เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:38:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านขายปืน จว มหาสารคามโดนงัด ขนปืนเกลี้ยงร้าน  (อ่าน 11293 ครั้ง)
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 07:26:02 PM »

คงต้องให้..ละม่อม..ตามหาครับ
karan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 07:29:55 PM »

Embarrassed ร้านปืนอยู่ไม่ห่างโรงพัก เลยครับยืนมองยังเห็น และล้อมรอบไปด้วยธนาคาร เมือหลายปีก่อน ก็มีเจ้าของโรงหนังแห่งหนึ่งโดนอริยิงตาย ใกล้โรงพักเข้าไปอีก100เมตรครับ เรียกว่าเหยียบจมูกเลย และเคยมีโจรปล้นไปรษณี ตรงข้ามโรงพักเลยและก็มี มีคนโดนยิงในตลาดตรงข้ามโรงพักอีกเมื่อซัก 5-6ปีก่อนเฮ้อ นับวันเราต้องฝากชีวิตไว้กับตัวเองหวังพึ่งใครไม่ได้ ทุกวันนี้ ผมเองไม่เคยทิ้งปืนเอาไว้บ้านเลยซักครั้งเดียว ยอมเสียงโดน ตร จับก็เอา ดีกว่าปืนตกอยู่ในมือโจร ต้องกระเตงๆหอบหิ้วติดตัวไปด้วย จริงๆ แล้วก็ไม่ได้ชอบพกหรือพาปืนปืนไปไหนๆหรอกครับแต่จำเป็น ดีนะที่ไม่ค่อยมีตัง เลยมีปืนหน่อยเดียว ถ้าเป็นอย่างพี่ๆในนี้ มีปืนเป็นสิบๆกระบอกคงลำบากน่าดู Undecided หวังว่า ตร จะนำเอาปืนคืนมาให้ได้ครบแล้วกันครับ เพราะกลัวกลายเป็นเครื่องมือของโจร หรือ อาจตกอยู่ในมือโจรแบ่งแยกดินแดงคงแย่แน่ๆ

รู้สึกอัดอั้นตันใจ ในสวัสดิภาพของชีวิตจนเก็บกด ขอระบายหน่อยนะครับพี่ๆหวังว่าคงไม่รำคาญผมนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
    อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวลนะครับท่าน .... อายเขานะครับ
weelim
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 09:20:29 PM »

ถ้าโจรเอาไปไว้ใช้เอง หรือแจกเพื่อนๆโจร พอได้ครับ แต่ถ้าไปขายถึงจะระบบใต้ดินก็โดนครับ ขายยากหน่อย เดี๋ยวนี้สืบกันไม่ยากเกินฝีมือ ถ้าสืบหากันจริงๆนะครับ
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 09:47:12 PM »

คงต้องให้..ละม่อม..ตามหาครับ
ถูกต้องนะคร้าบบบบบ..เป็นคนเดียวที่จะจับได้..เพราะจับได้โดยละม่อม.. Grin Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์