เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 12:33:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองช่วยกันบอกประโยชน์ของอาวุธปืนคนละข้อครับ  (อ่าน 13552 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #105 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 05:26:13 PM »

Grin อ่านหน้าแรก แล้วกระโดดมาหน้าสุดท้ายเลย ... (เพราะตามอ่านไม่ไหว)

เลยสรุปว่า
ประโยชน์ของอาวุธปืนคือ ... มันมีประโยชน์ครับ  Grin Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #106 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 05:40:50 PM »

เคยตอบไปครั้งนึงเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว แต่เพิ่งพบประโยชน์เพิ่มอีกข้อนึงเอาเมื่อวานนี้เอง

" เป็นอุปกรณ์เสริม ช่วยอำนวยความสะดวกในการจีบน้องสาวชาวบ้านของอีตาพลายแก้วกับคุณอ๊อดคร๊าบบบบ "

ผมว่าเพราะท่าน E mailนั่นแหละ
เอารูปน้องสาวสวยๆตั้งสองคนมาเป็นโลโก้ประจำตัว
(เอ้อ..น้องสาวคุณจริงป่าวครับ)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 06:41:52 PM »

น้องสาวแท้ๆครับ ซ้ายมือเป็นคนสุดท้อง เพิ่งจบจิตวิทยาคลินิก คนขวาเป็นคนพี่ทำงานเป็นโบรกเกอร์หุ้นกับเรียนโทตั้งท่าจะเกียรตินิยมอันดับ1
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #108 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 07:04:53 PM »

น้องสาวแท้ๆครับ ซ้ายมือเป็นคนสุดท้อง เพิ่งจบจิตวิทยาคลินิก คนขวาเป็นคนพี่ทำงานเป็นโบรกเกอร์หุ้นกับเรียนโทตั้งท่าจะเกียรตินิยมอันดับ1

ผมว่าคุณ E_mail เตรียมๆ"เซรุ่ม" ไว้มั่งก็ดีนะครับ Grin Grin Grin

ส่วน"ไม้ตีงู" ผมพอมี FABARM FP6 ขนาด 12 เกจ พอจะให้ยืมได้ Angry

สงสารน้องคุณ E_mail เขาเถอะครับ...........เด็กดีๆอนาคตไกล Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #109 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 07:40:37 PM »

โอ้โห......
สมควรครับ
สมควรที่คุณพ่อจะหวง
แบบนี้หัดให้ยิงปืนเลยครับ

(ฮฺ..ฮิ..ทำเป็นไม่เห็นของท่านมะขิ่นซะก็สิ้นเรื่อง)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 08:20:59 PM »

ผมว่าคุณ E_mail เตรียมๆ"เซรุ่ม" ไว้มั่งก็ดีนะครับ Grin Grin Grin

ส่วน"ไม้ตีงู" ผมพอมี FABARM FP6 ขนาด 12 เกจ พอจะให้ยืมได้ Angry

สงสารน้องคุณ E_mail เขาเถอะครับ...........เด็กดีๆอนาคตไกล Grin Grin Grin
ขอบคุณครับ ขอความกรุณารีบส่งมาด่วน พร้อมลูกปรายเบอร์1นะครับ....ไอ้เรารึเห็นเป็นผู้ใหญ่ระดับทั่นๆอุตส่าห์วางใจ ที่ไหนได้ กลายเป็นพญางูใหญ่กันทั้งน๊านนนนน ฮือๆๆๆๆ......
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #111 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 12:28:48 AM »

สมกับเป็นนางฟ้าลงมาเกิดจริงๆ รูปก็งาม หน้าก็สวย ความรู้ก็สูงส่ง ก็หวังพระพรหมจะเมตตาได้ชิดใกล้ ใครได้เป็นแฟนคงเป็นบุญกุศลอันยิ่งใหญ่ของชีวิตจริงๆ

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #112 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 12:53:23 AM »

Grin Grin Grin ออกลวดลายเลื้อยกันจนท่านอีเมลรีบเปลี่ยนโลโก้เลยหรือคับ... อิ..อิ..  Grin Grin Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #113 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 01:06:07 AM »

น้องสาวแท้ๆครับ ซ้ายมือเป็นคนสุดท้อง เพิ่งจบจิตวิทยาคลินิก
จิตวิทยาคลินิกเป็นหมอหรือพยาบาลครับ Grinแล้วก็จบจาก ม.อะไรครับ(ไม่ได้จะแข่งกับใครๆเขาหรอกครับเผื่อจะรู้จักกับคนที่ผมรู้จัก Grin)

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 09:36:38 AM »

น่าจะจัดอยู่ในพวกนักจิตวิเคราะห์มากกว่าครับ ม.รามเรียนควบกับป.ตรีบริหารฯของหอการค้าครับ เรียนจบออกมาปีละใบ จบทีก็มาอ้อนเอารางวัลไถตังค์พี่กับพ่อที
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #115 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 10:12:30 AM »

ยังมีการกระเส็นกระสายเรื่องสองสาวมายังกระทู้นี้อีกหรือครับนี่?

ผมพอละ... เข้าพรรษา 3 เดือน  Grin

แต่... เอ้อ... เคยอ่านกระทู้แว้บๆ เกี่ยวกับนักจิตวิทยากะกีฬายิงปืน ไม่ทราบว่านักศึกษาเพิ่งจบออกมาหมาดๆคนนี้จะลองฝึกปรือวิชาในเว็บฯนี้หรือเปล่าครับ  Huh  อย่างน้อยก็มีกรณีศึกษาไม่ต่ำกว่า 350 คน แต่อาจจะแยกออกมาได้เป็นไม่กี่กรณีอ่ะ  Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2004, 10:14:18 AM โดย กล็อกแกล็ก » บันทึกการเข้า

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
robokop
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #116 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 03:11:49 PM »

เป็นอุปกรณ์ที่ทำให้ไม่ต้องเสียค่ารถไปเรือนจำ (ก็มีคนมารับไง)
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #117 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 03:20:06 PM »

Cheesy ทำให้ผมรู้จักพี่ ๆ สมาชิกไงครับ  Grin

บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #118 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 03:27:12 PM »

..มีประโยชน์ตามที่ท่านพี่ ๆ ในเวปบอกมาทั้งหมดเลยครับ.. Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #119 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 03:45:37 PM »

กระทู้นี้ตั้งมาก็ 2 ปีแล้ว ยังมีคนไปหาเจออีกเนาะ...ฮ่า ๆ ๆ แต่ก็ดีครับ ขุดขึ้นมาอ่าน

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์