เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 06:22:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ......นับถอยหลังแล้วครับ 2547 กำลังจะครบเทอม 2548 ตามมาใกล้.......  (อ่าน 4747 ครั้ง)
sak
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2004, 07:19:57 PM »

Smiley
ครับ   ขณะที่กำลังเพลินกับการดูโพส  ได้ยินเสียงดนตรีเพลงฝาหรั่งดังมาตามสายลมครับ  งานขอบคุณพระเจ้า  คริสมาส  งานสังสรรของสโมสรอังกฤษ ทำให้นึกถึงปีใหม่ไทย ที่กำลังจะตามมา
ครับ เลยขออนุญาต นับถอยหลังครับ
อย่างไรก็ตามวันนี้หรือวันพรุ่งนี้ วันต่อๆไป จนถึงปีใหม่ และต่อไปหลังวันปีใหม่ หวังว่าคนไทยทุกท่านจะประสบแต่ความสุข ร่างกายแข็งแรง  การงานการเงินเพิ่มพูล ภาคใต้สงบสามัคคืเป็น 1 เดียว
นิคตรสารปืนมียอดขายมากๆ
ครับ
 Smiley
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2004, 09:12:22 PM »

เอาใกล้ถึงเทศกาล ต้องฉลองกันอีกแล้ว.....................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2004, 12:22:11 PM »

Smiley
ครับ   ขณะที่กำลังเพลินกับการดูโพส  ได้ยินเสียงดนตรีเพลงฝาหรั่งดังมาตามสายลมครับ  งานขอบคุณพระเจ้า  คริสมาส  งานสังสรรของสโมสรอังกฤษ ทำให้นึกถึงปีใหม่ไทย ที่กำลังจะตามมา
ครับ เลยขออนุญาต นับถอยหลังครับ
อย่างไรก็ตามวันนี้หรือวันพรุ่งนี้ วันต่อๆไป จนถึงปีใหม่ และต่อไปหลังวันปีใหม่ หวังว่าคนไทยทุกท่านจะประสบแต่ความสุข ร่างกายแข็งแรง  การงานการเงินเพิ่มพูล ภาคใต้สงบสามัคคืเป็น 1 เดียว
นิคตรสารปืนมียอดขายมากๆ
ครับ
 Smiley

งานสังสรรค์ของสโมสรอังกฤษนี่คืออะไรครับ? จัดแบบไหน/ตอนไหนครับ? คนทั่วไปหรือนักเรียนเก่าไปได้หรือเปล่าครับ?

ข้อสำคัญมีเบียร์แบบแปลกๆ หรือเปล่าครับ ........เอื๊อก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2004, 07:30:47 PM »

เรื่องฉลองเนี่ย  ญี่ปุ่นก็ไม่แพ้ประเทศไหนๆครับ  เพราะทุกคืนวันเสาร์  เดือนนี้ผมอิ่ม  พุงโย้ทุกคืน

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2004, 02:07:34 AM »

Tongue ไม่ไหวคับ...

ผมล่ะเบื่อเทศกาลที่มีวันหยุดยาวทุกที...

เวรก็ต้องอยู่ ขี้เมาก็เจ็บมากันทุกคืน...

เบื่อเทศกาลคับ...

อ้อ...เมาอย่าขับนะคับ...  Grin
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 11:51:55 AM »

Smiley
ครับ
คุณ LAW
ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ  ไม่สามารถบอกรายละเอียดได้  เพราะครั้งสุดท้านที่ผมไปเดินแถวนั้น 2536 ครับ
อย่างไรก็ตามคุณลองโทรเช็คที่สโมสรนะครับ
 Smiley
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 11:59:02 AM »

Tongue ไม่ไหวคับ...

ผมล่ะเบื่อเทศกาลที่มีวันหยุดยาวทุกที...

เวรก็ต้องอยู่ ขี้เมาก็เจ็บมากันทุกคืน...

เบื่อเทศกาลคับ...

อ้อ...เมาอย่าขับนะคับ...  Grin
ผมเคยไปนั่งรอพี่สาวที่ศิริราช    พอดีพี่สาวอยู่แผนกฉุกเฉิน    เล่นเอาทานข้าวแทบไม่ลงคับ     ใกล้ปีใหม่ขอให้ทุกสิ่งทุกอย่างสำหรับทุกท่านแปลเปลี่ยนไปในทางทีดีกันทุกๆๆคนนะคับ     อยากได้อะไรขอให้สมดั่งหวังในปีหน้า ใครมีปัญหาขอให้คลีคลายด้วยดีคับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 12:00:16 PM »

Grin
    21 วัน
 Shocked
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 04:44:28 PM »

Grin
    21 วัน
 Shocked
หลังจาก21วัน
บ้านเมืองคงคึกคักแต่ต้นปี เพราะมีคิวจ่อเลือกตั้งในอนาคตอันใกล้
 Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

sak.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2004, 11:14:08 AM »

Smiley
      20 วัน
 Grin
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2004, 12:54:53 PM »

Smiley
ครับ
คุณ LAW
ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ  ไม่สามารถบอกรายละเอียดได้  เพราะครั้งสุดท้านที่ผมไปเดินแถวนั้น 2536 ครับ
อย่างไรก็ตามคุณลองโทรเช็คที่สโมสรนะครับ
 Smiley

อือม์ ขอบคุณครับ Smiley

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 02:49:10 PM »

หลงรัก
        19  วัน
 หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2004, 02:58:16 PM โดย sak » บันทึกการเข้า
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 03:26:51 PM »

Grin ปีใหม่ ไปไหนไม่ได้ครับ คุมร้านยันเช้า เหนื่อยอีกแล้วครับ Grin

sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 03:34:07 PM »

Smiley
ครับ
คุณใหม่  อย่างนี้เข้าทาง ครับ
เงินทองไหลมา เทมา  การงานรุ่งเรือง ครับ
ยินดีด้วยครับ
 Grin
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 06:10:27 PM »

ปีใหม่นี้ผมคงเศร้าครับ(และทุกเทศกาลในปี48) คงต้องฉลองกับพวกที่ อ.เจาะไอร้อง จว.นธ. แต่ก็ขออวยพรให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญในทุก ๆ ด้านนะครับ โดยเฉพาะพี่น้องใน 3 จังหวัดภาคใต้และจนท.ทหาร(รวมทั้งผม),ตำรวจทุกท่าน จงแคล้วคลาดปลอดภัยจากแร่ตะกั่วและประทัดยักษ์นะครับ

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์