เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 02:35:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาใครรู้เรื่องโคล์ท ซีรี70ช่วยบอกหน่อยครับ  (อ่าน 8444 ครั้ง)
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 10:11:57 PM »

หายาก แบบเดิมๆๆ ครับ
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 10:26:42 PM »

ของเจ๊ะ..เหมือนของเราเลย....สีขาวเหมือนกัน..ซีรี่ย์ ๗๐

เคยถามมีคนเขาบอกว่า...ของเดิมๆต้องไกสีขาว...แต่เราก็ไม่รู้ว่าจริงไหม....
ครับพี่ .......เคยเห็นของท่าน ดร.เทียนชัยลงใน อาวุธปืนในดวงใจก็ไกขาวเหมือนกัน เข้าใจว่าบางคนไปเปลี่ยนเป็นดำ หรือมีสองอย่าง สองสี ใครรู้ช่วยตอบหน่อยจ้า ขอบคุณครับ Grin
Kwang Vungtau
กลับมาอีกครั้ง...ยั่งยืน มั่นคง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ใจมันรัก...ลืมไม่ลง

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 19, 2006, 11:23:49 PM »

Smileyตั้งแต่ได้มาอยู่ในความครอบครอง ไม่รู้สึกผิดหวังครับ
ได้ทั้งปกป้องชีวิตทรัพย์สิน และ คุณค่าทางใจ
งานโดยรวมมีความเป็นศิลปะ และ ความปราณีตในการขึ้นรูปสูง(เทียบกับอายุปืน 27 ปี)
รวมทั้งวัสดุที่ใช้ดีมาก โดยเฉพาะบริเวณท้ายโครงปืน ที่ใส่ Main Spring Housing และชุดลั่นไก
คมมากเผลอเป็นเลือดซิบๆ อีกจุดหนึ่งที่ชอบมาก บุชแฉกกับลำกล้องปากแตร เป็นจุดที่แสดง
ถึงศาสตร์ในการออกแบบ ที่ต้องการให้มีการทำงานสัมพันธ์กันระหว่าง
ระยะทางการเคลื่อนที่กับเวลา (ตำแหน่งที่ถูกต้องในเวลาที่เหมาะสม)

***แนะนำครับควรค่าแก่การครอบครอง หลงรัก

ตัวอยู่เวียดนาม...ใจอยู่ไทยเสมอ
nuntanit
ยอมตายแต่ไม่ยอม เสียปืนให้โจรใต้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ถึงไม่มั่งมี - แต่ผมก็มีมั่ง

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 12:36:32 PM »

คุณกวาง ไร่กลว้ย ตัวนี้เดิมๆเลยไช้ไหมครับ และเป็นสีนี้เลยหรือครับ   ผมไม่เคยเห็นตัวจริงนะครับผมพึงจะหันมาเล่นปืนนะครับ

ธ.ไทยพาณิชย์ บันชี.ออมทรัพย์ สาขา.สมุทรสาคร
เลขบัญชี  570-265086-8
ชื่อ.นาย นันทนิตร์ รถทอง
pu
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 03:00:14 PM »

ปืนของคุณกวาง........สวยมากๆนับถือ
เล็ก แปดริ้ว
ปืนของเรามันว่าไม่ดี ปืนที่มันมีดีทุกกระบอก
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 03:11:49 PM »

Shocked Shocked Shocked Shockedคุณกวางครับตัวนี้ไปเอามาจากที่ไหนครับ ขายให้ผมได้มั้ยอยากได้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
_RANGER_
ENGINEER FIRST NCO.7/46
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สงครามมีวันจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 03:19:09 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกอยากได้มั่งแต่ไม่มีโอกาส หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้นไม้แห่งเสรีภาพ ต้องรดด้วยเลือดของทรราช และผู้รักชาติเป็นครั้งคราว
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 03:21:01 PM »

สวย คลาสสิกดีครับ
Kwang Vungtau
กลับมาอีกครั้ง...ยั่งยืน มั่นคง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ใจมันรัก...ลืมไม่ลง

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 04:13:28 PM »

คุณกวาง ไร่กลว้ย ตัวนี้เดิมๆเลยไช้ไหมครับ และเป็นสีนี้เลยหรือครับ ผมไม่เคยเห็นตัวจริงนะครับผมพึงจะหันมาเล่นปืนนะครับ

ใช่ครับเดิมๆ เลยครับ  Wink

ปืนของคุณกวาง........สวยมากๆนับถือ

ขอบคุณครับ Smiley

Shocked Shocked Shocked Shockedคุณกวางครับตัวนี้ไปเอามาจากที่ไหนครับ ขายให้ผมได้มั้ยอยากได้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ท่านพี่ใหญ่ใจดีแบ่งมาให้ ครับ Grin Grin Grin

สวย คลาสสิกดีครับ

เห็นด้วยครับ  หลงรัก

ตัวอยู่เวียดนาม...ใจอยู่ไทยเสมอ
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 07:03:50 PM »

ถ้าจะเอาเดิมผมว่าตัวนี้เดิมสุดๆ (ของผู้ใหญ่ที่นับถือในเวปนี้ครับ) หลงรัก หลงรัก

nuntanit
ยอมตายแต่ไม่ยอม เสียปืนให้โจรใต้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 09:25:05 PM »

คุณ ittithep ครับตอนนี้มือสองราคาเท่าไรครับช่วยบอกหน่อยครับสภาพแจ่มๆของคุณ ittithep นะครับ

ธ.ไทยพาณิชย์ บันชี.ออมทรัพย์ สาขา.สมุทรสาคร
nuntanit
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 11:18:42 PM »

คุณittithepโคล์ท ซีรี70ตัวนี้มีมานานกี่ปีแล้วครับตั้งแต่รุ่นแรกมาถึงรุ่นของพี่นะครับ

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 12:20:59 AM »

.......เคยเห็นของท่าน ดร.เทียนชัยลงใน อาวุธปืนในดวงใจก็ไกขาวเหมือนกัน เข้าใจว่าบางคนไปเปลี่ยนเป็นดำ หรือมีสองอย่าง สองสี ใครรู้ช่วยตอบหน่อยจ้า ขอบคุณครับ Grin

......... Grin..ไก 70 เป็นอัลลอย จะเป็นสีขาว  ซีรี่ 70 ตัวบน ส่วนตัวล่าง ซีรี่ 80 เปลียนไกมา ครับ... Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 12:54:03 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก

หามาเกือบสองเดือนแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 21, 2006, 12:56:36 AM »

เห็นแล้วเกิด กิเลส ใจเริ่ม ลังเล แล้วครับ ไปขอสาวกับขอปืน อะไรดีหว่า......... จูบบบบ

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์