เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 03:34:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าสาวมาแล้ว  (อ่าน 3016 ครั้ง)
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 06:36:14 PM »

เมื่อวาน 26/4 ร้านปืนโทรมาบอกว่า น้องคิมฯ โกลด์ แม็ท ที่จองไว้มาแล้ว แต่ว่าผมยังไม่มีโฉนดไปถ่ายตัวน้องคิมฯ เลย ต้องรอถึงกลางเดือนพฤษภาคมถึงจะได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน นึงแล้วอยากเร่งวันเร่งคืนเหลือเกิน โอ้ว..น้องคิมฯ ของผม น้ำลายหก ถ้าได้มาแล้วจะเอาภาพและผลการทดสอบมาให้พี่ๆ ชมนะครับ

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 06:54:39 PM »

ยินดีครับ  Grin Grin Grin ได้มาแล้วลงรูปให้เพื่อนๆชมได้เลยครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
VIP
ไม่มีสิ่งใดที่ทำไม่ได้ เว้นเสียแต่เรานั้นไม่ได้ทำ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 06:57:34 PM »

...สุดยอดครับ...
...ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าครับ...
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 06:58:13 PM »

ยินดีด้วยครับ กับ น้องคิมฯ
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 07:46:24 PM »

......ก็ต้องเข้ามาร่วมแสดงความยินดีกันหน่อย   เป็นธรรมดาครับของใหม่   แต่ยังไงก็อย่าลืมเอารูปมาลงให้ได้ชมความงามกันด้วยนะครับผม   ว่าแต่.....สินสอดคนนี้เท่าไรหรือครับท่าน............

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 08:42:46 PM »

ขอโทษด้วยครับ ขอทสอบโพส
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 08:43:05 PM »

เมื่อวาน 26/4 ร้านปืนโทรมาบอกว่า น้องคิมฯ โกลด์ แม็ท ที่จองไว้มาแล้ว แต่ว่าผมยังไม่มีโฉนดไปถ่ายตัวน้องคิมฯ เลย ต้องรอถึงกลางเดือนพฤษภาคมถึงจะได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน นึงแล้วอยากเร่งวันเร่งคืนเหลือเกิน โอ้ว..น้องคิมฯ ของผม น้ำลายหก ถ้าได้มาแล้วจะเอาภาพและผลการทดสอบมาให้พี่ๆ ชมนะครับ

Smiley  ต้องรอถึงเดือนพฤษภาคมนี่   ไม่ทราบว่าขอที่ วังไชยาหรือเปล่า?

Cheesy ถ้าได้ป.3 ตามนัดในใบระบุ   ผมว่าเป็นเรื่องแปลก.. Cheesy

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 08:56:40 PM »

เมื่อวาน 26/4 ร้านปืนโทรมาบอกว่า น้องคิมฯ โกลด์ แม็ท ที่จองไว้มาแล้ว แต่ว่าผมยังไม่มีโฉนดไปถ่ายตัวน้องคิมฯ เลย ต้องรอถึงกลางเดือนพฤษภาคมถึงจะได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน นึงแล้วอยากเร่งวันเร่งคืนเหลือเกิน โอ้ว..น้องคิมฯ ของผม น้ำลายหก ถ้าได้มาแล้วจะเอาภาพและผลการทดสอบมาให้พี่ๆ ชมนะครับ

Smiley ต้องรอถึงเดือนพฤษภาคมนี่ ไม่ทราบว่าขอที่ วังไชยาหรือเปล่า?

Cheesy ถ้าได้ป.3 ตามนัดในใบระบุ ผมว่าเป็นเรื่องแปลก.. Cheesy

........อืออออ....ใช่....ใช่....ลองถาม ๆ ท่านที่มีประสบการณ์ในเรื่องนี้  หรือท่านใดที่พอจะทราบก็ช่วย ๆ กันหน่อย  จะได้ไม่เสียใจ  โดยเฉพาะความรู้สึก...ขอรับกระผม....ด้วยความจริงใจ.....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 09:01:44 PM »

ช่วยลุ้นให้ได้รับโฉนดไว ๆ ครับ .. Cheesy

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 09:05:52 PM »

Winkเอาใจช่วยนะคราบ...........................ท่าน
ผมก็จะขนสินสอดไปรับเจ้าสาววันเสาร์นี้เหมือนกันคราบ Glock 19 ครับ
ของผมต่างจังหวัดเลยได้ทะเบียนมารอเจ้าสาวก่อนแล้วครับ .........

ตามพี่Tiger wut บอกมาครับเอาใจช่วยครับ หลงรัก

รูปGlock 19 ของพี่Egle หลงรัก ใส่แมก30นัด แล้วสวยจับใจเลยครับ ค่าตัวเท่าไหรครับพี่ ขอบคุณครับ น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2006, 09:09:07 PM โดย gUnbOy » บันทึกการเข้า

thebeachboy
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 09:15:40 PM »

วันเสาร์นี้ผมก็จะไปหาเจ้าสาวเหมือนกันครับ แต่ยังตัดใจไม่ลงว่าจะเลือกใคร อยากได้ไปหมด แต่สินสอดจำกัด

พี่Giant เสียค่าสินสอดเจ้าสาวเท่าไหร่ครับ พ่อตา(ร้าน...อิอิ)ที่พี่จองมีเหลือป่าวครับ ถ้าไม่เกินงบ โดนสู่ขอแน่
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:32:14 PM »

ช่วยเป็นกำลังใจ.........ขอให้ได้ ป.3 เร็ว ๆ นะครับ........อย่าลืมถ้าได้มาแล้วช่วยลงในหน้าทดสอบ.........โชว์เป็นขวัญตาด้วยนะครับ... Cheesy
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 01:58:16 AM »

ยินดีด้วยคับ...

หวังว่าจะได้รับเข้าบ้านเร็วๆนะคับ...
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 05:34:35 AM »

Grin ยินดีด้วยครับ  Grin

traipope_s
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 07:22:50 AM »

Grin....มีสาวก Kimber เพิ่มมาอีกคนหนึ่งแล้ว ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์