เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 08:27:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ....... สนาม ทอ. แถวธูปเตมีย์ .......  (อ่าน 5009 ครั้ง)
ket
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 06:04:07 PM »

Smileyมีใครที่ผมพอจะฝากซื้อได้บ้างไหมครับ อยู่ต่างจังหวัดครับแต่อยากได้กระสุนใช้บ้าง Smiley
  ถ้าสนใจจริงๆผมซื้อและจัดส่งให้ได้ครับ แต่ขอมีหลักฐานสำเนาใบ ป4 ส่งมาให้ผมด้วยครับ จะลบหรือปิดข้อความตรงไหนก็ได้ครับยกเว้นตรงชื่อและขนาดอาวุธครับ..เพราะไม่อยากเจอข้อหาสนับสนุนให้ผู้อื่นมีและใช้ปืนเถื่อนครับ...ฮิฮิ  ติดต่อได้ที่ realtime.22@hotmail.com ครับ
makoto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 07:04:39 PM »

ขออภัยนะครับ ไม่อยากให้โจ่งแจ้งไปว่าซื้อออกมากี่กล่องเดี๋ยวพี่จ่าเค้าจะลำบาก ถ้าเปลี่ยนคนแล้วเค้าอาจไม่ใจดีเหมือนพี่จ่านะครับ แล้วคนอื่นที่เค้าใช้บริการมานานจะพลอยอดไปด้วย กราบขออภัยที่พาดพิง
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 11:37:55 PM »

พี่ๆ ขอมีแผนที่ ทางเข้าสนามมั๊ยครับ หาทางเข้าไม่เจอครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
สนามยิงปืนธูปเตมีย์ อยู่ด้านหลัง(ในสนาม)สนามก็ฬาธูปเตมีย์ สนามอยู่แยกปากทางเข้าลำลูกกา อยู่ตรงข้ามกับสถานีดับเพลิงคูคต(ด้านทิศใต้)และอยู่ตรงข้ามกับอนุสรณ์สถาน (ฝังทิศตะวันตก)
ขอบคุณ ครับ หลงรัก

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์