เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 05:24:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบสปริงแต่งไก CZ 452  (อ่าน 2511 ครั้ง)
thaiya
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

สนับสนุนประชาธิปไตยครับ

« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 08:40:14 AM »

ตอนนี้อยากแต่งไกของ CZ 452 ให้อ่อนเพราะของเดิมๆไกแข็ง  เวลายิงหลายๆนัดจะเจ็บนิ้วและนิ้วจะด้าน แต่ไม่ทราบว่าจะหาซื้อสปริงร้านไหน ขนาดสปริงเท่าไร ขอข้อมูลหน่อยครับ

สวัสดีครับ,ยินดีครับ,ขอบคุณครับ,ขอโทษครับ,ไม่เป็นไหร่ครับ    ผมก็เป็นคนที่ชอบปืนคนหนึ่งครับ
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 08:23:06 PM »

ลองแกะสปริงในจุกขวดปั้มพวกโลชั่นหรือสบู่เหลวดูครับแล้วเลือกขนาดที่ไม่ใหญ่มากนักมาใส่ครับ ไม่ต้องตัดใส่ได้เลย จะได้ไกประมาณปอนด์นึงเบาแต่ปลอดภัยไม่ลั่นง่ายๆ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
JC686
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 09:42:17 PM »

ผมซื้อตามร้านขายน๊อต ตัวละ 1-2 บาท ผมยังมีเหลืออยู่ อยากได้ ผมให้ฟรีครับ
01-6157410
thaiya
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

สนับสนุนประชาธิปไตยครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 08:27:59 AM »

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านครับ นี้คือเสน่ห์ของเว็บเรามีข้อสงสัยอะไรก็ช่วยเหลือกัน ผมคงต้องลองถามตามร้านดู และหาขนาดตามขวดโลชั่นนะครับ

สวัสดีครับ,ยินดีครับ,ขอบคุณครับ,ขอโทษครับ,ไม่เป็นไหร่ครับ    ผมก็เป็นคนที่ชอบปืนคนหนึ่งครับ
PANG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 10:06:58 AM »

ขอโทษนะครับ ผมก็สนใจที่จะแต่งไกเหมือนกันครับ แต่ไม่ค่อยมีความรู้เท่าไหร่นะครับ ว่าถอดตรงไหนและใส่ตรงไหนนะครับ รบกวนช่วยแนะนำเพิ่มเติมได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 10:49:08 AM »

ถ้าอยากรู้วิธีแต่งไกซีแซด 452 ด้วย ให้หาดูใน อวป.ฉบับเดือน มิถุนายน 2546 นะครับ
และมีอีกหลายเล่มย้อนหลังหลายปีจำไม่ได้

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2006, 09:03:21 PM »

ของผมใช้สปริงปากกา LANZER CLICK
หน้า: [1]
  พิมพ์