เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 04:16:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 3476
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **รวมพลคนอีสานเด้อ**กรุณาอย่าตั้งกระทู้เพิ่มโดยไม่จำเป็นนะครับ  (อ่าน 1907783 ครั้ง)
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #375 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2006, 03:21:20 PM »

...เดี๋ยวๆๆๆๆๆ...ยกมือนำแน..ข้อยกะอีสานเด้....อยู่โพนทอง...ไก้ๆ บัวขาวตั๋ว...จังหวัดเกินร้อย... หลงรัก

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #376 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2006, 07:53:34 PM »

เอ๊า...คือมาซ้าแท้น๊อครับอาจารย์

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #377 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2006, 09:31:17 PM »

อาจารย์ เอสดี2ทีเฮ็ด  อยู่โพนทองมีหยังดีแนน้อ  มีเซเว่นแล้วไป๊   ยูกุฉินี่ขาวจูนพูนเห็นวามาเทียละ2พุ่นเด้

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Biggun หนุ่ม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #378 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 05:54:53 AM »

คุณเล็กครับ ผ่านมากุฉินารายณ์มีร้าน ลาบ ก้อย อญูข้างๆเซเว่น ร้านประคอง อร่อยครับ คุณจอบหลอย(เต้ยโศก) สาวบ้านหนองห้างผมมองสวยต้องเมื่อ 30 ปีที่แล้วครับตอนนี้เล่นั่งเตียวฮ่วยแล้วครับ ฮิ ฮิ
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #379 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 09:54:07 AM »

Grin Grin ฝนตกแฮง  น้ำโห่ง   ทางกาฬสินเป็นจั่งได๋ตกปลากดหือยัง   เซียนปลากดมีบ้อในเวบเฮา

อั่นเหยื่อตกปลากดของผมส่งไปขายทางพุ้นยี่ห้อ ซุปเปอร์จ๊าบ  ร้านกาฬสินฟิชชิ่งสปอต มีขายมาสี่ห้าปีแล้วเด้อ  บอกพี่บอกน้องไปเอามาลองใช้เบิ่งแหน่   สนับสนุนคนบ้านเดียวกันแหน่  ดีบ่อดีลางเทือผมไปตกแข่งกับยี่ห้ออื่นๆเห็นแต่เพิ่นนั่งเฮ็ดเซเว อยู่เด้ละพี่น้องเอ้ย  อยู่เพชรบูรณ์กะฮ้านเพชรสัตว์เลี้ยง สกลกะฮ้านไดม่อนหน้าค่ายกริชศรีวราห์  นครพนมกะฮ้านอมร การสื่อสารแถวป้อมยาม อ.นาแก  มุกกะ ฮ้านไฮเทคคาร์แคร์ อุบลกะฮ้านเกมส์ฟิชชิ่ง มีอีกหลายอยู่นครสวรรค์ พิษณุโลก  อุบล สุรินทร์ ฯลฯ ผมจำบ่อได้ เดียวไปเบิ่งบัญชีก่อนแล้วสิมาโพสใหม่เด้อ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #380 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 10:03:47 AM »

เอาไปอ่อยสาวได้บ่   

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #381 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 10:23:09 AM »

Grin Grin ฝนตกแฮง น้ำโห่ง ทางกาฬสินเป็นจั่งได๋ตกปลากดหือยัง เซียนปลากดมีบ้อในเวบเฮา

อั่นเหยื่อตกปลากดของผมส่งไปขายทางพุ้นยี่ห้อ ซุปเปอร์จ๊าบ ร้านกาฬสินฟิชชิ่งสปอต มีขายมาสี่ห้าปีแล้วเด้อ บอกพี่บอกน้องไปเอามาลองใช้เบิ่งแหน่ สนับสนุนคนบ้านเดียวกันแหน่ ดีบ่อดีลางเทือผมไปตกแข่งกับยี่ห้ออื่นๆเห็นแต่เพิ่นนั่งเฮ็ดเซเว อยู่เด้ละพี่น้องเอ้ย อยู่เพชรบูรณ์กะฮ้านเพชรสัตว์เลี้ยง สกลกะฮ้านไดม่อนหน้าค่ายกริชศรีวราห์ นครพนมกะฮ้านอมร การสื่อสารแถวป้อมยาม อ.นาแก มุกกะ ฮ้านไฮเทคคาร์แคร์ อุบลกะฮ้านเกมส์ฟิชชิ่ง มีอีกหลายอยู่นครสวรรค์ พิษณุโลก อุบล สุรินทร์ ฯลฯ ผมจำบ่อได้ เดียวไปเบิ่งบัญชีก่อนแล้วสิมาโพสใหม่เด้อ Grin Grin
ป๊าดติโท๊  โพดแล้วๆ  เงินเก็บไว้หลายๆกะเอามาแบ่งให่น้องให่นุงใช้นำแนเด้อพี Grin Grin
เว้าพื้นเรื่องซิดเบ็ด  สมัยแต่กี้กะห่าวอยู่ครับ แหงยามฝนตกใหม่ๆปลาเป็นตาหลายเนาะครับ

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #382 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 11:01:20 AM »

เสียดายเด้ ซิดเบ็ดบ่เป็นนำเพิ่น เลยบ่ได้อุดหนุนใหญ่ okz...มื้อใดเมืออุบลซิแวะไปยามเด้อ.ไปยามเถ้าแก่ okz เผื่อเราเลี้ยงเหล้ารี.. Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
pminwong รักในหลวง
เป็นกับตายห่างกัน แค่ลมหายใจสุดท้าย
Full Member

คะแนน 8

สุขใจเมื่อให้ ดีใจเมื่อรับ

« ตอบ #383 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 01:30:30 PM »

ด้วยความเคารพ ผมไม่ได้รวมพลอีกตามเคย อยู่ที่ราบลุ่มครับ

จงใช้ชีวิตที่เหลืออยู่อย่างมีคุณค่า
STeelShoTS
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #384 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 03:58:51 PM »

เอ้าๆ พ่อใหญ่เสก เฮ็ดอีหยังจังซี้...เอาน้องแนต ขวัญใจประชาชน มาครอบครองผู้เดียวได้จั้งได๋.. น้ำลายหก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
to101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #385 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 03:59:17 PM »

Grin Grin ฝนตกแฮง น้ำโห่ง ทางกาฬสินเป็นจั่งได๋ตกปลากดหือยัง เซียนปลากดมีบ้อในเวบเฮา

อั่นเหยื่อตกปลากดของผมส่งไปขายทางพุ้นยี่ห้อ ซุปเปอร์จ๊าบ ร้านกาฬสินฟิชชิ่งสปอต มีขายมาสี่ห้าปีแล้วเด้อ บอกพี่บอกน้องไปเอามาลองใช้เบิ่งแหน่ สนับสนุนคนบ้านเดียวกันแหน่ ดีบ่อดีลางเทือผมไปตกแข่งกับยี่ห้ออื่นๆเห็นแต่เพิ่นนั่งเฮ็ดเซเว อยู่เด้ละพี่น้องเอ้ย อยู่เพชรบูรณ์กะฮ้านเพชรสัตว์เลี้ยง สกลกะฮ้านไดม่อนหน้าค่ายกริชศรีวราห์ นครพนมกะฮ้านอมร การสื่อสารแถวป้อมยาม อ.นาแก มุกกะ ฮ้านไฮเทคคาร์แคร์ อุบลกะฮ้านเกมส์ฟิชชิ่ง มีอีกหลายอยู่นครสวรรค์ พิษณุโลก อุบล สุรินทร์ ฯลฯ ผมจำบ่อได้ เดียวไปเบิ่งบัญชีก่อนแล้วสิมาโพสใหม่เด้อ Grin Grin
ส่งโหลเท่าได๋ครับ
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #386 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 04:05:00 PM »

คนแรกบ่อแมนไหม้เบิดแล้วติอาวว์

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
หินเหล็กไฟ
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #387 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 04:14:01 PM »

ส่งโหลเท่าได๋ครับ

ไปคุยกันหลังโรงงานเด้อครับ เว้าอยู่นี่บ่อคือดอก

STeelShoTS
Hero Member

คะแนน 534

« ตอบ #388 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 04:14:20 PM »

คนแรกบ่อแมนไหม้เบิดแล้วติอาวว์
ไหม้แล้วละอาว OKZ ดำปื้อๆ.. Grin

lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

« ตอบ #389 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 04:23:51 PM »

หาเอารูปของฮักของแพงมาลงเนาะ   เบิ่งหนังเอ็กแล้วเฮ็ดได้คือเขาบ่ล่ะอ้าย   

หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 3476
  พิมพ์