เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:16:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 70
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามตอบเรื่อง IPSC (เปลี่ยนชื่อครับ)  (อ่าน 128709 ครั้ง)
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #240 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2006, 11:34:40 PM »

จัดทีมในฐานะเจ้าภาพนะครับ...ท่านวอรากิด...อยากเข้าทีมขึ้นMให้ได้นะครับ  เชียร์เต็มที่...พึ่งเห็นคนบ้าแบบนี้
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #241 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2006, 11:48:28 PM »

จัดทีมในฐานะเจ้าภาพนะครับ...ท่านวอรากิด...อยากเข้าทีมขึ้นMให้ได้นะครับ  เชียร์เต็มที่...พึ่งเห็นคนบ้าแบบนี้

งานนี้ฝรั่งเจอคนบ้าแน่ๆครับ Grin Grin Grin Grin

ขอบพระคุณครับท่านพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2006, 11:53:35 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #242 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 09:36:20 AM »

อาจารย์ไม่อยู่นักเรียนแอบคุยกันในห้องใหญ่...เดี๋ยวจะฟ้องให้หมดเลย... Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #243 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 10:47:29 AM »

อาจารย์ไม่อยู่นักเรียนแอบคุยกันในห้องใหญ่...เดี๋ยวจะฟ้องให้หมดเลย... Grin Grin Grin

พรุ่งนี้อาจาร์ยจะมาแล้วไปดีกว่า ตกใจ Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #244 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 01:38:34 PM »

พรุ่งนี้อาจาร์ยจะมาแล้วไปดีกว่า ตกใจ Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy
อ้าวหัวหน้าห้องจะหนีแล้ว...เดี๋ยวต้องให้พี่ภารโรงไปตามจับตัวมาซ้อมวิ่งยิงแห้ง...ซะให้เข็ด Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 03:30:52 PM »

ล็อคประตูหมดแล้ว :Smiley     แต่ตัวเขายาวๆคงใช้วิชาพระโดดกำแพงแว๊ปไปแล้วหล่ะ Grin Grin Grin
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #246 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 03:38:59 PM »

ล็อคประตูหมดแล้ว :Smiley     แต่ตัวเขายาวๆคงใช้วิชาพระโดดกำแพงแว๊ปไปแล้วหล่ะ Grin Grin Grin

ล็อคประตูยังเหลือหน้าต่างอยู่หลายบานนะครับ Grin Grin Grin

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #247 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 03:42:06 PM »

งานนี้ฝรั่งเจอคนบ้าแน่ๆครับ Grin Grin Grin Grin

มีเวลาหลายเดือนนะครับ

สู้ๆ นะครับผม

เอาใจช่วยเต็มที่ Grin Grin Grin

ท่านอื่นๆ ที่สนใจด้วยนะครับ สู้ๆ ครับผม Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 04:03:38 PM »

ล็อคประตูยังเหลือหน้าต่างอยู่หลายบานนะครับ Grin Grin Grin

เดี๋ยวคงต้องแจ้งหัวหน้าภารโรงและยามมาเคลียร์แล้วล่ะครับ :Smiley :Smiley...

พรุ่งนี้พระอาจารย์กลับมาจะได้ตั้งหน้าตั้งตาเรียนกันต่อไป Grin Grin Grin
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #249 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 04:16:02 PM »

ครูคร๊าบมีนักเรียนในห้องเอายางลบมายัดจมูกเล่นตอนนี้ยังคาอยู่เลยคร๊าบบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องพาไปหาหมอด่วนนะคร๊าบบบครูไม่อยู่ลูกศิษย์ซนกันทั่วหน้าเลยก๊าบบบบ Grin Grin Grin Grin

ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #250 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 04:19:30 PM »

ครูคร๊าบมีนักเรียนในห้องเอายางลบมายัดจมูกเล่นตอนนี้ยังคาอยู่เลยคร๊าบบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องพาไปหาหมอด่วนนะคร๊าบบบครูไม่อยู่ลูกศิษย์ซนกันทั่วหน้าเลยก๊าบบบบ Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin  Grin Grin Grin Wink Wink Wink Cheesy Cheesy Cheesy
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #251 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 05:15:26 PM »

หลงรัก

poppy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

สู้ สู้ สู้ตาย

« ตอบ #252 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 06:27:12 PM »

ครูขา..........................    นักเรียนข้างห้องค่ะ      มาแอบเรียน อ่านตามหลัง

สุดยอด............อ่านจนเมื่อยตา  แอนด์เมื่อยมือ เลย

เวลาสอบขอลอกการบ้านบ้างเด้อค่ะ   
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #253 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 08:33:21 PM »

ถ้ามัวแต่ยิงเร็วไม่เอาโซนแบบนี้สงสัยมีหน้าที่เก็บปลอกอย่างเดียวแห๋งๆ... Grin Grin Grin.....พยายามหน่อยครับเวลายังมี ก่อนธันวาต้องขึ้นให้ได้ครับ...ไม่งั้น....ฉลามเต็มหลัง หลายคู่ด้วยละ.... Grin Grin Grin Grin

ผมไปเตรียมเรื่องต่อไปมาแล้ว จะเริ่มต้นงานเขียนต่อในเร็วๆนี้ครับ ตั้งใจว่าจะไม่เอารูปเมืองนอก แต่จะเอารูปจากนักกีฬาในก๊วนนี้แหละครับ...ทั้งถูกทั้งผิดจะเอามาแฉให้หมด..... Grin Grin Grin..เตรียมตัวเตรียมใจเลยครับ...เอามาหมดแน่ตั้งแต่อาวุโสจนเด็กเลย.... Grin Grin Grin....ใครไม่อยากโดนเป็นตัวอย่างที่ไม่ถูกแก้ไขด่วนครับ......55555....เล่นเผากันบนเวปไปเลย..... Grin Grin Grin....ถือว่าเป็นนายแบบก็แล้วกัน..... Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #254 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2006, 08:39:19 PM »

ครูขา.......................... นักเรียนข้างห้องค่ะ มาแอบเรียน อ่านตามหลัง

สุดยอด............อ่านจนเมื่อยตา แอนด์เมื่อยมือ เลย

เวลาสอบขอลอกการบ้านบ้างเด้อค่ะ

ไม่เป็นไรครับที่นี่โรงเรียนสหผู้ใหญ่ครับ... Grin Grin Grin
คุณอ่านจนเมื่อย...ผมก็เขียนจนเมื่อยเหมือนกัน.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin และยังต้องเขียนอีกเยอะตราบที่มีคนอ่านครับ Grin Grin Grin
โรงเรียนนี้ลอกได้ครับ แต่ยิงแทนกันไม่ได้..... Grin Grin Grin

สงสัยมีเป้าเคลื่อนที่ลองแน่ๆเลย....ผมจำได้ว่าเขาเคยจัดตัวกางเขนโผล่หลังช่องหน้าต่าง.. Grin Grin

หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 70
  พิมพ์