เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 02:33:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองช่วยกันบอกประโยชน์ของอาวุธปืนคนละข้อครับ  (อ่าน 13635 ครั้ง)
tamrongsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 08:51:40 PM »

Grin เพิ่งจบออโต้2 มา ตอนนี้คงไปช่วยยิงตัวประกันได้แล้วครับ  Grin

...อ้าวจบกันแล้วหรือครับ ยินดีด้วยครับ รุ่นนี้ก็รุ่นเดียวกะนู๋โบว์ซิ ผมไป ศรภ.เกือบทุกเสาร์ ไม่ค่อยเจอเลยนะครับ...เอาไว้แล้วเจอกันครับ Cheesy Cheesy

Cheesy จบแล้วครับรุ่นเดียวกับคุณโบว์(คนทีชอบยิง 11 มม.เป็นชีวิตจิตใจนั่นแหละครับ) ..พอดีช่วงนี้แม่ไม่สบายเข้ารพ.เพิ่งออกมาครับ เสาร์นี้จะเข้าไปศรภ.ช่วง 11 โมงครับ Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 09:01:41 PM »

Cheesy จบแล้วครับรุ่นเดียวกับคุณโบว์(คนทีชอบยิง 11 มม.เป็นชีวิตจิตใจนั่นแหละครับ) ..พอดีช่วงนี้แม่ไม่สบายเข้ารพ.เพิ่งออกมาครับ เสาร์นี้จะเข้าไปศรภ.ช่วง 11 โมงครับ Grin

...คุณแม่เป็นอะไรครับ ขอให้ท่านหายไวๆ นะครับ เสาร์นี้ผมก็ไปครับ ช่วง 13.00 น. ช่องลูกซองครับ แล้วเจอกันครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 09:10:39 PM »

2.เอาไว้ขู่ เวลาหนุ่มๆอ้างว่ามาถามการบ้านลูกสาวเราที่บ้าน เราก็เอาปืนออกมาล้างโชว์ (ถ้ารักจริงแค่หวังฟัน...เอ็งโดน...ฮึ่ม...)

ขออนุญาติกราบเรียนออกความคิดเห็นนะครับพี่สมิหลา หากผมเป็นหนุ่มคนดังกล่าว เมื่อพี่เอาปืนออกมาล้าง(หรือถอดประกอบ) คงละจากงานการบ้านและสิ่งอื่นๆ ไปดูพี่ถอดประกอบอย่างใจจดจ่อ พร้อมอ้อนวอนขอพี่สอนผมถอดประกอบปืนพี่บ้าง(ถ้าพี่ไม่หวงนะ) ท้ายสุดคงอ้อนวอนขอจับปืนพี่ และนำมาเล็ง และลั่นไก(แบบไม่มีลูกนะขอรับ ฝึกเล็งและลั่นไกแบบDry fire ผมชอบมาก)อันเนื่องด้วยว่าผมเป็นคนชอบปืนง่ะครับ ลูกสง ลูกสาว ไม่สนใจแล้ว เมื่อนำปืนมาโชว์(ให้เกิดกิเลส)

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 09:19:59 PM »

2.เอาไว้ขู่ เวลาหนุ่มๆอ้างว่ามาถามการบ้านลูกสาวเราที่บ้าน เราก็เอาปืนออกมาล้างโชว์ (ถ้ารักจริงแค่หวังฟัน...เอ็งโดน...ฮึ่ม...)

...555 ระวังไอ้หนุ่มมันก็ชอบปืนเหมือนกัน ทีนี้ล่ะ เข้าทางเล๊ย Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 09:33:52 PM »

...555 ระวังไอ้หนุ่มมันก็ชอบปืนเหมือนกัน ทีนี้ล่ะ เข้าทางเล๊ย Grin Grin

เห็นด้วยกับพี่นาจาครับผม โดยส่วนตัวน่าจะเปลี่ยนจากปืนเป็นไม้ตะพด คงเหมาะสมกับสถานะการณ์มากกว่า(มั้ง) เกิดไปเจอหนุ่มชอบปืน นอกจากเจ้าหมอนั้นมันยังไม่กลัวปืนแล้ว จะเป็นการหาข้ออ้างมาบ้านพี่สมิหลาบ่อยๆด้วย มันอ้างเรื่องการบ้านไม่ได้ ก็อ้างเรื่องปืน อ้างเรื่องปืนไม่ได้ มันก็ชวนพี่ไปยิงปืน(เพื่อชนะใจพ่อตา) พูดแค่นี้ดีกว่า เพราะตัวเองก็หนุ่มชอบปืนเหมือนกันง่ะ

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
COKE
ชอบปืนสั้น แต่ได้ยิงปืนยาว
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 10:08:32 PM »

ขอขอบคุณ คุณใหม่ด้วยที่ให้การต้อนรับ   ผมใช้  ลามา  .38 super  ซึ่งเป็นปืนมรดกครับ  ซ้อมที่สนามบางนาครับ  อยากมี กล็อก ซักกระบอกกำลังเก็บเงินอยู่ครับ

ปืนที่เหมาะสมกับคุณที่สุด  คือปืนที่ยิงสั่งได้  (  แล้วจะเอาปืนแรงๆเกินกำลังตนไปทำไมกัน )
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:45:18 PM »

ขอขอบคุณ คุณใหม่ด้วยที่ให้การต้อนรับ   ผมใช้  ลามา  .38 super  ซึ่งเป็นปืนมรดกครับ  ซ้อมที่สนามบางนาครับ  อยากมี กล็อก ซักกระบอกกำลังเก็บเงินอยู่ครับ
[/color]

คุณ coke ที่วันนั้นเอา ruger 10/22 ไปกับเพื่อนอีกสองคนใช่ไหมครับ

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 12:28:19 AM »

ของเล่นคนแก่ เอามาจับมาดู เช็ดถู หยอดน้ำมัน ยิงไม่ไหว เจ็บมือ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 01:55:48 AM »

เห็นด้วยกับพี่นาจาครับผม โดยส่วนตัวน่าจะเปลี่ยนจากปืนเป็นไม้ตะพด คงเหมาะสมกับสถานะการณ์มากกว่า(มั้ง) เกิดไปเจอหนุ่มชอบปืน นอกจากเจ้าหมอนั้นมันยังไม่กลัวปืนแล้ว จะเป็นการหาข้ออ้างมาบ้านพี่สมิหลาบ่อยๆด้วย มันอ้างเรื่องการบ้านไม่ได้ ก็อ้างเรื่องปืน อ้างเรื่องปืนไม่ได้ มันก็ชวนพี่ไปยิงปืน(เพื่อชนะใจพ่อตา) พูดแค่นี้ดีกว่า เพราะตัวเองก็หนุ่มชอบปืนเหมือนกันง่ะ

Grin Grinใช้กับผมไม่ได้ดอกครับเอาอาวุธมาขู่...หารู้ไม่ผมอะสนใจอาวุธทุกๆประเภทเผลอๆท่านว่าที่พ่อตาอาจโดนขอเอาดื้อๆ Grin Grinเอ๋แต่ผมส่งสัยพีพลายแก้วจังครับคือรูปประจำตัวอะครับโดนคนข้างๆบังคับมาหรือเปล่า(กันพี่พลายกลาบเป็นพญานาคอะเปล่าครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2004, 02:01:03 AM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 02:27:43 AM »

คุณซีอุส>>>ผมส่งสัยพีพลายแก้วจังครับคือรูปประจำตัวอะครับโดนคนข้างๆบังคับมาหรือเปล่า(กันพี่พลายกลาบเป็นพญานาคอะเปล่าครับ)

นายพลายแก้ว>>>คนข้างๆเขาเป็นน้องที่น่ารักง่ะครับ อบอุ่นเมื่ออยู่กับเธอ จริงๆแล้ว เรื่องของเรื่องเป็นรูปที่ผมเก็บไว้ในกระเป๋าตังง่ะ พอดีหารูปที่เหมาะสมลงเป็นรูปประจำตัวมิได้ ก็เลยนำรูปดังกล่าวมาสแกน แต่จริงๆแล้ว มีเธออยู่ในรูป ทำให้บรรยากาศดูอ่อนโยนลงเมื่อมีเธอผสมในรูปด้วย(ลดดีกรีสายตาอันดุร้ายของผม และทำให้บรรยากาศบอรด์ดูเย็นลงด้วยภาพสตรีเพศ)

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 02:31:46 AM »

แต่จริงๆแล้ว มีเธออยู่ในรูป ทำให้บรรยากาศดูอ่อนโยนลงเมื่อมีเธอผสมในรูปด้วย(ลดดีกรีสายตาอันดุร้ายของผม และทำให้บรรยากาศบอรด์ดูเย็นลงด้วยภาพสตรีเพศ)
Grin Grin Grin Shocked Shocked Shocked Cheesy Cheesy Cheesy

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 08:59:39 AM »

ของเล่นคนแก่ เอามาจับมาดู เช็ดถู หยอดน้ำมัน ยิงไม่ไหว เจ็บมือ

โถ...ป๋าก็เปลี่ยนจากสี่สี่แม็กนั่มให้เล็กลงหน่อยสิครับ
 Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 10:17:32 AM »

...คุณแม่เป็นอะไรครับ ขอให้ท่านหายไวๆ นะครับ เสาร์นี้ผมก็ไปครับ ช่วง 13.00 น. ช่องลูกซองครับ แล้วเจอกันครับ Cheesy

ไปด้วยคนได้หรือเปล่าเจ้าคะ Cheesy

I am dying... -*-

ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 12:02:35 PM »

สำหรับผมประโยชน์อีกข้อคือ ทำกำไรได้ครับ

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 12:08:53 PM »

........ Grin..สำหรับผมได้เพื่อนครับ  ไปยิงปืนที่สนามทีไร เป็นต้องได้เพื่อนใหม่เกือบทุกที  ........555555555555555 ( ไม่รู้ข้อนี้ใครตอบไปยัง เพราะไม่ได้อ่านตั้งแต่หน้าหนึ่ง.. Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์