เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 04:14:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 39 40 41 [42] 43 44 45 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1940337 ครั้ง)
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #615 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2006, 02:34:57 PM »

คุณ ต.แม่สาย กระเป๋าปืนซื้อที่ไหนครับ

ขอตอบแทนคุณ ต.แม่สาย ว่าสั่งจากที่นี่ครับ

http://www.mhakimigun.com/index.htm
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #616 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2006, 06:36:16 PM »

คุณ ต.แม่สาย กระเป๋าปืนซื้อที่ไหนครับ

ขอตอบแทนคุณ ต.แม่สาย ว่าสั่งจากที่นี่ครับ

http://www.mhakimigun.com/index.htm

ท่านนักสำรวจก๊าบ  ป๋มยื้มตังค์ ท่านซื้อกล่องก่อนได้ไหมก๊าบ ขอเมียแล้วเมียให้มา 50 บาทอ่ะ ครับ
บอกว่าไปซื้อกล่อง กระดาษ มาใส่แทน อ่ะก๊าบ ฮือๆๆๆๆๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อดเลยเรา

SPSC No.057       THPSA No.A-331
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #617 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2006, 07:14:10 PM »

ท่านนักสำรวจก๊าบ ป๋มยื้มตังค์ ท่านซื้อกล่องก่อนได้ไหมก๊าบ ขอเมียแล้วเมียให้มา 50 บาทอ่ะ ครับ
บอกว่าไปซื้อกล่อง กระดาษ มาใส่แทน อ่ะก๊าบ ฮือๆๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อดเลยเรา

อุอุอุ พูดไม่ออก ท้องแข็งครับพี่
sniperkid
Sr. Member

คะแนน 4

ทำไมตอนเรียนไม่มีครูน่ารักอย่าง

« ตอบ #618 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2006, 07:52:37 PM »

สวัสดีครับ แหะ แหะ ไม่ได้เล่นหลายวันพบว่าพี่ๆ จะหันไปเล่น BB กันซะละ Grin Grin Grin ดีเหมือนกันครับไม่ต้องขอป.3 เนอะ แต่ไม่รู้ว่าขอป.3 กับ ขออนุญาตคนที่คุณก็รู้ว่าใคร(ฟังยังกะวอเดอร์มอล)อันไหนยากกว่ากัน ของผมขอคนที่คุณก็รู้ว่าใครลำบากกว่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล.ทุกวันนี้ยังหวังว่าจะได้ไปแอ่วหาพี่ๆ ทุกคนครับ Grin

อืม ไม่ได้เข้าเวปนานละเห็นราคาปืนแล้วแทบเป็นลม
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #619 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2006, 08:29:15 PM »

ท่านนักสำรวจก๊าบ ป๋มยื้มตังค์ ท่านซื้อกล่องก่อนได้ไหมก๊าบ ขอเมียแล้วเมียให้มา 50 บาทอ่ะ ครับ
บอกว่าไปซื้อกล่อง กระดาษ มาใส่แทน อ่ะก๊าบ ฮือๆๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อดเลยเรา

ท่านคิดว่าสถาณการณ์ ทางผมจะดีกว่าท่านหรือครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ช่วงนี้ ท่านผบทบ. ของป๋ม ยึดหมด แม้แต่บัตรเครดิต.... ตั้งแต่จับได้ว่าป๋มแอบสั่งของแต่งปืนทาง Web ... Cry Cry Cry  ท่านยังดี ที่ยังมีถุงใส่ปืน... ของป๋มโชคร้ายกว่า คาดว่าแขกร้านปืน เค้าคงจะอมป๋ม เปลี่ยนจาก ถุงใส่ปืนเป็น ถุงใส่กระสุนซะแล้วครับ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ข้อนี้ ผมผิดเองที่ตรวจสอบเอกสารที่เขียนไม่ละเอียด เค้าเขียนว่าแถมซองนวม..... มันแปลได้ทั้งสองอย่าง.... สมน้ำหน้า เจือกเขี้ยวจะเอากุญแจล็อคปืนให้ได้... เลยโดน ซะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #620 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 12:02:54 AM »

พี่น้องชาวเหนือ......มีใครยังไม่นอนกันบ้าง....ครับ......ผมกำลังจะเพิ่ง....ลาจากวงเหล้าได้.........หลังจากหมดไป ๒ ขวด ........คร้าบ.........เอื้อก......แต่ยังไงก็ต้องขอเข้าเวป.ก่อน...ครับ..........เอื้อก.......... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2006, 12:06:42 AM โดย SPOONNER » บันทึกการเข้า
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #621 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 03:47:21 AM »

Grin Grin Cheesy Cheesy
tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #622 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 07:45:45 AM »

วันนี้มีใครไป 700 บ้างครับ ไปกันกี่โมงครับ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #623 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 08:19:51 AM »

วันนี้มีใครไป 700 บ้างครับ ไปกันกี่โมงครับ
  เสียดาย วันนี้ผมทำงานครับ  อีกอย่างอยู่ในช่วงเก็บตัว รอได้ขากล้องดี ๆ สักตัว จะลองไปยิงตั้งศูนย์กล้องอีกครั้ง
 ตัวนี้พอใหวมั๊ยครับ สามารถเล็งศูนย์เปิดได้ด้วย แบบ  Fits Ruger 10/22, Stainless Finish    ราคา $13.49

M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #624 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 08:58:36 AM »

วันพูกกะว่าจะไปหนองฮ่อครับผม
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #625 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 10:05:00 AM »

ท่านคิดว่าสถาณการณ์ ทางผมจะดีกว่าท่านหรือครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ช่วงนี้ ท่านผบทบ. ของป๋ม ยึดหมด แม้แต่บัตรเครดิต.... ตั้งแต่จับได้ว่าป๋มแอบสั่งของแต่งปืนทาง Web ... Cry Cry Cry ท่านยังดี ที่ยังมีถุงใส่ปืน... ของป๋มโชคร้ายกว่า คาดว่าแขกร้านปืน เค้าคงจะอมป๋ม เปลี่ยนจาก ถุงใส่ปืนเป็น ถุงใส่กระสุนซะแล้วครับ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ข้อนี้ ผมผิดเองที่ตรวจสอบเอกสารที่เขียนไม่ละเอียด เค้าเขียนว่าแถมซองนวม..... มันแปลได้ทั้งสองอย่าง.... สมน้ำหน้า เจือกเขี้ยวจะเอากุญแจล็อคปืนให้ได้... เลยโดน ซะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ่ะน้า   หัวอกเดียวกันครับ ผมโชคดีครับ ขอกระเป๋ามาได้แต่โดน  อม กุญแจ จะขายให้ 500 ท่าเดียวครับ
เลยไม่เอาละครับกุญแจ ไปหาเหล็กหนา ซัก 8 มม. มาเชื่อมทำตู้เซฟ เองดีกว่าครับ ออกแบบไว้แล้วครับ
แล้วเดี๋ยวเอาไปฝังไว้ในตู้หนังสืออีกที

SPSC No.057       THPSA No.A-331
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #626 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 10:20:46 AM »

ท่านคนเหนือทั้งหลายครับคือว่าผมอยากได้สูตรทำขนมจีนน้ำเงี้ยวกับข้าวซอยนะครับ เป็นอะไรที่ผมชอบกินมากๆแต่อยู่ที่นี่หากินไม่ได้อ่ะครับ ยังไงรบกวนหน่อยครับ
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #627 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 10:27:36 AM »

ท่านคนเหนือทั้งหลายครับคือว่าผมอยากได้สูตรทำขนมจีนน้ำเงี้ยวกับข้าวซอยนะครับ เป็นอะไรที่ผมชอบกินมากๆแต่อยู่ที่นี่หากินไม่ได้อ่ะครับ ยังไงรบกวนหน่อยครับ
อยู่ที่กทม รึปล่าวครับพี่ มีอยู่ร้านในเซ็นทรัล ลาดพร้าวชึ้นล่าง เป็นร้านคนรู้จัก จากเชียงใหม่จริง น้ำพริก เครื่องปรุงต่างๆมาจาก อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่ รับประกันความอร่อยครับ เรื่องสูตรผมไม่ทราบจริงๆ กินอย่างเดียวครับกับข้าวไม่ค่อยได้ทำเอง
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #628 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 10:39:09 AM »

อยู่ที่กทม รึปล่าวครับพี่ มีอยู่ร้านในเซ็นทรัล ลาดพร้าวชึ้นล่าง เป็นร้านคนรู้จัก จากเชียงใหม่จริง น้ำพริก เครื่องปรุงต่างๆมาจาก อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่ รับประกันความอร่อยครับ เรื่องสูตรผมไม่ทราบจริงๆ กินอย่างเดียวครับกับข้าวไม่ค่อยได้ทำเอง
อยู่ที่อเมริกาครับ ถ้าอยู่กรุงเทพก็จะไปกินทุกอาทิตย์เลยครับ เอาไว้กลับเมืองไทยจะแวะไปชิมร้านที่ว่านี้นะครับ ขอบคุณมากครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #629 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2006, 11:32:46 AM »

อยู่ที่อเมริกาครับ ถ้าอยู่กรุงเทพก็จะไปกินทุกอาทิตย์เลยครับ เอาไว้กลับเมืองไทยจะแวะไปชิมร้านที่ว่านี้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ถ้าอยู่ที่โน่น..ต้องซื้อน้ำพริกน้ำเงี้ยวไปด้วยครับ.....เพื่อนผมเวลากลับมา...มันจะแพ็ค..ขนไปทีนึง..ประมาณ ๕ ก.ก. เพราะเอาไปฝากเพื่อน ๆ ที่โน่นอีก.. ไปที่โน่นก็ใส่ช่องแช่แข็งไว้..จะกินทีนึงก็ค่อยเอามาใส่เตาอบให้น้ำแข็งละลาย...กินได้ทีนึงก็ ๔-๕ เดือน....ครับ. Smiley
หน้า: 1 ... 39 40 41 [42] 43 44 45 ... 3091
  พิมพ์