เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:25:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นสาวก Ruger ด้วยคน....  (อ่าน 2258 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 11:00:08 PM »

ความจริงน่าจะทำกลุ่มได้ดีกว่านี้ครับ แต่รู้สึกว่า สายตาผมมีปัญหา มอง ศูนย์หน้า... และเป้า ไม่ชัดเลย..... เป็นคนสายตาสั้น แต่ไม่ชอบสวมแว่นครับ ....

คุณยิงศูนย์เปิด ระยะ ๒๕  ได้ขนาดนี้ถือว่าฝีมือดีมากครับ
เพราะพาดแท่นที่ ๒๕
10/22ออลเวเธอ ได้กระสุนดี ๆ กลุ่มก็เล็กกว่านี้อีกหน่อยเดียว

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 11:22:32 PM »

น่าอิจฉาครับ...........แต่ผมขอเป็นลูกซองก่อนดีกว่าครับ......เพราะชอบแบบแรง  ๆ  สะใจดีครับ.....  Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 06:59:21 AM »

ขอบคุณ พี่ Choltit  ครับ Cheesy Cheesy

408
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 11:31:35 AM »

.....ผมตามจีบอยู่ครับ คือว่าเพื่อนเอามาให้ใช้อยู่หลายเดือนแล้ว กำลังอยู่ระหว่างเจรจากันอยู่ แต่ผมรู้ว่ายังไงก็ต้องเป็นของผมแน่นอน ตอนนี้ก็อยู่กับผม ....... ผมว่ามันหนักหน่วงดีครับผม ...... กระสุนตอนนี้ผมใช้อยู่ 15 บาทครับ/นัด ผมไม่มีวัตถุประสงค์อื่นครับผม .... สนามก็ไม่ได้เข้า ยิงแต่ในบ่อดิน ตามป่า ตามสวน เข้าป่าบ้างแต่ไม่บ่อย....... ผมสำอางค์เกินไปแพ้ไปหมด ........ต้นฮัก ก็เข้าใกล้ไม่ได้ แมลงบางชนิดก็แพ้ กัดแล้ว นานหลายวันกว่าจะหาย โอย...ลำบากครับ....แต่ชอบปืน กำลังตามจีบอยู่หลายตัวนะ แต่เป็นปืนใช้แล้ว เจอก็ถาม ๆ ตอนนี้นายทะเบียนผมสบาย แต่ไม่มีปัจจัยจะซื้อเท่านั้นเอง.......ก่อนตุลาคมนี้ต้องเอาให้ได้สัก 2 ตัว ไม่งั้นเดี๋ยวเปลี่ยนนายทะเบียนจะแย่ครับผม.......

ผมก็ใช้อยู่ครับ เอาไว้ยิ่งเล่นบ้าง สองเดือน 1 กล่อง แต่ที่ใช้ประจำ 452 ครับ 2 สัปดาห์/ครั้ง
ยิง .22 Magnum ได้อารมณ์ดี ของผมกลุ่มกระสุนดีครับ ที่ 50 เมตร คาบรูเกือบทุกนัด วัตถุประสงค์เอาไว้เฝ้าสวนครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์