เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 09:33:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาการหลานผมล่าสุด(หน้าที่8ครับ)  (อ่าน 14272 ครั้ง)
winok
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #120 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 06:43:59 PM »

Smileyขอแสดงความเสียใจด้วยครับ และขอให้หายเร็วๆนะครับ บุญรักษาครับ
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #121 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 07:05:48 PM »

ตอนนี้ออกจากห้องผ่าตัดแล้วครับ อาการน่าจะปลอดภัย แต่ลูกตาขวาหมอต้องควักทิ้งครับ ตอนนี้หลานผมยังนอนซมอยู่เพราะโดนยาสลบไปครับ
  ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ ที่ได้แสดงความห่วงใยมา
  วัยรุ่นและแก๊งมอไซร์ซิ่ง ที่จังหวัดผม ผมว่าไม่เป็นสองรองไครในประเทศไทยแน่ๆครับ พวกนี้มันแสบจริงๆครับ ยิ่งคืนวัน ศุกและเสาร์ เจ้าพวกนี้มันจะร่วมตัวกันเป็นร้อยๆคัน ออกตระเวนซิ่งรถกันในเมือง มีทั้งหญิงและชาย  อายุไอ้พวกนี้ผมว่าน่าจะ 15-20ไม่น่าจะเกินนี้ ยิ่งคืนวันเสาร์ยิ่งมากเป็นพิเศษ ผมเจอบ่อยมาก พวกมันเปิดเพลงจากรถมอไซร์ (รถมอไซร์ ที่ติดเครื่องเสียงไว้ที่ตะกล้าหน้ารถ) แล้วมันก็เต้นกัน บางคนก็ถอดเสื้อเต้น กะดกเบียร์ช้างไป เต้นกันริมถนนเลย ไอ้พวกนี้ชอบไปรวมตัวกันแถวๆริมสองฝั้งถนน ตรงบริเวณ สวนสมเด็จพระเจ้าตากสิน(ทุ่งนาเชย) ยิ่งดึกยิ่งเมา ยิ่งเมายิ่งซ่า เต้นไปเต้นมา ขว้างขวดเบียร์ขวดเหล้า ไปอีกฝั้งของถนน ยกพวกตีกันอีก ยิงปืนขึ้นฟ้า พกมีดไล่แทงกัน โอ๊ยสารพัดครับ ตำรวจเค้าก็ไม่ได้นิ่งดูดายนะครับ ออกจับกันแทบทุกอาทิตร์ แต่ก็จับไม่หมดซะที ไอ้พวกนี้เวลาอยู่คนเดียวหรือสองคน มันจะหงอยๆแบบไก่ป่วย ไม่มีความซ่าอยู่เลย แต่ถ้ามันรวมตัวกันเมื่อไหร่ ละพ่อคุณเอ๋ยนรกแตกเลยครับ เสือ หรือ สิงที่ไหนมันก็ไม่กลัวครับ วีรเวรวีรกรรม ไอ้พวกนี้มีเยอะครับ บรรยายไม่หมด
   เรื่องจริงขอยืนยัน น่าเบื่อมากพวกมอไซ ผมพยายามบอกในนี้หลายครั้งเพราะคิดว่ามี จนท. ดูในเวปนี้ด้วย มันมาเป็นฝูง แค่ ต.พลับพลาอย่างเดียวก็หลายสิบ ช่วยหน่อยเจ้านาย ประชาชนเดือดร้อนจริงๆ.  Huh

karan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 07:23:49 PM »

ตอนนี้ออกจากห้องผ่าตัดแล้วครับ อาการน่าจะปลอดภัย แต่ลูกตาขวาหมอต้องควักทิ้งครับ ตอนนี้หลานผมยังนอนซมอยู่เพราะโดนยาสลบไปครับ
  ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ ที่ได้แสดงความห่วงใยมา
  วัยรุ่นและแก๊งมอไซร์ซิ่ง ที่จังหวัดผม ผมว่าไม่เป็นสองรองไครในประเทศไทยแน่ๆครับ พวกนี้มันแสบจริงๆครับ ยิ่งคืนวัน ศุกและเสาร์ เจ้าพวกนี้มันจะร่วมตัวกันเป็นร้อยๆคัน ออกตระเวนซิ่งรถกันในเมือง มีทั้งหญิงและชาย  อายุไอ้พวกนี้ผมว่าน่าจะ 15-20ไม่น่าจะเกินนี้ ยิ่งคืนวันเสาร์ยิ่งมากเป็นพิเศษ ผมเจอบ่อยมาก พวกมันเปิดเพลงจากรถมอไซร์ (รถมอไซร์ ที่ติดเครื่องเสียงไว้ที่ตะกล้าหน้ารถ) แล้วมันก็เต้นกัน บางคนก็ถอดเสื้อเต้น กะดกเบียร์ช้างไป เต้นกันริมถนนเลย ไอ้พวกนี้ชอบไปรวมตัวกันแถวๆริมสองฝั้งถนน ตรงบริเวณ สวนสมเด็จพระเจ้าตากสิน(ทุ่งนาเชย) ยิ่งดึกยิ่งเมา ยิ่งเมายิ่งซ่า เต้นไปเต้นมา ขว้างขวดเบียร์ขวดเหล้า ไปอีกฝั้งของถนน ยกพวกตีกันอีก ยิงปืนขึ้นฟ้า พกมีดไล่แทงกัน โอ๊ยสารพัดครับ ตำรวจเค้าก็ไม่ได้นิ่งดูดายนะครับ ออกจับกันแทบทุกอาทิตร์ แต่ก็จับไม่หมดซะที ไอ้พวกนี้เวลาอยู่คนเดียวหรือสองคน มันจะหงอยๆแบบไก่ป่วย ไม่มีความซ่าอยู่เลย แต่ถ้ามันรวมตัวกันเมื่อไหร่ ละพ่อคุณเอ๋ยนรกแตกเลยครับ เสือ หรือ สิงที่ไหนมันก็ไม่กลัวครับ วีรเวรวีรกรรม ไอ้พวกนี้มีเยอะครับ บรรยายไม่หมด
   เรื่องจริงขอยืนยัน น่าเบื่อมากพวกมอไซ ผมพยายามบอกในนี้หลายครั้งเพราะคิดว่ามี จนท. ดูในเวปนี้ด้วย มันมาเป็นฝูง แค่ ต.พลับพลาอย่างเดียวก็หลายสิบ ช่วยหน่อยเจ้านาย ประชาชนเดือดร้อนจริงๆ. Huh

แก๊งมอเตอร์ไซด์ที่สระบุรีก็มีนะครับ   ผมเคยได้ยินมาว่าแก๊งนี้ เคยโดนทีเด็ดจากชาวบ้าน ที่พากันขึ้นนั่ง Pick up ที่กระบะหลังหลายคน  พร้อมปืนลูกซองหลายกระบอก บรรจุลูกปลายเม็ดเล็กๆ  แล้วนั่งยิงจากข้างทางเวลาพวกนี้ขี่ปิดถนนกันมาเป็นกองทัพ  ผลก็คือล้มระเนระนาดกันถ้วนหน้า หู ตา ฉีก แต่ไม่มีใครตายนะครับ สงสัยแค่สั่งสอน .... หลังจากนั้นเลยเงียบไปนาน...
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #123 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 08:00:34 PM »

.........เมื่อก่อนนี้มีเรื่องจริงครับ.....บางจังหวัดนายสั่งชุดเฉพาะกิจเลย  ออกซุ่มโจมตีด้วยลูกซอง  สาดไปซักสองสามครั้ง  แล้วเปลี่ยนเส้นทางสาดด้วย (ย้ายที่)  ไม่นานก็ซาลงไปครับผม   ตอนนี้พอนายใจดีหน่อยเริ่มมาอีกแล้ว   เดี๋ยวนายก็จัดชุดใหม่อีก.....คอยดูละกัน..............

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
zombies5567
เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และ ประชาชน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #124 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 08:50:50 PM »

ขอให้หลานคุณหายไวๆนะครับ  และผมเชื่อว่าไม่นานคนที่ทำเรื่องเลวร้ายกับหลาน  คุณคงได้รับผลกรรมจากคมกระสุนเจ้าหน้าที่บ้านเมืองครับ

เก้าอี้ขาดขา กีย์ต้าขาดสาย
เจ้าหญิงขาดเจ้าชาย ฉันคงตายถ้าขาดเธอ

ขุนศึกซะงั้น (>_<)
fox
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #125 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:03:56 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้น้องมาร์ทหายเป็นปรกติไวๆนะครับ
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #126 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:09:36 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ  ขอให้หายไว ๆ นะครับ

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #127 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:11:09 PM »

ต้องระวังตัวกันนะครับ
วันนี้ นั่งคุยกับเพื่อนที่เป็นตำรวจ  บ่นให้ฟังว่าน้ำมันราคาแพงกว่าปีที่แล้ว 2 เท่า  แต่งบประมาณค่าน้ำมันรถสายตรวจกลับลดลง
su994
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #128 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:12:22 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วย.....และขอให้หายไว ๆ นะครับ
day<รักในหลวง>
อดีตคือบทเรียน ปัจจุบันคือข้อสอบ
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #129 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:19:11 PM »

ขอให้น้องหายไวๆครับ
Sticker
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #130 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:30:01 PM »

โฮ..เลวทรามมากครับวัยรุ่นกลุ่มที่ทำร้าย....ขอให้มันฉิบหาย...ๆ

ขอแสดงความเสียใจ....และให้หลานหายไวๆ....ด้วยครับ...

ความจำสั้น     แต่รักฉันยาว ...
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #131 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:31:30 PM »

ลองโยนเมล็ดถั่วเขียวดูสิ ไอ้พวกมอไซค์ซิ่งมันชอบครับ Smiley

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #132 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:37:08 PM »

เป็นผมนะครับจะเอา.22LRเด็ดทีละคน เอาหัวโจกก่อนให้มันรู้จักไปไอ้พวกหนักเเผ่นดิน.......... Angry

[URL=h
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #133 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:38:14 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ....ขอให้หายไว ๆ นะครับ............คุณพระคุ้มครอง......... Sad
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #134 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:57:34 PM »

Angry .ผมขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้หลานชายหายไวๆนะครับ
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 13
  พิมพ์