เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 11:07:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1941806 ครั้ง)
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #1035 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2006, 09:54:48 PM »

เอา 9 ก่อนเตอะครับ บ่ดีทำบาปเลยครับ หมูป่าซื้อเอาก็ได้ แล้วเฮาซื้อลูกซอง 5 นัด เข้า....  ท่าจะดีกว่านาครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1036 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 07:02:29 AM »

เอาไปยิงเป้าครับ จริง ๆ ใหน ๆ ก็ซื้อได้แค่กระบอกเดียว เอาที่มันแรง ๆ หน่อย ....... แต่เอ... ขอเพื่อการกีฬา แล้วบ้านเราเขาใช้ .357 แข่งกีฬาอะไรบ้างครับ  Grin Grin Grin
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1037 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 07:52:24 AM »

ตอนนี้ผมก็มีครบละนะครับ สั้น1 ยาว1  กะว่าจะลองไปคุยที่ อำเภอ(ใจ) เล่นๆ แบบว่าวัดดวงขอ .45 ไปเลย

จะให้เป่า ไม่ให้ยิง (ด้วย .2ห้อย)  Grin Grin  แต่ต้องรอให้อยู่ครบ 6 เดือนก่อนครับพึ่งย้ายเข้ามาที่ใหม่ครับ

แล้วก่อนไปค่อยหาความรู้เรื่องกฎหมายให้แน่นๆ ก่อนครับเดี๋ยวไปเถียงเขาหน้าแตกอีก Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #1038 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 08:09:18 AM »

รอถึงเวลาผมจะวัดดวงเหมือนกันครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1039 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 08:20:40 AM »

รอถึงเวลาผมจะวัดดวงเหมือนกันครับ
    เอาเมื่อใหร่ครับ  Grin Grin Grin  อยากลองปืนใหม่แย้วววว
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #1040 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 08:27:17 AM »

รออีก 4 เดือนครับ

สารภี
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #1041 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 08:51:57 AM »

เอา 9 ก่อนเตอะครับ บ่ดีทำบาปเลยครับ หมูป่าซื้อเอาก็ได้ แล้วเฮาซื้อลูกซอง 5 นัด เข้า.... ท่าจะดีกว่านาครับ

ตะวาไป 700 ปีเขามีอบรมของการท่าอากาศยาน มีลูกซองมาโตยครับ
ต๋อนเปิ้นยิงผมนึกว่าโยนระเบิดเสียอีกดังไบ้ดังง่าว

มีเป๋นสิบกระบอก ทีแรกว่าจะของลองสักน่อย เบอเนอลี่ 8 นัด ออโต้
แต่ งงๆวิธียัดกระสุนครับ บ่อเอาดีกว่า
แถมอย่างนัดละซาว แปงงงงงงง

ผมว่าถ้าขโมยขึ้นบ้านก่าได้ยินเสียง ลูกซอง ร้อยเอาบาทเดียวครับ หัวใจ๋ถ้าไหลไปหัวแม่เท้า หนีอย่างเดียว

tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1042 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 09:11:53 AM »

เอาไปยิงเป้าครับ จริง ๆ ใหน ๆ ก็ซื้อได้แค่กระบอกเดียว เอาที่มันแรง ๆ หน่อย ....... แต่เอ... ขอเพื่อการกีฬา แล้วบ้านเราเขาใช้ .357 แข่งกีฬาอะไรบ้างครับ Grin Grin Grin
ถ้ากึดว่าจะขอ .357 ดัย ขอ .45 ดีกว่าครับ .357 มันวงแคบครับ ปืนก่อมีฮื้อเลือกน้อย ออกรอบก็บ่ะดัย
สารภี
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #1043 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 09:24:45 AM »

เอาไปยิงเป้าครับ จริง ๆ ใหน ๆ ก็ซื้อได้แค่กระบอกเดียว เอาที่มันแรง ๆ หน่อย ....... แต่เอ... ขอเพื่อการกีฬา แล้วบ้านเราเขาใช้ .357 แข่งกีฬาอะไรบ้างครับ Grin Grin Grin

เอา CZ-P01 ก่อปอละก้าท่านนักสำรวจ
อยากสัมผัสเจ้าตัวนี้ดูเชียร์ฮื้อซื้อครับ จะได้ขอแจม (^_^)

http://www.cz-usa.com/product_detail.php?id=28

ผมว่าหมูป่าไปซื้อเอาตี้กาดทุ่งเกวียนเต้อะ
นึกสภาพแบกปืนลูกซองเข้าป่านะ มันบ่อใจ๋เบาๆ ขึ้นดอยลงดอย ผมว่าหลังแอ่นแน่
สมมติฟุคเจอะยิงได้ ทีนี้ต้องแบกตึงหมูตึงปืน ดูบ่อจืดครับ
กว่าจะได้กินน้ำลายปอเหนียว

พกไม้ซ้าวเอาไว้ปุ่งน่าจะเวอคกว่า ปืนสั้นขนาดเป้ามันอยู่นิ่งๆยังยิงบ่อค่อยโดน
ถ้าเป๋นหมูป่ามันคงบ่อตั้งท่าฮื้อเฮาปั้น X นะผมว่า 5555555

ซื้อเอาปันได้กิ๋นครับ เอาเวลามากรึ๊บๆดีกว่า

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1044 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 09:58:24 AM »

5555 ล่า หมูป่า มันเป็นแค่ความฝันหน่ะพี่ สมัยนี้ หากจะกินจริง ๆ แถวกาดมี ป่อเลอะ  Grin Grin Grin ส่วนที่ผมอยากได้ปืนที่มีกระสุนที่มีอำนาจทะลุทะลวงสูง เนื่องจากว่าผมชอบแอ่วป่าหน่ะครับ มีกระสุนที่มีอำนาจทะลุทะลวงสูง ทำให้มั่นใจมากขึ้น....
  .357 มันดีอย่างก็คือเวลาเข้าสนาม จะแข่ง หรือยิงเล่น ก็ใช้ลูกสามแปดยิงได้ แต่ยังหาเหตุผลกับนายทะเบียนยังไม่ได้ ว่าขอสามห้าเจ็ด เอาไว้แข่งยิงอะไร ...... กลัวพี่แกจะเปลี่ยนใจให้แค่สามแปด  Grin Grin Grin

ปล. ปีนี้ยังไม่ได้ไปสักป่าเลยครับ อยากไป แต่หาเพื่อนไม่ได้  Grin Grin Grin Grin
tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1045 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:07:21 AM »

5555 ล่า หมูป่า มันเป็นแค่ความฝันหน่ะพี่ สมัยนี้ หากจะกินจริง ๆ แถวกาดมี ป่อเลอะ Grin Grin Grin ส่วนที่ผมอยากได้ปืนที่มีกระสุนที่มีอำนาจทะลุทะลวงสูง เนื่องจากว่าผมชอบแอ่วป่าหน่ะครับ มีกระสุนที่มีอำนาจทะลุทะลวงสูง ทำให้มั่นใจมากขึ้น....
 .357 มันดีอย่างก็คือเวลาเข้าสนาม จะแข่ง หรือยิงเล่น ก็ใช้ลูกสามแปดยิงได้ แต่ยังหาเหตุผลกับนายทะเบียนยังไม่ได้ ว่าขอสามห้าเจ็ด เอาไว้แข่งยิงอะไร ...... กลัวพี่แกจะเปลี่ยนใจให้แค่สามแปด Grin Grin Grin

ปล. ปีนี้ยังไม่ได้ไปสักป่าเลยครับ อยากไป แต่หาเพื่อนไม่ได้ Grin Grin Grin Grin
อยากไปป่าก๋าครับ เอารถไปจอดไว้ทาปลาดุก เตียวขึ้นดอย ไปถึง เมืองปานตี๋ลำปาง ขาปิ๊กขึ้นรถปิ๊ก สนใจก็ครับ เส้นตางนี้เกยมีคนดัย เสือมาแล้ว ส่วนหมูป่า กระต่ายของตายครับ 
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1046 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:10:49 AM »

5555 ล่า หมูป่า มันเป็นแค่ความฝันหน่ะพี่ สมัยนี้ หากจะกินจริง ๆ แถวกาดมี ป่อเลอะ Grin Grin Grin ส่วนที่ผมอยากได้ปืนที่มีกระสุนที่มีอำนาจทะลุทะลวงสูง เนื่องจากว่าผมชอบแอ่วป่าหน่ะครับ มีกระสุนที่มีอำนาจทะลุทะลวงสูง ทำให้มั่นใจมากขึ้น....
 .357 มันดีอย่างก็คือเวลาเข้าสนาม จะแข่ง หรือยิงเล่น ก็ใช้ลูกสามแปดยิงได้ แต่ยังหาเหตุผลกับนายทะเบียนยังไม่ได้ ว่าขอสามห้าเจ็ด เอาไว้แข่งยิงอะไร ...... กลัวพี่แกจะเปลี่ยนใจให้แค่สามแปด Grin Grin Grin

ปล. ปีนี้ยังไม่ได้ไปสักป่าเลยครับ อยากไป แต่หาเพื่อนไม่ได้ Grin Grin Grin Grin
อยากไปป่าก๋าครับ เอารถไปจอดไว้ทาปลาดุก เตียวขึ้นดอย ไปถึง เมืองปานตี๋ลำปาง ขาปิ๊กขึ้นรถปิ๊ก สนใจก็ครับ เส้นตางนี้เกยมีคนดัย เสือมาแล้ว ส่วนหมูป่า กระต่ายของตายครับ

แบกปื๋นขึ้นรถโดยสารปิ๊ก  ตกใจ ตกใจ

กาว่าฮื้อคนขับรถไปฮั๊บครับ อ้ายวี ถ้าฮื้อคนขับรถไปฮั๊บนี้ผมไปโตย

ไปโตยรถครับ อิอิ อาสาเป๋นคนขับรถไปฮั๊บครับ Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1047 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:13:18 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก มีใผ๋ ใคร่ไปกับผมฝ่อง ..... ค้างแรมสักคืนก็พอแล้วครับ ไม่ได้ไปล่าสัตว์ แต่ไปศึกษาธรรมชาติ  หลงรัก หลงรัก
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1048 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:15:30 AM »

เลือกเส้นทางที่เดินกลับมาทางเดิมสิครับคุณเอก ไปด้วยกันมั๊ย ให้พี่วีหาคนนำทางให้
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1049 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:22:00 AM »

ไปเมื่อไดคับ

หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 3091
  พิมพ์