เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 11:20:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประเภทของหัวกระสุนขนาด 9 mm  (อ่าน 15476 ครั้ง)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2004, 12:08:36 PM »

รูปเก่า เอามาเล่าใหม่ เผื่อผู้สนใจอยากรู้ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2004, 12:15:15 PM »

แถม .38 ให้อีกนิดครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2004, 01:38:22 PM »

อะฮ้า รูปเก่าที่ผมยังไม่เห็น ขอบคุณมากครับพี่ Sting  หลงรัก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2004, 05:13:01 PM »

นี่ก็ .38 SPL เหมือนกัน

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2004, 05:47:51 PM »

ดูแล้วรู้สึกโหดแฮะ  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2004, 07:43:00 PM »

ดูแล้วรู้สึกโหดแฮะ Grin

นาทีชีวิต ที่ต้องใช้ปืนเป็นเครื่องตัดสิน

ตอนนั้นใครว่าโหด คงต้องยอมครับ.... Undecided

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2004, 09:43:24 PM »

ผมขอแยกเป็นสองคำครับ  คือต้องการหยุดฝ่ายตรงข้าม หรือต้องการสังหารให้ตาย  Smiley

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 05:53:40 AM »

Grinเท่าที่จำได้ในต่างประเทศ คนร้ายที่โดนยิงแล้วหยุดในนัดเดียว พอถึงมือหมอแล้วมักจะรอด(เจอลูกหัวรู แต่ถ้าเป็นเกรเซอร์คงช่วยยาก) แต่ถ้าเจอลูกหัวหุ้มเปลือกแข็งเข้าไปแล้วไม่หยุด มักจะโดนเป็นชุด พรุนแล้วไม่ทันถึงมือหมออ่ะ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 07:43:51 AM »

Grinเท่าที่จำได้ในต่างประเทศ คนร้ายที่โดนยิงแล้วหยุดในนัดเดียว พอถึงมือหมอแล้วมักจะรอด(เจอลูกหัวรู แต่ถ้าเป็นเกรเซอร์คงช่วยยาก) แต่ถ้าเจอลูกหัวหุ้มเปลือกแข็งเข้าไปแล้วไม่หยุด มักจะโดนเป็นชุด พรุนแล้วไม่ทันถึงมือหมออ่ะ Grin

Grin เนี่ยแหละสำคัญกว่าหัวกระสุนแบบใด ๆ ทั้งสิ้น Grin ส่งให้ถูกเป้าหมาย หากยังไม่ตาย ก็ปล่อยเป็นชุด Grin วิธีการเดียวกับเลยขอรับท่านพี่ จูบบบบ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 09:19:14 AM »

ผมขอแยกเป็นสองคำครับ  คือต้องการหยุดฝ่ายตรงข้าม หรือต้องการสังหารให้ตาย  Smiley

ขอให้หยุดก็แล้ว บอกให้หยุดก็แล้ว ด่าให้หยุดก็แล้ว ขู่ให้หยุดก็แล้ว ยังไม่ยอมหยุด ก็เลยต้องยิง (ๆๆ) ให้หยุด

ดันตายเองซะได้ไม่ได้ตั้งใจเลย :Smiley

Thou shalt not rely on help from the stranger.
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 12:40:32 PM »

ขออนุญาตถ่ายรูปหน้าหนังสือมาโพสครับ ข้อมูลตัวเลขที่เรียงกันคือ
Grin น้ำลายหกเหอ ๆ พี่ L/E ครับไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้วครับวันประชุมถ้าไม่รบกวนจนเกินไปหนีบไอ้เจ้าหนังสือเล่มนี้ไปด้วยได้หรือเปล่าครับเดี๋ยวผมขอถ่ายเอกสารหน่อย น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 12:45:27 PM »

ขออนุญาตถ่ายรูปหน้าหนังสือมาโพสครับ ข้อมูลตัวเลขที่เรียงกันคือ
Grin น้ำลายหกเหอ ๆ พี่ L/E ครับไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้วครับวันประชุมถ้าไม่รบกวนจนเกินไปหนีบไอ้เจ้าหนังสือเล่มนี้ไปด้วยได้หรือเปล่าครับเดี๋ยวผมขอถ่ายเอกสารหน่อย น้ำลายหก

ด้วยความยินดีครับ เยาะเย้ย

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 12:47:15 PM »

ด้วยความยินดีครับ เยาะเย้ย
หลงรักขอบคุณครับพี่....อิอิเสร็จโจร น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 12:55:19 PM »

งั้นขอภาพการบานของหัว .45acp ด้วยสิครับ

ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 07:25:29 PM »

ของดี..ขอขุดครับ หลงรัก
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์