฮะครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #528 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 05:23:00 PM »

เข้ามาเชียร์ครับทำเลย อยากลองยิงครับ สั่งกล่อง ม.ฮะครับ
เรื่องกล่อง ผมเล็ง ๆ อยู่เหมือนกัน..... ราคา 850 ครับ คุณตี๋ ตกไปร้อยหนึ่ง Grin Grin Grin เรื่องแต่งปืน ตอนนี้หมดงบครับ คงเป็นปีหน้า Grin Grin Grin
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #529 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 06:35:51 PM »

เข้ามาเชียร์ครับทำเลย อยากลองยิงครับ สั่งกล่อง ม.ฮะครับ
เรื่องกล่อง ผมเล็ง ๆ อยู่เหมือนกัน..... ราคา 850 ครับ คุณตี๋ ตกไปร้อยหนึ่ง Grin Grin Grin เรื่องแต่งปืน ตอนนี้หมดงบครับ คงเป็นปีหน้า Grin Grin Grin
ถ้าจะสั่งกล่องปืนเอาด้วยคนนะ  จะได้เอามาใส่ .22 ตัวนั้น  ตอนนี้ติดกล้องแล้วใส่ซองเดิมไม่ได้ Cheesy
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #530 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:06:59 PM »

ต๋อนนี้......กะลัง.....เป่าหู ผบทบ..อยู่ครับ....ก๊ะว่า...บ่เกิ๋น...ปี๋หน้าคงได้แน่ครับ.... Grin

เอามายั่วน้ำลายท่าน Spoonner ของผมกะจะแต่งแบบนี้หน่ะครับ ...... ใส่เป้ ปั่นรถถีบ.... บ่ มี ใข๋ สนใจ Grin Grin Grin

quote]

โอ้.......อยากได้แบบนี้แหละครับพี่.....แต่รุ่น  ๑๐/๒๒...ลำกล้องเป็นสแตนเลสใช่มั๊ยครับ...ส่วนของตระกูลอื่น ๆ.กลับเป็นเหล็ก...แล้วอย่างไหนจะทนและดีกว่ากันครับพี่....ผมว่าของรูเกอร์ก็น่าเล่นนะครับ.......แล้วรุ่นไหนราคาน่าคบกว่าครับ... Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #531 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:10:45 PM »

10/22 มีทั้งลำกล้องเหล็ก และ เลส ให้เลือกครับ ซื้อที่กรุงเตป... ราคาไม่แพง... แต่ต้องเสียตังค์แต่งอีกเยอะ  Grin Grin Grin ค่อย ๆ แต่ง เหมือนแต่งรถ... คาดว่าราคาของแต่ง จะเลยราคาปืน ....
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #532 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:21:25 PM »

ลืมไปว่า ๑๐/๒๒ ก็เป็นของรูเกอร์......อีกยี่ห้อหนึ่งก็ของ ซีแซด.....น่าเล่นหรือเปล่าครับ...ตอนนั้นไปหลังวังลองแวะถามราคาเล่น ๆ ..ก็อยู่ที่หมื่น ต้น ๆ ...ก็น่าเล่นเหมือนกัน.....นะครับ...หวังว่าปีหน้าคงไม่ขึ้นไปมาก...เพราะจะได้คบกันได้ง่าย ๆ หน่อย.......... Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #533 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 08:49:41 PM »

แนะนำให้ลองยิงดูก่อนครับ ลูกกรด Auto กับลูกเลื่อน ยิงมันส์คนละอารมณ์กัน.... แต่ป๋มคนหลายใจ ชอบทั้งสองแบบ ..... คงต้องหา ลูกเลื่อนCZ452 อีกสักกระบอก หาก ผบทบ. ท่านอนุมัติ Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #534 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 09:08:06 PM »

ถ้าเป็นระบบลูกเลื่อน ซีแซด..ดูท่าทาง...รูปทรงเก๋าดีเสริมนั่นนิดแต่งนี่หน่อย..ทำให้ออกมาคล้าย ๆ ให้ไปทางแนว..ไรเฟิลซุ่มยิงของทหารสมัยสงครามโลก ...ถ้าออโต..รูเกอร์น่าจะแต่งแล้วดูทันสมัยกว่า..หรือเปล่าครับ..พี่... Smiley
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #535 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 09:15:42 PM »

ถ้าเป็นระบบลูกเลื่อน ซีแซด..ดูท่าทาง...รูปทรงเก๋าดีเสริมนั่นนิดแต่งนี่หน่อย..ทำให้ออกมาคล้าย ๆ ให้ไปทางแนว..ไรเฟิลซุ่มยิงของทหารสมัยสงครามโลก ...ถ้าออโต..รูเกอร์น่าจะแต่งแล้วดูทันสมัยกว่า..หรือเปล่าครับ..พี่... Smiley
   CZ แต่งแบบเท่ ๆ ก็ทำได้ครับ เคยเห็นรูป แต่งสวย ๆ ทันสมัย ก็มี แต่เวลาเลือก คงต้องเลือกหลังจากที่เรายิงแล้วชอบแบบใหน.... กระชากลูกเลื่อน ได้อารมณ์ แบบ ละเมียดเหมือนจิบวายราคาแพง...หรือ เหนี่ยวไกเร็ว ปัง ๆๆๆ กระสุนหมดเป็นกล่อง แบบ ไม่รู้ตัว...... อันนี้เป็นอารมณ์ ชนแก้วแล้วยกหมด .....  ผมเปรียบเทียบถูกหรือเปล่าครับ ท่านสมาชิกปืนยาวทั้งหลาย  Grin Grin Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #536 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 09:31:44 PM »

เอาของพี่โชกุน มายั่วน้ำลายท่าน Spoonner อีกครั้งครับ Grin Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #537 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 09:33:00 PM »

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #538 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 09:36:39 PM »

โอย............น้ำลายไหลแล้วครับพี่.....แต่ต้องขออนุมัติจาก ผบทบ..ก่อน..........ขอบคุณครับ............. Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #539 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 09:41:07 PM »

โอย............น้ำลายไหลแล้วครับพี่.....แต่ต้องขออนุมัติจาก ผบทบ..ก่อน..........ขอบคุณครับ............. Grin
   55555 ไม่เป็นไร..... ที่ผม Post มาหน่ะ.... ผมต้องการหาสมาชิกปืนยาวเพิ่ม  Grin Grin Cheesy ผบทบ. อนุมัติเมื่อใหร่.... มาจอยกัน ....จอยกัน  Grin Grin Grin ก่อนตัดสินใจ มาลองเทียบอารมณ์กันก่อนที่เจียงใหม่เน้อ.......
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 3091
  พิมพ์