เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:24:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 87 88 89 [90] 91 92 93 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1942646 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1335 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 04:15:44 PM »

จาวเหนือครบหรือยังครับ ขอนับคนหน่อยครับ

บ่อเด่วนี้สมาชิกจาวเหนือเฮามีกิ๊คนละครับ

1.อ้ายต.แม่สาย
2.อ้ายนักสำรวจ
3.อ้ายเอ็ม๖๒๙
4.อ้ายstp
5.อ้ายโด่ง
6.ท่านeakzax
7.อ้ายวี
8.อ้ายคนดอย
9.อ้ายยอดดอย
10.อ้ายsamcolt
11.อ้ายนายบอย
12.อ้ายmambo
13.อ้ายSPOONNER

ขาดตกบกพร่องประก๋านใดรายงานตั๋วเพิ่มเติมตวยเน้อ ขออภัยครับ ความจ๋ำผมบ่ไค่ดีต๊ะใด Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1336 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 04:18:21 PM »

อ้ายเอก เก๋ ลืมนับตั๋วเก่าครับ .....
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1337 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 04:32:02 PM »

อ้ายเอก เก๋ ลืมนับตั๋วเก่าครับ .....
Huh
ขอประท้วงครับ
ท่านประธานที่เคารพ
ด้วยความเคารพท่านประธาน

หมายเลข ๘.
ลุง ครับ...ลุง..
 Grin Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1338 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 04:34:29 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1339 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 04:41:18 PM »

Huh

หมายเลข ๘.
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ทำไมถึงทำกับฉัน.......ด้าย Grin Grin Grin

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1340 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 04:56:02 PM »

หากนับจริง ๆ มีอยู่อีกหลายท่านนะครับ น่าจะมากกว่าซาวคน..... 
   ขอต่อเรื่องทอมแหมน้อย  Grin Grin Grin Grin ต๋อนผมย้ายมาทำงานตี่นี่ใหม่ ๆ  ก็ งงเนาะ ว่าคอลูกน้องมันไปโดนอะหยั๋งมา ... จะว่ายุงขบก็ บ่ใจ่... ยุงมันหยั๋งมาใหญ่แต้ใหญ่ว่า ตี่คอมันแต่ละคนนี่ เป็นจ้ำ ๆ ..... มาฮู้เมื่อลูน .... โป้ด โถ้....เสียของโม้ดดดด  Grin Grin Grin Grin มีลูกน้องแม่ยิงนี่ก็ปวดหัวครับ ทอม กับ ดี้ มันจั่งตี๋หัวกั๋น ลู่แฟนกั๋น  รำคาญแต้ ๆ...........
tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1341 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:08:37 PM »

จาวเหนือครบหรือยังครับ ขอนับคนหน่อยครับ
อ้างถึง

บ่อเด่วนี้สมาชิกจาวเหนือเฮามีกิ๊คนละครับ

1.อ้ายต.แม่สาย(คุณตี๋)
2.อ้ายนักสำรวจ(คุณนพ)
3.อ้ายเอ็ม๖๒๙(คุณยศ)
4.อ้ายstp (สุมาตวยครับ ผมจ๋ำบะดัยครับ จ่วยรายงานตั๋วหน๋อยครับ)
5.อ้ายโด่ง(ครูโด่ง)
6.ท่านeakzax(คุณเอก เจียงใหม่)
7.อ้ายวี(ผมเอง)
8.อ้ายคนดอย(ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
9.อ้ายยอดดอย(ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
10.อ้ายsamcolt (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
11.อ้ายนายบอย(คุณบอย)
12.อ้ายmambo(สุมาตวยครับ ผมจ๋ำบะดัยครับ จ่วยรายงานตั๋วหน๋อยครับ)
13.อ้ายSPOONNER (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
14.คุณ eak_kae(เอก หล่ะปูน)
ขาดตกบกพร่องประก๋านใดรายงานตั๋วเพิ่มเติมตวยเน้อ ขออภัยครับ ความจ๋ำผมบ่ไค่ดีต๊ะใด Grin Grin
อ้างถึง
ผมว่าหน้าจะมีแม่ญิง ตวยหน้าครับ หันแว๊บๆ มีคัยจะเพิ่มจื่อคัยผ่องครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1342 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:09:41 PM »

ลืมแต้ๆครับ แต่บ่ใจ่คนลืมตั๋วนาครับ

Huh

หมายเลข ๘.

เดวผมจะปิ๊กไปแก้เป๋น ....ลุง......ก่อนเน้อ......   Grin Grin Grin

หากนับจริง ๆ มีอยู่อีกหลายท่านนะครับ น่าจะมากกว่าซาวคน.....
 ขอต่อเรื่องทอมแหมน้อย Grin Grin Grin Grin ต๋อนผมย้ายมาทำงานตี่นี่ใหม่ ๆ ก็ งงเนาะ ว่าคอลูกน้องมันไปโดนอะหยั๋งมา ... จะว่ายุงขบก็ บ่ใจ่... ยุงมันหยั๋งมาใหญ่แต้ใหญ่ว่า ตี่คอมันแต่ละคนนี่ เป็นจ้ำ ๆ ..... มาฮู้เมื่อลูน .... โป้ด โถ้....เสียของโม้ดดดด Grin Grin Grin Grin มีลูกน้องแม่ยิงนี่ก็ปวดหัวครับ ทอม กับ ดี้ มันจั่งตี๋หัวกั๋น ลู่แฟนกั๋น รำคาญแต้ ๆ...........

กำแรกผมก่อเข้าใจ๋ว่าเป๋นแมงเส็บ แมงสาบก๊า มันก่อใหญ่ล้ำไป ถามเอาไบกอนไปฉีดฮื้อตี่หอจ๊าดหลายคน เปิงเปิ๊ลบ่ฮื้อไป บอกว่ามี อาท แล้ว อิ๊วะ Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1343 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:12:43 PM »

ครบแล้วจะได้ คำนวณดูว่า ตั้งวง ได้กี่วง อะหยังพ่อง กาว่าจะต่ำสูง หก สี่ เอี่ยว ดี  Grin Grin Grin

เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1344 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:17:11 PM »

4.อ้ายstp (สุมาตวยครับ ผมจ๋ำบะดัยครับ จ่วยรายงานตั๋วหน๋อยครับ)
6.ท่านeakzax(คุณเอก เจียงใหม่)
8.อ้ายคนดอย(ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ) .......................ลุง..............คนดอย......... ต๋ามคำขอเน้อ ผมบ่เกี่ยวครับ
9.อ้ายยอดดอย(ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
10.อ้ายsamcolt (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
12.อ้ายmambo(สุมาตวยครับ ผมจ๋ำบะดัยครับ จ่วยรายงานตั๋วหน๋อยครับ)
13.อ้ายSPOONNER (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
ผมว่าหน้าจะมีแม่ญิง ตวยหน้าครับ หันแว๊บๆ มีคัยจะเพิ่มจื่อคัยผ่องครับ

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1345 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:19:23 PM »

แม่ยิงผมจำได้ว่ามีคุณ ทวิตตี้ ด้วยนะ เคยไปงานรวมพล แต่ไม่ยอมแนะนำตัว .... คุณทวิตตี้อยู่ใหน รายงานตัวด่วน  Grin Grin Grin Grin

ครบแล้วจะได้ คำนวณดูว่า ตั้งวง ได้กี่วง อะหยังพ่อง กาว่าจะต่ำสูง หก สี่ เอี่ยว ดี Grin Grin Grin
  มาตั้งวงตี่ลำปูนนี่ก็ได้  ผู้กำกับผมฮู้จักดีครับ เคลียได้..............

ว่าจะขังแยก หรือจะขังแบบเดี่ยว ๆ  Grin Grin Grin
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1346 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:25:27 PM »

แม่ยิงผมจำได้ว่ามีคุณ ทวิตตี้ ด้วยนะ เคยไปงานรวมพล แต่ไม่ยอมแนะนำตัว .... คุณทวิตตี้อยู่ใหน รายงานตัวด่วน Grin Grin Grin Grin

ครบแล้วจะได้ คำนวณดูว่า ตั้งวง ได้กี่วง อะหยังพ่อง กาว่าจะต่ำสูง หก สี่ เอี่ยว ดี Grin Grin Grin
มาตั้งวงตี่ลำปูนนี่ก็ได้ ผู้กำกับผมฮู้จักดีครับ เคลียได้..............

ว่าจะขังแยก หรือจะขังแบบเดี่ยว ๆ Grin Grin Grin

คุณทวิตตี้ผมบ่หันเข้าเมินละนาครับ

ส่วนเรื่องขัง ผมขอแบบขังรวมเน้อ มีหมู่นักดีครับ

บอกคนเยี่ยมตวยว่า ข้าวผัดกับโอเลี้ยงบ่เอาเน้อ เปี๋ยนเป๋น "ปิ๊ซ่า" แตนได้ก่อ  Grin Grin Grin

tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1347 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:30:03 PM »

อ้างถึง
มาตั้งวงตี่ลำปูนนี่ก็ได้ ผู้กำกับผมฮู้จักดีครับ เคลียได้..............

ผมก่อฮู้จักจาดดีครับ แต่เปิ้นท่าจะบ่ะฮู้จักผม.....ฮิฮิฮิ

คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1348 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:44:15 PM »

อ้างถึง

8.อ้ายคนดอย(ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
อ้างถึง
อ้าย/ลุงหื้อไว้ตี้ นักสำรวจแล้วครับ  (ฮ้องลุง หว่ะ เปิ้นน้อยใจ๋น่ะ ฮู้ก่อๆ55555555 ขอลุงก่อนเต๊อะ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1349 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:57:12 PM »

อ้าย/ลุงหื้อไว้ตี้ นักสำรวจแล้วครับ  (ฮ้องลุง หว่ะ เปิ้นน้อยใจ๋น่ะ ฮู้ก่อๆ55555555 ขอลุงก่อนเต๊อะ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  บ่ ดี ฮ้องผมลุงเน้อ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 87 88 89 [90] 91 92 93 ... 3091
  พิมพ์