เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 08:27:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์มีร้านเปิดบ้างป่าวครับ?  (อ่าน 1293 ครั้ง)
thebeachboy
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 09:54:12 PM »

ผมอยู่ต่างจังหวัดน่ะครับ ไม่ค่อยว่าง ส่วนมากว่างวันอาทิตย์ครับ เลยอยากถามพี่ๆที่อยู่ กทม. ว่าวันอาทิตย์มีร้านปืนเปิดบ้างป่าวครับหรือส่วนใหญ่จะปิดครับ  ร้านโยธินวันอาทิตย์เปิดป่าวครับ ผมยังไม่เคยไปเลยครับ
  ลบกวนบอกหน่อยนะครับ ผมขอ ป.3 อยู่ถ้าได้ก่อนวันศุกร์  อาทิตย์นี้จะไปถอยแล้วครับอิอิ No.5 Grin Grin Grin

.........ขอบคุณครับ........

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 10:47:42 PM »

เมื่อวันอาทิตย์ผมผ่านไปแถวนั้นก่อนกลับต่างจังหวัด เห็นร้าน พ วังบูรพา ไทยเนชั่นแนล และร้านต้องห้ามบนฝั่งดิโอสยามเปิด ส่วนร้านโยธิน ปิด คือส่วนมากปิดครับ Smiley Smiley Smiley

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Atom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 10:51:25 PM »

พยายามเลี่ยงมาวันอาทิตย์ครับ ไม่สนุก
เวลาได้ไปร้านปืน เหมือนสมัยตอนเป็นเด็ก ๆ เดินผ่านร้านขายของเด็กเล่นครับ ตื่นตาตื่นใจชอบกล
thebeachboy
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 11:01:16 PM »

ขอบคุณหลายๆครับ คงต้องไปวันเสาร์แล้วล่ะ ผมน่ะบ้านนอกของแท้ อิอิ วังบูรพายังไปไม่ถูกเลย ขับรถไปเองจะหลงแน่ๆ Grin Grin Grin
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 11:14:48 PM »

ผมอยู่ต่างจังหวัดน่ะครับ ไม่ค่อยว่าง ส่วนมากว่างวันอาทิตย์ครับ เลยอยากถามพี่ๆที่อยู่ กทม. ว่าวันอาทิตย์มีร้านปืนเปิดบ้างป่าวครับหรือส่วนใหญ่จะปิดครับ ร้านโยธินวันอาทิตย์เปิดป่าวครับ ผมยังไม่เคยไปเลยครับ
 ลบกวนบอกหน่อยนะครับ ผมขอ ป.3 อยู่ถ้าได้ก่อนวันศุกร์ อาทิตย์นี้จะไปถอยแล้วครับอิอิ No.5 Grin Grin Grin

.........ขอบคุณครับ........

โทรสอบถามก่อนดีไหมครับพี่ เผื่อไว้
แต่ถ้ารีบก็ราคา+ กว่าราคาจองครับ

RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 12:03:41 AM »

ร้านปืนส่วนใหญ่เหมือนร้านทองครับ หยุดวันอาทิตย์

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 04:12:59 AM »

ช่วงนี้ใครจะไป หลีกเลี่ยง วงเวียนใหญ่นะครับ มีประท้วง รถติดมากก
หน้า: [1]
  พิมพ์