เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:24:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 88 89 90 [91] 92 93 94 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1942588 ครั้ง)
ยอดดอย
รุกก่อน ถอนทีหลัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #1350 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 06:41:38 PM »

แม่ยิงผมจำได้ว่ามีคุณ ทวิตตี้ ด้วยนะ เคยไปงานรวมพล แต่ไม่ยอมแนะนำตัว .... คุณทวิตตี้อยู่ใหน รายงานตัวด่วน Grin Grin Grin Grin

ครบแล้วจะได้ คำนวณดูว่า ตั้งวง ได้กี่วง อะหยังพ่อง กาว่าจะต่ำสูง หก สี่ เอี่ยว ดี Grin Grin Grin
มาตั้งวงตี่ลำปูนนี่ก็ได้ ผู้กำกับผมฮู้จักดีครับ เคลียได้.............

ว่าจะขังแยก หรือจะขังแบบเดี่ยว ๆ Grin Grin Grin

คุณทวิตตี้ผมบ่หันเข้าเมินละนาครับ

ส่วนเรื่องขัง ผมขอแบบขังรวมเน้อ มีหมู่นักดีครับ

บอกคนเยี่ยมตวยว่า ข้าวผัดกับโอเลี้ยงบ่เอาเน้อ เปี๋ยนเป๋น "ปิ๊ซ่า" แตนได้ก่อ Grin Grin Grin

ผมต้องขังแยกครับ ต้องขังตี่ รจ.มทบ.33
ยอดดอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #1351 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 06:43:26 PM »

จาวเหนือครบหรือยังครับ ขอนับคนหน่อยครับ
อ้างถึง

บ่อเด่วนี้สมาชิกจาวเหนือเฮามีกิ๊คนละครับ

1.อ้ายต.แม่สาย(คุณตี๋)
2.อ้ายนักสำรวจ(คุณนพ)
3.อ้ายเอ็ม๖๒๙(คุณยศ)
4.อ้ายstp (สุมาตวยครับ ผมจ๋ำบะดัยครับ จ่วยรายงานตั๋วหน๋อยครับ)
5.อ้ายโด่ง(ครูโด่ง)
6.ท่านeakzax(คุณเอก เจียงใหม่)
7.อ้ายวี(ผมเอง)
8.อ้ายคนดอย(ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
9.อ้ายยอดดอย(ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
10.อ้ายsamcolt (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
11.อ้ายนายบอย(คุณบอย)
12.อ้ายmambo(สุมาตวยครับ ผมจ๋ำบะดัยครับ จ่วยรายงานตั๋วหน๋อยครับ)
13.อ้ายSPOONNER (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
14.คุณ eak_kae(เอก หล่ะปูน)
ขาดตกบกพร่องประก๋านใดรายงานตั๋วเพิ่มเติมตวยเน้อ ขออภัยครับ ความจ๋ำผมบ่ไค่ดีต๊ะใด Grin Grin
อ้างถึง
ผมว่าหน้าจะมีแม่ญิง ตวยหน้าครับ หันแว๊บๆ มีคัยจะเพิ่มจื่อคัยผ่องครับ
ผมจื่อเบสครับ อยู่ลำปางแต่ทำงาน นครสวรรค์
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1352 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 07:15:31 PM »

บ่อเด่วนี้สมาชิกจาวเหนือเฮามีกิ๊คนละครับ

4.อ้ายstp (สุมาตวยครับ ผมจ๋ำบะดัยครับ จ่วยรายงานตั๋วหน๋อยครับ)
6.ท่านeakzax(คุณเอก เจียงใหม่)
8.อ้ายคนดอย(ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
9.อ้ายยอดดอย(คุณเบส นครสวรรค์ครับ)
10.อ้ายsamcolt (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
12.อ้ายmambo(สุมาตวยครับ ผมจ๋ำบะดัยครับ จ่วยรายงานตั๋วหน๋อยครับ)
13.อ้ายSPOONNER (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
ขาดตกบกพร่องประก๋านใดรายงานตั๋วเพิ่มเติมตวยเน้อ ขออภัยครับ ความจ๋ำผมบ่ไค่ดีต๊ะใด 

รายชื่อเพิ่มเติมสีแดงครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1353 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 07:52:51 PM »

เพิ่มเติมจาวเหนือครับ เท่าที่คิดออก
 ท่านAwake      ผมจำชื่อเล่น บ่ได้  update แหมกำครับ บ้านอยู่สันทราย
 ท่าน Sex jaze  เติ้ล แห่งละปูน
 ท่าน stp          สถาพร แห่งสารภี
 อ้ายคนดอย      อำนวย แห่ง แม่ฮ่องสอน
 อ้ายpoaom75  อดิศักดิ์ ครูดอยแห่งแม่แจ่ม
 ท่านแสนดี        ............. เจียงใหม่
 ท่านLulu          ...............อาณาจักรของคนรักส้มฝาง
 ท่านครูฟิซิก         มาเฮียนเจียงใหม่ บ่ ฮุ้จบหรือยัง
 ท่านsniperkid    .............. เมืองฝาง
 และ ลูกศิษย์ อาจารย์บอยครับ Grin Grin Grin Grin คราวหน้าผมขอสอนนะครับพี่  Grin Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1354 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:00:03 PM »

ท่าน mambo  ชื่อไทยว่าคุณใผ่ ครับ
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1355 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:01:40 PM »

เพิ่มเติมจาวเหนือครับ เท่าที่คิดออก
 ท่านAwake ผมจำชื่อเล่น บ่ได้ update แหมกำครับ บ้านอยู่สันทราย
 ท่าน Sex jaze เติ้ล แห่งละปูน
 ท่าน stp สถาพร แห่งสารภี
 อ้ายคนดอย อำนวย แห่ง แม่ฮ่องสอน
 อ้ายpoaom75 อดิศักดิ์ ครูดอยแห่งแม่แจ่ม
 ท่านแสนดี ............. เจียงใหม่
 ท่านLulu ...............อาณาจักรของคนรักส้มฝาง
 ท่านครูฟิซิก มาเฮียนเจียงใหม่ บ่ ฮุ้จบหรือยัง
 ท่านsniperkid .............. เมืองฝาง
 และ ลูกศิษย์ อาจารย์บอยครับ Grin Grin Grin Grin คราวหน้าผมขอสอนนะครับพี่ Grin Grin Grin

บ่าได้เด๊ดขาด ต้องข้าม.....ดอยไปก่อนเน้อ5555555 จะถ้าผ่อกัมลู  น่อๆบ่อน่อ ฮึ่ม..กำเต๊อะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1356 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:04:37 PM »

4.อ้าย stp   (อ้ายสถาพร แห่งสารภี)
8.อ้ายคนดอย      อำนวย แห่ง แม่ฮ่องสอน
9.อ้ายยอดดอย(คุณเบส นครสวรรค์ครับ)
12.อ้ายmambo(คุณไผ่ครับ)
ขาดตกบกพร่องประก๋านใดรายงานตั๋วเพิ่มเติมตวยเน้อ ขออภัยครับ ความจ๋ำผมบ่ไค่ดีต๊ะใด 

15.ท่านAwake      ผมจำชื่อเล่น บ่ได้  update แหมกำครับ บ้านอยู่สันทราย
 16.ท่าน Sex jaze  เติ้ล แห่งละปูน
 17.อ้ายpoaom75  อดิศักดิ์ ครูดอยแห่งแม่แจ่ม
 18.ท่านแสนดี        ............. เจียงใหม่
 19.ท่านLulu          ...............อาณาจักรของคนรักส้มฝาง
 20.ท่านครูฟิซิก         มาเฮียนเจียงใหม่ บ่ ฮุ้จบหรือยัง
 21.ท่านsniperkid    .............. เมืองฝาง
 และ ลูกศิษย์ อาจารย์บอยครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1357 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:07:38 PM »

ตอนนี้เท่าที่เห็น เบอร์ 3 กับเบอร์ 8 กำลังแข่งกันในเรื่องอาวุโสสูงสุด นะครับ ........ ไม่รู้ใครจะรับเกียรติ เป็นท่านผู้อาวุโสสูงสุดแห่งทีมจาวเหนือ ....  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2006, 08:16:14 PM โดย นักสำรวจ » บันทึกการเข้า
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1358 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:18:50 PM »

ตอนนี้เท่าที่เห็น เบอร์ 3 กับเบอร์ 8 กำลังแข่งกันในเรื่องอาวุโสสูงสุด นะครับ ........ ไม่รู้ใครจะเข้าวิน.... Grin Grin Grin
เลี้ยวปิ๊กมาแถมเอ๊าะ ก๊ะหา45 บ่าดาย บ่าอยากได้ยินกำจะนี้นา  จะไดๆขอบายก่อนเน้อ อ้ายว่า M 629 เมาะซู๊ดๆ กู้อย่างครับ แฮ่ คนดอยบ่าเปิงแน่ๆ  เดียวเต๊อะจะล๊บไป..ขี.....หายแซ๊บซั๊กกำลอ 5555

M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1359 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:23:34 PM »

อ้างถึง
เลี้ยวปิ๊กมาแถมเอ๊าะ ก๊ะหา45 บ่าดาย บ่าอยากได้ยินกำจะนี้นา จะไดๆขอบายก่อนเน้อ อ้ายว่า M 629 เมาะซู๊ดๆ กู้อย่างครับ แฮ่ คนดอยบ่าเปิงแน่ๆ เดียวเต๊อะจะล๊บไป..ขี.....หายแซ๊บซั๊กกำลอ 5555
อ้างถึง

จะเป็นไปได้อย่างไร? ท่านประธานที่เคารพ...
..นี่ผมกำลังจะไปสมัครเป็นลูกศิษย์อาจารย์โด่ง อาจารย์บอยอยู่นะนี่
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1360 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:30:13 PM »

อ้างถึง
เลี้ยวปิ๊กมาแถมเอ๊าะ ก๊ะหา45 บ่าดาย บ่าอยากได้ยินกำจะนี้นา จะไดๆขอบายก่อนเน้อ อ้ายว่า M 629 เมาะซู๊ดๆ กู้อย่างครับ แฮ่ คนดอยบ่าเปิงแน่ๆ เดียวเต๊อะจะล๊บไป..ขี.....หายแซ๊บซั๊กกำลอ 5555
อ้างถึง

จะเป็นไปได้อย่างไร? ท่านประธานที่เคารพ...
..นี่ผมกำลังจะไปสมัครเป็นลูกศิษย์อาจารย์โด่ง อาจารย์บอยอยู่นะนี่

Wink Wink Wink Wink Wink

ยอดดอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #1361 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:30:25 PM »

ผมไปตวยคนครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1362 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:32:02 PM »

ในภาพ พี่คนดอย กำลังคุยกับอ้าย M629......นี่คุณ เอ็มหกสองเก้า ตกลงไอ่นักสำรวจ กับทีม มันจะยกหื้อเฮาเป็นผู้ อาวุโสจริงหรือเปล่า.......  Huh Huh Huh
........
       สุงมาเตอะครับ ...... เป็นผู้อาวุโสเรื่องปื๋นหน่ะครับ..... หันอ้ายสองคนมีประสบการณ์ นักเหลือหมู่ ครับผม.....   Cheesy Cheesy Cheesy..... สุงมาแต๊ ๆ ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1363 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:38:58 PM »

ในภาพ พี่คนดอย กำลังคุยกับอ้าย M629......นี่คุณ เอ็มหกสองเก้า ตกลงไอ่นักสำรวจ กับทีม มันจะยกหื้อเฮาเป็นผู้ อาวุโสจริงหรือเปล่า....... Huh Huh Huh
........
       สุงมาเตอะครับ ...... เป็นผู้อาวุโสเรื่องปื๋นหน่ะครับ..... หันอ้ายสองคนมีประสบการณ์ นักเหลือหมู่ ครับผม.....   Cheesy Cheesy Cheesy..... สุงมาแต๊ ๆ ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ผมว่าเหมือน ประธานชมรม นั่งปรึกษากับ รองประธานเลย หมู่เฮาว่าดัยผ่องครับ
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1364 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:40:52 PM »

ในภาพ พี่คนดอย กำลังคุยกับอ้าย M629......นี่คุณ เอ็มหกสองเก้า ตกลงไอ่นักสำรวจ กับทีม มันจะยกหื้อเฮาเป็นผู้ อาวุโสจริงหรือเปล่า....... Huh Huh Huh
........

ไปตันได้ลักฮูปหล่อๆตี้ไหนเนี่ย เปิ้นกะลัง ปึ๊กฉา ราด ชะกิ๋น กั๋นแต๊ๆ ถ้าบ่าเจื้อไปฟังดูแล่5555 ความลับๆๆๆ(หันลูกซิดครูโหน่งฯ ใจ๋บ่าดีแฮะ)

หน้า: 1 ... 88 89 90 [91] 92 93 94 ... 3091
  พิมพ์