เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 08:30:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือปทุม ปะทะ เสือนนท์ ^v^  (อ่าน 4323 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 09:41:50 PM »

วันนี้ได้ไปหลังวังกับพี่ปั้นและพี่เสือ เพื่อจะไปรับ sp no.5  Grinกันครับ หลังจากไปรับก็เลยไปลุยกันที่ สนาม รด. ครับ Grin

มาดูรูปกันเลยดีกว่า  Grin

รุ่นใหม่ครับ SP no.5   น้ำลายหก

มุมซ้าย เสือปทุม  Cool

มุมขวา เสือนนท์(โฮกก) Cool

พี่เล็งหละน๊ะน้องแมวววว   Angry

นี่แนะตายยยตายยย   Angry

สลากที่ออกกก เอ๊ยไม่ใช่ ผลที่ได้   หลงรัก

โฮกกกกก เสือนนท์จะยอมได้ไง ควัก G19 มายิงแบบ IPSC ซะหน่อยยย  Cool
โฮกโฮกโฮกกกก Angry

หนายยยยยอาวววว SP no.5 มาลองมั๊งเดะ  Cool

ผลที่ได้ เสือนนท์ ไม่มีน้อยหน้าแน่นอน หลงรัก

ใจเย็นน๊ะน้องแมวเดี๊ยวพี่จัดให้ Grin

นี่แน๊ะ.......ลองG19ของพี่เสือซะหน่อย............อ้าวหมดแม๊กแย้วหยอออ  Cheesy

คราวนี้ลอง SP no.5 บ้าง   Cool

ไอ้น้องพี่ทนไม่ไหวแล้วน๊ะขุดไส้เดือนอยู่นั่นแหละ มาเค้าต้องจับปืนกันอย่างนี้เข้าใจมั้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก่อนกลับพี่ปั้นกะพี่เสือก็เลยลองกลุ่มอีกชุดนึง
กล่มของพี่ปั้นครับ Cool

กลุ่มของพี่เสือครับ Cool

ดู๊ดูเอาเถอะใช้ถุงก๊อบแก๊บใส่ปืนเสียราคาโม๊ดดดดดด ตกใจ

สุดท้ายเป็นคำถามประจำสัปดาห์ของพี่เสือ ปุจฉา อะไรเอ่ยแท่งดำๆโค้งๆผิวหยาบๆ  Shocked

เอามาเทียบกะขาแว่นให้ดู ใครตอบถูกไปรับรางวัล 1 จุ๊บจากพี่เสือ  จูบบบบ

จบข่าวค๊าบบบ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2006, 11:10:21 PM โดย แมวบ้า » บันทึกการเข้า

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
อิฐแดง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 09:54:58 PM »

สวัสดีครับ ..... วันนี้ได้เจอสุดยอดฝีมือทั้ง 3 ท่าน ... อ้อ และอีกท่านคือท่านติงลี่ใช่ไหมครับ ที่ร้านปืนโยธิน ... ตอนกลับเลยไม่ได้ล่ำลา ต้องขอโทษด้วยครับ  Grin

--เพราะต่างความคิด ชีวิตจึงต่าง--
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 09:58:02 PM »

สวัสดีครับ ..... วันนี้ได้เจอสุดยอดฝีมือทั้ง 3 ท่าน ... อ้อ และอีกท่านคือท่านติงลี่ใช่ไหมครับ ที่ร้านปืนโยธิน ... ตอนกลับเลยไม่ได้ล่ำลา ต้องขอโทษด้วยครับ Grin

ยินดีที่ได้รู้จักครับ Grin พึ่งจะได้เคยเจอกัน แหม rami สวยจังเลยยยอิจฉาจังครับ  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 10:01:46 PM »

ว่าแต่ว่าผมลงผิดบอร์ดมั้ยเนี่ยครับพี่ปิ๊ก Tongue เพราะจะว่าไป ทดสอบปืนก็ไม่เชิง หลังแนวยิงก็ไม่เชิง คิดอยู่พักนึงเลยลงสนทนาซะเลย เยาะเย้ย

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 10:04:26 PM »

สวัสดีครับ ..... วันนี้ได้เจอสุดยอดฝีมือทั้ง 3 ท่าน ... อ้อ และอีกท่านคือท่านติงลี่ใช่ไหมครับ ที่ร้านปืนโยธิน ... ตอนกลับเลยไม่ได้ล่ำลา ต้องขอโทษด้วยครับ  Grin
.....สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จัก........อีกท่านคือคุณ  Law Enforcement ครับ.....

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
anuwat
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 10:47:39 PM »

หลงรักยิงที่ระยะกี่เมตรครับ
G1911
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

ทุกสิ่งสรรพ มิอาจได้มา โดยไม่สูญเสียสิ่งใด

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 11:11:02 PM »

ขอบคุณสำหรับการทดสอบครับ
เรียนถามว่า Sp05 กับ Sp01 ต่างกันอย่างไร
ชักสนครับ

เดิมนั้นหรือ คือโพธิ์พฤกษ์
กระจกนึก เทียบจิตได้
หมั่นเพียร เช็ดปัดไว้
อย่าปล่อย ให้เกิดธุลี
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 11:11:19 PM »

หลงรักยิงที่ระยะกี่เมตรครับ

ประมาณ 15 เมตรครับ

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 11:13:30 PM »

ขอบคุณสำหรับการทดสอบครับ
เรียนถามว่า Sp05 กับ Sp01 ต่างกันอย่างไร
ชักสนครับ

แหะๆขอโทษด้วยครับที่ลงให้สับสน จริงๆก็ SP-01 หละครับ แต่ลงไปว่า sp05 เพราะว่า  เบอร์ห้า=บ้าเห่อ ครับ  Grin

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 11:21:16 PM »

Cheesy บรรยายได้น่าติดตาม เหมือนดูหนังบู๊ บนตลกเลยครับ ของคุณครับสำรับภาพสวยๆ.......อิจฉาอีกแล้วผม หมู่นี้ไม่รู้เป็นไรโรคนี้กำเริบบ่อยมากๆ สงสัยมีแวว........

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 11:23:43 PM »

กลุ่มสวยครับ.....แต่เห็นหน้าคนยิงไม่ค่อยชัดเลยครับ.......... Grin
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 22, 2006, 11:47:16 PM »

ยิงแม่นทั้งคู่เลยครับ  Wink
ปืนดีฝีมือเยี่ยม เหมาะสมกันแล้วครับ  Wink ยิงไอพีซื้อแม็กเพิ่มนะครับพี่เสือ  Wink

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 01:35:46 AM »

ได้มาคงจะเป็นรุ่นเดียวกัน CZ SP- เบอร์ห้า..... Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 02:46:09 AM »

ยิงได้กลุ่มดีมากเลยครับ Cheesy
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 02:51:21 AM »

Grin เบอร์ 5 นี่เชื้อใครนะ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์