เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 12:17:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1939954 ครั้ง)
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #540 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 09:51:55 PM »

ปืนสวยครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #541 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 09:53:20 PM »

ยุให้ท่าน ต.แม่สาย แต่งแบบนี้ครับ..... เอา เลย เอาเลย... อยากลองยิง  Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #542 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 10:14:12 PM »

ครับ....พี่..เท่าที่เห็นจากภาพ....รูปลักษณ์ภายนอก....ผมชอบตัวที่เป็นระบบลูกเลื่อน...คือ ดูแล้วเป็นแบบแนวสงครามโลก.ดูเก๋า ๆ ดีครับ....ถ้าดูแบบ ออโต..ก็เป็นแบบแนวอนาคต...ก็สวยไปคนละแบบ........คงต้องไปหายิงเพื่อเปรียบเทียบกันซักรอบ......แบบพี่บอกซะแล้วครับ.......เอาไว้ถ้ามีโอกาสจะไปขอลองซักหน่อยนะครับพี่...............ขอบคุณครับ... Grin
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #543 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 10:15:57 PM »

เจ้าซีแซดของผมหาของแต่งยากครับ พานท้ายก็หาซื้อไม่ได้ ต้องสั่งเหลาเอง จะหาเป็นโพลิเมอร์ก็ไม่มีคนสั่งเขามาขาย คงจะพยายามไม่ทำอะไรมากครับ เดียวรอปืนสั้นดีกว่าครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #544 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 10:17:15 PM »

ต๋อนนี้......กะลัง.....เป่าหู ผบทบ..อยู่ครับ....ก๊ะว่า...บ่เกิ๋น...ปี๋หน้าคงได้แน่ครับ.... Grin

เอามายั่วน้ำลายท่าน Spoonner ของผมกะจะแต่งแบบนี้หน่ะครับ ...... ใส่เป้ ปั่นรถถีบ.... บ่ มี ใข๋ สนใจ Grin Grin Grin

เข้ามาเชียร์ครับทำเลย อยากลองยิงครับ สั่งกล่อง ม.ฮะครับ

สวยไปคนละแบบ...แต๊ ๆ ครับ.........(เริ่มเลือกไม่ถูกแล้วสิครับ)............ Grin
sniperkid
Sr. Member

คะแนน 4

ทำไมตอนเรียนไม่มีครูน่ารักอย่าง

« ตอบ #545 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2006, 10:37:35 PM »

Oh no พระเจ้าช่วย แต่ละอันสวยบาดตาบาดใจเหลือเกินนี่ผมว่าแอบเอาไปลงหน้าทดสอบปืนท่าจะดีคับ อิจฉาพี่ๆ ที่ได้ยิงจังเลย  Grin

อืม ไม่ได้เข้าเวปนานละเห็นราคาปืนแล้วแทบเป็นลม
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #546 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2006, 07:34:06 AM »

Oh no พระเจ้าช่วย แต่ละอันสวยบาดตาบาดใจเหลือเกินนี่ผมว่าแอบเอาไปลงหน้าทดสอบปืนท่าจะดีคับ อิจฉาพี่ๆ ที่ได้ยิงจังเลย  Grin
   เป็นผลงานสมชิกใน Web ครับ ๑๐/๒๒ ของท่าน สเปียกัน ส่วน ซีแซด ของท่าน โชกุน Grin Grin Cheesy ผมขออนุญาต นำรูปมาลงนะครับ (ลงไปแล้ว  Cheesy Cheesy)
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #547 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2006, 02:18:13 PM »

ก็เกมส์ออนไลน์ แรคนาร็อคนั่นแหละครับ เห็นเจ้าของสวนที่นี่เขาตั้งกลุ่มเล่นกันเป็นจริงเป็นจังน่ะครับ ประมาณว่าใช้เงินจริงซื้อเงินในเกมส์กันทีละหลายพันน่ะครับ แต่ก็เป็นความสุขของเขาน่ะนะ Smiley พอดีคุณLuluบอกว่าอยู่แถวๆนี้ ก็ต้องทักทายกันน่ะครับเผื่อว่าจะได้เจอหน้าเจอตากัน แล้วช่วงนี้มาฝางบ่อยมั๊ยครับ
ขอโทษนะครับถ้าเกิดคำพูดบางคำฟังแล้วดูไม่ดี แต่ผมไม่ได้มีเจตนาร้ายหรือเจตนาแอบแฝงใดๆเลยครับ
[/color]

คุณ Sniperkid ครับเรื่องเกมส์ที่ผมถามไปผมไม่ทราบจริงๆครับ ถึงทางคุณ Sniperkid จะบอกมาว่าเป็นเกมส์ แรคนาร็อค ผมเองก็ยังไม่รู้จักอยู่ดีครับ ผมเองไปทำสวนที่ฝางแต่ไม่ได้อยู่ประจำเลยไม่ค่อยรู้จักใครที่ฝางมากนักครับ   ยินดีครับช่วงนี้ผมก็ขึ้นไปทุกอาทิตย์ครับเผื่อจะได้มีโอกาสได้รู้จักกัน
ผมไม่เห็นว่าทางคุณ Sniperkid พูดอะไรที่ฟังแล้วดูไม่ดีนิครับ ไม่เห็นมีอะไรเลยครับ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #548 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2006, 06:12:49 PM »

เกมส์ แรคนาร็อค เคยได้ยินแต่ชื่อ Grin Grin Grin  ผมคงจะหมดวัยเล่นเกม ซะละมั้ง.... เครื่อง Computer  มีอยู่สองเครื่อง ..... ไม่มีเกมในเครื่องเลย ยกเว้นเกมที่แถมมากับวินโดว์ Grin Grin

มีตัวค์ (พอมีบ้างไม่ต้องมีมาก) ก็เล่นได้แล้วครับบางคนเพื่อนพ้องกันบางครั้งปืนยังยืมยิงกันอยู่ออกบ่อยๆเลยครับ ส่วนตัวชอบประโชคหลังครับ มีใจ คือเสียวาลามากครับส่วนใหญ่เกือบทั้งวันเลยครับ แต่แลกมาด้วยความสนุกและความมันส์ เพื่อนๆเยอะครับ Grin
การยิงปืนแบบ IPSC ไม่จำเป็นต้องใช้ลูกมากขนาดนั้นนะครับ วันอาทิตย์ที่ผ่านมา(สนามใน รบ 5 แม่ริม)ผมใช้กระสุนไป 97 นัด ตั้งแต่ บ่าย 3 ยัน 6 โมงครึ่ง
หลายๆท่านคิดว่า IPSC ต้องใช้กระสุนมากมาย ต้องมีตังค์เยอะๆ จึงจะยิงได้ ไม่จริงเลยนะครับ ขอให้มีปืน 1 กระบอก แม๊ก 2 ตัวขึ้นไป มีตังค์(พอมีบ้างไม่ต้องมาก) มีใจ(ข้อนี้สำคัญที่สุด ต้องมีมากๆๆครับ)
อ้างถึง

มีตัวค์ (พอมีบ้างไม่ต้องมีมาก) ก็เล่นได้แล้วครับบางคนเพื่อนพ้องกันบางครั้งปืนยังยืมยิงกันอยู่ออกบ่อยๆเลยครับ ส่วนตัวชอบประโชคหลังครับ มีใจ คือเสียวาลามากครับส่วนใหญ่เกือบทั้งวันเลยครับ แต่แลกมาด้วยความสนุกและความมันส์ เพื่อนๆเยอะครับ Grin

หากมีเวลา.... บวกกับความพร้อม จะไปขอคำชี้แนะครับ  Cheesy Cheesy Cheesy
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #549 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2006, 08:35:28 PM »

ครับพี่ตอนแข่งใช้ลูกกระสุนไม่เท่าไหร่ แต่ตอนซ้อมนี่สิ อยากจะร้องให้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ตูมๆๆๆ หมดกล่อง ตูมๆๆๆ หมดอีกกล่อง หัวเราะร่าน้ำตาริน
Bluestar
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #550 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2006, 09:21:50 PM »

ไม่มี ปืน ไปแจมด้วยนะครับ

If you love someting, Let it free, It's back to you, It is your, If it's not, It never mean to be.
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #551 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2006, 10:21:58 PM »

หากมีเวลา.... บวกกับความพร้อม จะไปขอคำชี้แนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy
[/colo

หากมีเวลาตรงกันเมื่อไรผมก็ยินดีครับผม Wink ส่วนที่ว่าให้ช่วยชี้แนะผมคงไม่กล้าครับ ตัวผมเองยิงมายังถือว่าน้อยนิดเมื่อเทียบกับคนที่ยิงและซ้อมประจำ แต่ถ้าจะสนุกๆด้วยกันยินดีเสมอครับผม Smiley Smiley Smiley
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #552 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2006, 10:28:18 PM »

ครับพี่ตอนแข่งใช้ลูกกระสุนไม่เท่าไหร่ แต่ตอนซ้อมนี่สิ อยากจะร้องให้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ตูมๆๆๆ หมดกล่อง ตูมๆๆๆ หมดอีกกล่อง หัวเราะร่าน้ำตาริน
[/color]

จริงอยู่ครับที่เวลาแข่งก็ใช้เท่าที่กำหนดมาส่วนใหญ่ก็ไม่เทาไร ส่วนตอนซ้อมผมว่าขึ้นอยู่ที่ตัวนักกีฬาแต่ละคนว่าเท่าไรถึงจะพอดีกับกำลังของตนเองครับ Smiley
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #553 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2006, 10:37:25 PM »

ไม่มี ปืน ไปแจมด้วยนะครับ

[/color]

คำตอบนี้ผมต้องขอออกตัวแทนนักกีฬา IPSC ส่วนมากจะไม่ถือเรื่องการยืมปืนครับ แบ่งกันยิงได้ในสนามไม่มีอะไรเสียหายครับ Smiley ถ้าตอบผิดประการได้ต้องขออภัยด้วยนะครับ Smiley
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #554 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2006, 10:45:27 PM »

นักกีฬาไอพี ทุกคนใจดีเหมือนท่าน lulu หรือเปล่าครับ อ้อ เห็นมีพี่บอยอีกคนใจดี เดียวรออีกสักพักเมื่อมีความพร้อม และความอยากมากกว่านี้ จะรบกวนให้ถ่ายทอดเคล็ดวิชาครับ ตอนนี้ขอปั้นเป้าต่อก่อนครับ ช่วงนี้กำลังบ้าปืนยาวและกำลังแพร่เชื้อให้เพื่อนสมาชิกอีกหลายคนครับ ส่งสัยเริ่มมีคนติดโรคแล้ว

หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 3091
  พิมพ์