เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 09:28:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยได้ยิงกล็อค แบบฟูลออโต้ บ้างไหมครับ  (อ่าน 4989 ครั้ง)
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 05:34:09 PM »

อยากเรียนถามพี่ ๆ และน้อง ๆ ว่า เคยได้ยิงกล็อคแบบ ฟูลออโต้บ้างไหมครับ  อุปกรณ์ที่ใส่  เข้าไปตรงท้ายสไลด์ของกล็อค ที่ทำให้ยิงแล้วเป็นฟูลออโต้ได้  กับแม็ค  30  นัด  สรุปทั้งชุด ราคาเท่าไหร่กันครับผม 
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 05:40:00 PM »

ไม่เคยยิงไม่กล้าเข้าใกล้ด้วยครับกลัวขาดการติดต่อกับโลกภายนอกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 05:50:17 PM »

...................ฟูลออโต้อย่าไปยุ่งเลย เสียวคุก  ยิงแค่ธรรมดาก็แทบจะไม่มีตังค์ซื้อลูกมาซ้อมแล้ว......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 05:53:07 PM »

ไม่เคยยิงไม่กล้าเข้าใกล้ด้วยครับกลัวขาดการติดต่อกับโลกภายนอกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

ข้าวผัดหรือข้างหมูแดงดีจ๊ะ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 05:53:42 PM »

ชุดแต่งอย่างนั้นผิดกฏหมายครับ  Grin Grin Grin

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 05:53:48 PM »

หาเรื่อง...  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 05:55:07 PM »

อยากเรียนถามพี่ ๆ และน้อง ๆ ว่า เคยได้ยิงกล็อคแบบ ฟูลออโต้บ้างไหมครับ อุปกรณ์ที่ใส่ เข้าไปตรงท้ายสไลด์ของกล็อค ที่ทำให้ยิงแล้วเป็นฟูลออโต้ได้ กับแม็ค 30 นัด สรุปทั้งชุด ราคาเท่าไหร่กันครับผม
ไม่เกิน 15,000 Grin Grin Grin  อ้าวเวร   Grin Grin Grin ดันรู้อีก

ผมพูดเล่น อย่าเชื่อผมเลยครับ

jupiter
"ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

คิดดี + พูดดี + ทำดี = ชีวิตมีแต่เจริญ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 05:57:49 PM »

เดี๋ยวได้ไอเสียงแปลกๆ  คุก...คุก...คุก  โดนชก

"คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี" - หลวงพ่อปัญญานันทะภิกขุ

mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 06:24:59 PM »

รักธรรมชาติ สายลม แสงแดด สนใจอย่างอื่นที่ถูกกฏหมายดีกว่าครับ Smiley

Atom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 06:25:32 PM »

อย่าไปเล่นเลยครับ เค้าเล่ามานะครับ กดหมดแม๊ก ลูกถูกเป้าคนแค่ 3 นัด ที่เหลือหายไปหมด รู้แต่ปืนเสยขึ้นฟ้า แต่เค้ายิงมือเดียวนะครับ
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:04:16 PM »

เปล่าหรอกครับก็แค่สนใจเฉย ๆครับ  เห็นว่า อาจจะเป็นอุปกรณ์ตกแต่งเล่น ๆ น่ะครับ  ไม่ได้คิดที่จะเอาไปใช้งานจริง ๆ หรอกครับ  เอาไปใช้ยิงเล่นในสนามเฉย ๆครับ  ถ้าออกข้างนอกเราก็ถอดอุปกรณ์ตัวนี้ออกครับ
salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:34:06 PM »

อย่าไปเล่นเลยครับ นอกจากผิดกฏหมายแล้ว ยิงในสนามก็อันตรายคนอื่น

ต่อพานท้ายแล้วปืนก็ยังคุมยากมาก นอกจากเป็นรุ่นที่ GLOCK ออกแบบมาเฉพาะ ประเทศไทยก็ออกใบอนุญาตไม่ได้
karan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:49:35 PM »

http://www.metacafe.com/watch/59444/super_gun/

ปล. ใช้ลูกซองดีกว่าครับ ชัวร์หลายเม็ดครับ.... Cheesy
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:53:43 PM »

เปล่าหรอกครับก็แค่สนใจเฉย ๆครับ  เห็นว่า อาจจะเป็นอุปกรณ์ตกแต่งเล่น ๆ น่ะครับ  ไม่ได้คิดที่จะเอาไปใช้งานจริง ๆ หรอกครับ  เอาไปใช้ยิงเล่นในสนามเฉย ๆครับ  ถ้าออกข้างนอกเราก็ถอดอุปกรณ์ตัวนี้ออกครับ

อุปกรณ์ตกแต่งเล่น  ยิงเล่นในสนามสนามอะไรครับ Huh 
สนามยิงปืนหรือสนามหลังบ้านหรือสนามในไรส่วนตัว 
กฎหมายบอกว่าผิดก็คือผิดครับ
ต้องเคารพกติกาของบ้านเมือง
ถูกจับไม่คุ้มเสียอนาคต Cool
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:54:23 PM »

ผมกำลังสงสัยว่ามันเกิดอะไรขึ้น อาทิตย์ที่ผ่านมามีโทรมาประมาณ10-20ราย  Undecided

ถามเรื่องเนี่ย............. Huh Huh Huh Huh

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์