เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 03:32:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนนิตยสารอาวุธปืนครับช่วยแก้ไขหน่อยครับ  (อ่าน 4052 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 09:03:43 AM »

รับทราบครับพี่ เล่มที่สันกาวหลุดรบกวนช่วยถ่ายรูปส่งให้ผมทาง email พร้อมที่อยู่ด้วยครับ ผมจะส่งเล่มใหม่ไปให้ครับ รูปเล่มที่หลุดผมจะเอาไปฉะกับโรงพิมพ์อีกทีครับ งานเร่งทีไร มีปัญหาอย่างนี้ทุึกที Sad Sad
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 09:06:54 AM »

รับทราบครับพี่ เล่มที่สันกาวหลุดรบกวนช่วยถ่ายรูปส่งให้ผมทาง email พร้อมที่อยู่ด้วยครับ ผมจะส่งเล่มใหม่ไปให้ครับ รูปเล่มที่หลุดผมจะเอาไปฉะกับโรงพิมพ์อีกทีครับ งานเร่งทีไร มีปัญหาอย่างนี้ทุึกที Sad Sad
มีความรับผิดชอบสุดยอดเลยครับ
กิตติ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 09:16:19 AM »

[/color]

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
mr.tidtee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

สวัสดีจ้า

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 09:32:40 AM »

ผมเข้ามายืนยันเฉย ๆ ครับว่าหลุดจริง ขนาดเปิดแบบไม่ให้ถึงสัน เปิดแบบระวังแล้วก็ยังหลุดครับ เป็นมาหลายเล่มแล้วครับ

ล้อที่หมุนอยู่เสอม ย่อมไม่เป็นสนิม
yai026
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 09:49:01 AM »

เป็นความโชคดีของผม

หนังสือที่อ่าน ไม่มีหลุด ไม่ชำรุด ...  Smiley

บางครั้งความรักก็มีไว้ให้เราสัมผัส    แต่ไม่ได้มีไว้ให้เราครอบครอง
pimdown
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 10:08:11 AM »

น่าจะมีรูปสาวๆๆแยะๆนะครับ
sak077 - รักในหลวง :)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 11:23:29 AM »

ของผมก็หลุดเช่นกันครับ ส่วนมากช่วงท้ายเล่ม Cheesy Cheesy Cheesy
quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 11:31:43 AM »

เล่มเดือนเมษาฯ เปิดดูหน้าไหนพิเศษหรือเปล่าครับ Grin Grin

ด้วยความเคารพครับ

หนังสือของผมเล่มเดือนเมษา  จะอ้าช่วงหน้าท้ายๆ ครับ ประมาณหน้า 139 เป็นต้นไป  และหน้าซื้อขายจะร่อนออกมาเป็นแผ่นๆ ครับ

ส่วนหน้าที่มีสาวสวยถือปืนนั้น ยังอยู่ในสภาพดีครับ

ปล. ผมไม่ได้ต้องการได้เล่มใหม่หรอกครับ  เพราะชอบใจเล่มที่มีอยู่นี้แล้วครับ  ถึงแม้จะต้องเปิดด้วยความทะนุถนอมก็ตาม  แต่พอดีได้เห็นข้อความของท่านเจ้าของกระทู้  และเห็นว่าของผมก็เป็นเหมือนกันครับ   แต่ผมเห็นความจริงใจของนิตยสารอาวุธปืนที่รับผิดชอบต่อลูกค้าก็ปลื้มใจแล้วครับ  และผมจะติดตามผลงานต่อไปครับท่าน
อั้มแมน
ดื่มไวน์เพื่อ สุขภาพ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

รักคนดี หนีคนเลว

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 11:45:40 AM »

ผม ว่า  หลุดง่าย  เหมือนกัน แต่ ผม มักจะ ระวัง ในการเปิดอ่านครับ 

แต่ผมว่า  กระดาษหนา และ หน้าสี เยอะ ครับ   เรียกได้ ว่า  คุณภาพ ของกระดาษ  กับ เนื้อหา เหมาะสมกัน เป็นที่สุด 

แต่..... ติดปัญหา ที่ หลุด นี่แหละครับ   คงต้อง ฉะ กับ โรงพิมพ์ 

ส่วน นิตยสารอื่นๆ ที่ไม่หลุด ผม ลอง จับๆ ดู อืม  แน่นดีจริง เช่น พวก ไทยเพลบอย เอ้ยยยย  ไม่ใช่ สิ  พวกนิตยสารอื่นๆ อ่ะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

www.rodyok.net  01-5675456
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 11:54:54 AM »

ของผมไม่ค่อยมีปัญหาเนื่องทนุถนอม อย่าง อย่างปิ๊กประคองแจงยิงปืน  โดนชก Grin(กลัวช้ำ) :Smiley

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 12:45:47 PM »

อวป เล่มล่าสุด ผมเจอที่สะกดผิดครับ ตรงเรื่องเกี่ยวกับมีด CRKT กลายเป็น CKRT ครับผม

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 01:08:37 PM »

......... Grin Grin Grin..ของผมก็หลุดครับเดือนนี้ แต่ใช้กาว UHU แก้ไขเองไปเรียบร้อยแล้ว.. Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 02:56:55 PM »

ของผมไม่ค่อยมีปัญหาเนื่องทนุถนอม อย่าง อย่างปิ๊กประคองแจงยิงปืน   โดนชก Grin(กลัวช้ำ)  โดนชก Grin(‥冉��) :Smiley
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อวป เล่มล่าสุด ผมเจอที่สะกดผิดครับ ตรงเรื่องเกี่ยวกับมีด CRKT กลายเป็น CKRT ครับผม
ขอบคุณครับพี่ อันนี้ความผิดผมเอง ตรวจตกหล่นครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
thaiya
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

สนับสนุนประชาธิปไตยครับ

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 03:04:37 PM »

ฉบับเดือน พฤษภาคม ก้อเป็นนะครับเปิดอ่านสองสามครั้งทำท่าจะหลุดเสียแล้วครับ อย่างไงช่วยแก้ไขฉบับต่อไปแล้วกันครับ อาจจะมีพลาดบางไม่เป็นไร

สวัสดีครับ,ยินดีครับ,ขอบคุณครับ,ขอโทษครับ,ไม่เป็นไหร่ครับ    ผมก็เป็นคนที่ชอบปืนคนหนึ่งครับ
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 04:44:51 PM »

ผมเข้ามายืนยันเฉย ๆ ครับว่าหลุดจริง ขนาดเปิดแบบไม่ให้ถึงสัน เปิดแบบระวังแล้วก็ยังหลุดครับ เป็นมาหลายเล่มแล้วครับ
ปล. ผมไม่ได้ต้องการได้เล่มใหม่หรอกครับ เพราะชอบใจเล่มที่มีอยู่นี้แล้วครับ ถึงแม้จะต้องเปิดด้วยความทะนุถนอมก็ตาม แต่พอดีได้เห็นข้อความของท่านเจ้าของกระทู้ และเห็นว่าของผมก็เป็นเหมือนกันครับ แต่ผมเห็นความจริงใจของนิตยสารอาวุธปืนที่รับผิดชอบต่อลูกค้าก็ปลื้มใจแล้วครับ และผมจะติดตามผลงานต่อไปครับท่าน
อ้างถึง
ผมเข้ามายืนยันเฉย ๆ ครับว่าหลุดจริง ขนาดเปิดแบบไม่ให้ถึงสัน เปิดแบบระวังแล้วก็ยังหลุดครับ เป็นมาหลายเล่มแล้วครับ ผมไม่ได้ต้องการได้เล่มใหม่หรอกครับ เพราะชอบใจเล่มที่มีอยู่นี้แล้วครับ ถึงแม้จะต้องเปิดด้วยความทะนุถนอมก็ตาม แต่พอดีได้เห็นข้อความของท่านเจ้าของกระทู้ และเห็นว่าของผมก็เป็นเหมือนกันครับ แต่ผมเห็นความจริงใจของนิตยสารอาวุธปืนที่รับผิดชอบต่อลูกค้าก็ปลื้มใจแล้วครับ และผมจะติดตามผลงานต่อไปครับท่าน เพราะผมเป็นสมาชิกรายปีอยู่ครับ

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์