เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:16:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1940496 ครั้ง)
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #675 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:51:10 PM »

มีกระทู้คนเหนือด้วย.............ดีจัง หลงรัก
ผมอยู่เชียงใหม่ครับ แถวหลัง วค.
จะแวะมาแจมด้วยบ่อยๆๆครับ...รับฟังข่าวคราวด้วยคนครับ
อยากร่วมกิจกรรมด้วยครับ หลงรัก

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #676 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:52:57 PM »

หาอะไรคุยไม่ได้ เหมือนกันครับ Lips Sealed

งั้นเอางี้ เอาเป็นว่า ผมได้ Glock19 มาครอง สมใจแล้วครับ ยังไม่ได้ยิงซักนัดเลยครับ

ตอนนี้ได้แต่ลูบๆ คลำๆ ยังไม่กล้าเอาไปยิง กลัวถลอก อิอิ หลงรัก หลงรัก

พูดเล่นครับ กำลังหาเวลาไปอยู่ครับ
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ...... นายเอก.... แซงหน้าผมไปได้งัย...... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ ไปเมื่อใหร่บอกด้วยนะ นะ นะ หลงรัก หลงรัก อยากลองจับมานานแล้ว เจ้าตัวนี้หน่ะ

บ่ได้แซงครับ  แบบว่าลักบุ่มไปเอามา แบบว่า บ่บอกอ่ะผอบอครับ Tongue ผอบอฮู้แฮ่มกำ เอามาวาง ตอหน้าแล้วครับ Grin Grin

โดนซ้อมต๋าป่าม เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่คุ้มครับ

เรื่องไปลองต้องรอผอบอผมไปเฮียนก่อนครับถึงจะแว๊บไปลองได้ครับ อั้นเปิ๊ลบ่ยอมออกบ้านติ๋ก ครับ

ละละถ้าไปมะใดผมจะเอิ๊น ตาง ว.13 เน้อครับ Wink

หาอะไรคุยไม่ได้ เหมือนกันครับ Lips Sealed

งั้นเอางี้ เอาเป็นว่า ผมได้ Glock19 มาครอง สมใจแล้วครับ ยังไม่ได้ยิงซักนัดเลยครับ

ตอนนี้ได้แต่ลูบๆ คลำๆ ยังไม่กล้าเอาไปยิง กลัวถลอก อิอิ หลงรัก หลงรัก

พูดเล่นครับ กำลังหาเวลาไปอยู่ครับ
ก่อนทดสอบปืนใหม่ๆ  ตรวจสอบความเรียบร้อยก่อนเน่อ  ประเภทคราบจารบี,น้ำมันทั้งหลาย เช็ดหื้อแห้งโตยครับ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ขอบคุณครับ ผมเจ๊ดตั้งเมื่อเอามาละครับ กะว่าจะลักไปลองยิงผ่อครับ แต่ผอบอบ่อนุมัติครับ แห้วเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยินดีโตยเน้อครับ...ว่าง ๆ กะ เอาฮูปมาฝากกั๊นพ่องเน้อครับ........ Wink

ถ่ายฮูบนิเดวถ้ามีเวลาเปี๋ยกล้องมะใดจะเอามา ปั๋นกั๋นผ่อเน๊าะครับน่อ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #677 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 08:04:41 PM »

ไปยิงสนามหนองฮ่อ ระวังเน่อ
ได้ยินมาว่า เมื่อวานมีคนไปยิงตัวตายที่นั่น
เสียว...
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #678 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 08:21:28 PM »

วันเสาร์บ่ายๆ ไปลองบ๋อ ผมก็จะเอา Glock19 ไปยิงตวย...
บ่ได้ยิงเมินแล้ว บอกนี้
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #679 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 08:30:02 PM »

ได้ยินมาว่า เมื่อวานมีคนไปยิงตัวตายที่นั่น
เสียว...
   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ผมชอบไปซะด้วย สนามนี้ ..... ยิงที่ช่องยิงใหนพี่ .... จะไม่พยายามใช้ช่องนี้..... อย่าบอกนะว่าช่องในสุด....ผมยิ่งกลัว ๆ อยู่ด้วย  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #680 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 08:39:42 PM »

เสียว...
ตกใจ ตกใจเสียว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินอาราย555

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #681 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 09:42:30 PM »

เสียว...
ตกใจ ตกใจ ตกใจล่ะวังเน่อ ไปคนเดียว ล่ะวังผีกั๋มหัวเน่อ ดีกั๋วแต๊ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
น้ำยม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

มิตรภาพที่ดีจะสร้างโลก

« ตอบ #682 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 09:55:02 PM »

คนแป่คับ มาอยู่กรุงเทพ สิบกว่าปี๋แล้ว เป็นต๋าดีขอยคนอยู่บ้านเฮาแล้วนัดปะกั๋น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2006, 09:43:23 AM โดย เหล้าขาว » บันทึกการเข้า
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #683 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:19:41 PM »

เสียว...

แต้กาครับ คราวแล้ว (หลายปีแล้ว )เหมือนเกยได้ยินกำว่ามี คนมาเช่าปืนแล้วยิงตัวตายช่องสุดท้ายตางซ้ายเหมือนกันครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #684 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:29:36 PM »

แต้กาครับ คราวแล้ว (หลายปีแล้ว )เหมือนเกยได้ยินกำว่ามี คนมาเช่าปืนแล้วยิงตัวตายช่องสุดท้ายตางซ้ายเหมือนกันครับ
     ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ .....ผมไปยิงทีไร ชอบไปยิงช่องนี้ทุกที.... ก้อมันเงียบหง่ะ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #685 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:31:56 PM »

ไปอีกทีคงมีใครมาช่วยเล็ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #686 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:37:38 PM »

เสียว...

ปี๋.. กาว่าสองปี๋แล้ว เป๋นบ่าก้วย(ฝรั่ง)ครับ สนามนี่หมานขะหนาด
แต่ผมก่อยังซอบไปสนามนี้อยู่ครับ เพราะยิงลูกแม็กนั่มได้ สองสองสามก่อยังยิงได้
บ่ายๆ เสาร์นี้ ถ้าบ่อติดอะหยังแต๊ๆ กะว่าจะเอา สองสอง(บั๊กมาร์ค) สี่สี่(คานเหวี่ยง) เก้าเก้า (กล๊อก+รามี) ไปยิงครับ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #687 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:44:05 PM »

ปี๋.. กาว่าสองปี๋แล้ว เป๋นบ่าก้วย(ฝรั่ง)ครับ สนามนี่หมานขะหนาด
แต่ผมก่อยังซอบไปสนามนี้อยู่ครับ เพราะยิงลูกแม็กนั่มได้ สองสองสามก่อยังยิงได้
บ่ายๆ เสาร์นี้ ถ้าบ่อติดอะหยังแต๊ๆ กะว่าจะเอา สองสอง(บั๊กมาร์ค) สี่สี่(คานเหวี่ยง) เก้าเก้า (กล๊อก+รามี) ไปยิงครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อ้าย M629 จ่วยไปโพสที่กระทู้คนหลายใจ๋โตยครับอ้าย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก   เป๋นดีใค่ขอติดรถไปลองตวยซักคนหลู้ .... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #688 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:49:15 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อ้าย M629 จ่วยไปโพสที่กระทู้คนหลายใจ๋โตยครับอ้าย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เป๋นดีใค่ขอติดรถไปลองตวยซักคนหลู้ .... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โพสท์กระทู้ปู้นบ่าได้คับ
บ่อไจ้คนหลายใจ๋...

อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #689 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 11:46:09 PM »

ยินดีกับปื๋นใหม่ตวยเน้อครับ   ต๋อนนี้ถ้าจะเป๋นอย่างผมตะก่อน  ได้ก่าลูบ  คลำ  บ่อได้ยิงซักเตื้อ  พอได้ยิงแล้วก่อแล้วใจ๋เหี๋ยกำ  ต๋อนนี่ไค่ไปยิงแหมละ   Grin ก๋านก่อนักขะหนาด    หัวเราะร่าน้ำตาริน  ว่าแต่เป๋นกล็อกรุ่นไหนครับ  สีเขียวก่อว่าสีดำ   

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 3091
  พิมพ์