เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 07:28:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ด้ามไม้ใส่ชีฟ หาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 4463 ครั้ง)
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 11:45:45 AM »

ขอบคุณครับ....... แล้วบ้านเราจะมีไม้อะไรที่ดำๆยังงี้มั่งน่ะ

เคยมีคนบอกว่าให้ลองหาไม้ พญางิ้วดำ แต่ผมหาไม่ได้เลยครับ......... ไม่รู้ว่าเป็นยังไงด้วย........... ใครรู้ว่าหาได้ที่ไหนวานบอกทีครับ

แหะๆๆไม้Moorai....=มู่ไร้......=ไม่รู้ ครับทั่นมะเอ็ม บ่ใจ้ไม้เมืองนอกอะไรหรอกครับ แฮ่ๆๆๆๆ  Embarrassed

เค้าหยอกเล่นอ่ะ อย่าเคืองกันน๊า Grin

ผมเปิดพจนานุกรมหาแทบตายครับ เกิดมาไม่เคยได้ยินไม้ชื่อนี้......... คิดว่าไม้แถวญี่ปุ่น หรืออเมริกาใต้ซะอีก Grin Grin Grin คุณ Email ผมเอ็มเฉยๆครับ เอ็มบ้ามีดน่ะ.......... ไม่ใช่ท่านมะเอ็ม คนหล่อครับ

ขอบคุณพี่ JoyHunter ครับ

Meter Pea ติดต่อครูดำ ก็ส่ง PM ไปเลยสิครับ

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
mETEr
จงภูมิใจเถิด ที่เกิดเป็นไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7

รักเธอ ประเทศไทย

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:11:53 PM »

ขอบคุณ คุณเอ็มครับ

เกิดมา ต้องตอบแทนคุณแผ่นดิน
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 01:51:20 PM »

ผมเปิดพจนานุกรมหาแทบตายครับ เกิดมาไม่เคยได้ยินไม้ชื่อนี้......... คิดว่าไม้แถวญี่ปุ่น หรืออเมริกาใต้ซะอีก Grin Grin Grin คุณ Email ผมเอ็มเฉยๆครับ เอ็มบ้ามีดน่ะ.......... ไม่ใช่ท่านมะเอ็ม คนหล่อครับ

ขออภัยคุณเอ็มด้วยครับ ในใจผมก็แยกแยะถูกแหละว่ากำลังคุยกับ"เอ็ม"ไหน แต่พิมพ์มันดันชินตาเลยเผลอใส่"มะ"ลงไปด้วยอ่ะคับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 03:51:47 PM »

ติดต่อครูดำได้ยังไง อยากได้ด้วยครับ อยู่ต่างจังหวัดน่ะครับ

ประมาณนี้ได้ไหมครับ ...

ไว้โทรคุยกัน 09-5014800  Wink
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 04:08:13 PM »

ด้ามของ คุณ Email สวยจัง......... ด้ามสีดำน่ะไม้อะไรครับ.......... แล้วทำยังไงให้มีตรา S&W ด้วยล่ะ

ไม้MooRaiครับเจอในอวป.นี่แหละ ก็เลยเซฟไว้กะเอาเป็นแบบเหลาใส่m.36 แต่ตอนนี้ปืนโดนตะเข้นครนายกมางาบไปซะแล้ว Grin
จูบบบบแหม่ ๆ ใครว่าผมเป็นตะเข้....ผมออกจะน่ารักเหมื่อนแมวเปอร์เซียร์ก็ไม่ปาน....นึกเสียว่าแบ่งมาให้น้องคนนี้เอาไว้ใช้ป้องกันตัวก็แล้วกันนะพี่นะ............แล้วที่สำคัญตัวM36ของพี่กับM36ของพี่เอ็มก็เจอกันแล้วเมื่อวานนี้ที่ ร1พัน1 รอ. เห็นมั๊ยถ้าไม่มาอยู่กับผมแล้วก็คงไม่ได้เจอกัน หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
marchy
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

รัก ปัมปัม แปมแปมที่สู้ด

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 07:12:48 PM »

ครูดำครับ ถ้าไงผมขอความกรุณาปรึกษาเรื่องด้ามด้วยนะครับ แต่น่าจะอีก ๒ ถึง ๓ อาทิตย์ ครับ ขอบคุณมากครับ
marchy
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

รัก ปัมปัม แปมแปมที่สู้ด

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 07:13:32 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับที่ช่วยแนะนำครับ Cheesy
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:11:38 PM »

ของผมใส่ Hogue ครับ
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 09:24:32 PM »

ด้ามของ คุณ Email สวยจัง......... ด้ามสีดำน่ะไม้อะไรครับ.......... แล้วทำยังไงให้มีตรา S&W ด้วยล่ะ

ไม้MooRaiครับเจอในอวป.นี่แหละ ก็เลยเซฟไว้กะเอาเป็นแบบเหลาใส่m.36 แต่ตอนนี้ปืนโดนตะเข้นครนายกมางาบไปซะแล้ว Grin
จูบบบบแหม่ ๆ ใครว่าผมเป็นตะเข้....ผมออกจะน่ารักเหมื่อนแมวเปอร์เซียร์ก็ไม่ปาน....นึกเสียว่าแบ่งมาให้น้องคนนี้เอาไว้ใช้ป้องกันตัวก็แล้วกันนะพี่นะ............แล้วที่สำคัญตัวM36ของพี่กับM36ของพี่เอ็มก็เจอกันแล้วเมื่อวานนี้ที่ ร1พัน1 รอ. เห็นมั๊ยถ้าไม่มาอยู่กับผมแล้วก็คงไม่ได้เจอกัน หลงรัก

คิดว่าตะเข้ ตะโขงที่ไหน Grin Grin Grin ปืนดีทั้งสองกระบอกครับ.......... แต่คนเห่ย ไม่เชื่อถามพี่มะขิ่นดู หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 01:57:35 AM »

Charoon
สนมากๆๆๆๆๆๆเลยครับ........... ตอนนี้ต้องการชิ้นไม่ใหญ่ครับ ทำด้ามปืนสักกระบอก มีดสักเล่ม สองเล่มก็พอ.......... แต่หากหาได้ก็อยากได้มาทำสต๊อกปืนยาวน่ะครับ........... คุณจรูญอยู่จังหวัดอะไรเหรอครับ แล้วจะฝากซื้อได้ยังไงน่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอที่อยู่ส่งกลับ ทางหลังบ้านด้วยครับ คุณเอ็ม..แล้วจะจัดการส่งไปให้

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
N1
Full Member

คะแนน 9

เริ่มจาก 0 เพิ่มพูนทีละ 2

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 11:54:04 AM »

น้ำลายหก อยาดได้ม่าง  หัวเราะร่าน้ำตาริน
mETEr
จงภูมิใจเถิด ที่เกิดเป็นไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7

รักเธอ ประเทศไทย

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 11:58:24 AM »

ให้ครูดำช่วยจัดการให้แล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

เกิดมา ต้องตอบแทนคุณแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 05:23:49 AM »

น้ำลายหก อยาดได้ม่าง หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่งที่อยู่มาทางหลังบ้าน ซิ (มีจำนวนจำกัดด้วยซิ)

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 11:50:52 PM »

ขอบคุณ คุณจรูญ มากครับ.......... เดือนหน้าว่าจะแวะไปเยี่ยมครูดำอยู่พอดี จะได้เอาไม้ไปทำด้าม CZ แล้วก็มีดอีกสักเล่มครับ......... เสร็จเมื่อไหร่จะนำมาอวดกัน

เสน่ห์สุดๆของด้ามไม้อยู่ตรงที่ยิ่งใช้ยิ่งสวยครับ......... ด้ามที่ครูดำทำมาใส่ M-36 ของผม ดูตอนแรกไม่ถึงกับประทับใจนะครับ......... แต่พอใช้ๆไป แล้วไม้จะสีเข้ม และเป็นมันขึ้น สวยกว่าตอนได้มาใหม่ๆเยอะเลยครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 04:48:50 AM »

ขอบคุณ คุณจรูญ มากครับ.......... เดือนหน้าว่าจะแวะไปเยี่ยมครูดำอยู่พอดี จะได้เอาไม้ไปทำด้าม CZ แล้วก็มีดอีกสักเล่มครับ......... เสร็จเมื่อไหร่จะนำมาอวดกัน

เสน่ห์สุดๆของด้ามไม้อยู่ตรงที่ยิ่งใช้ยิ่งสวยครับ......... ด้ามที่ครูดำทำมาใส่ M-36 ของผม ดูตอนแรกไม่ถึงกับประทับใจนะครับ......... แต่พอใช้ๆไป แล้วไม้จะสีเข้ม และเป็นมันขึ้น สวยกว่าตอนได้มาใหม่ๆเยอะเลยครับ

ส่งให้แล้ว คงรับแล้วนะ

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์