เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:25:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โกงปืนสวัสดิการ  (อ่าน 11547 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 10:18:38 AM »

ขอบอกว่านี่ไม่ใช่ครั้งแรก  เป็นครั้งที่เท่าไหร่แล้วไม่รู้   ตั้งแต่สมัยรุ่นเจ้าคุณปู่ผมแล้ว     เดี๋ยวก็เงียบ   เชื่อผมเถอะ  โกงตำรวจ   แต่ตำรวจยังทำอะไรมันไม่ได้   เดี๋ยวมันก็ปิดบริษัทเงียบไป   แล้วก็เปิดใหม่อีก   บริษัทพวกนี้เทวดาแท้ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โชคดีที่ผมสั่งกับกรมการปกครอง (สน.อส. ระยะ1)   ได้รับปืนแล้ว     ผมคิดว่ากรมการปกครองโดนมาเล่นเอง  คงไม่โกง      
ถ้าไม่ใช่กรมการปกครองจัด   ผมก็ไม่สั่งเหมือนกัน

ผมว่านี่ยิ่งกว่าเทวดา  Wink

บัญญัติ
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 11:59:07 AM »

ที่นนทบุรี ไม่มีร้านปืน มีแต่บ.อินเทค ที่ทำโครงการสวัสดิการ

บ.นี้อีกแล้วหรอครับ ตำรวจยังโดนแล้วประชาชนที่เดือดร้อน เค้าจะไปเพิ่งใครละครับ ทีนี้ Tongue ทำไมไม่มีใครแก้ไขปัญหานี้ซักที ผมเห็นมีแต่คนเดือดร้อน น่าสงสารครับ Sad
  บ.นี้แหละครับที่เพื่อนผมโดน.. glock19 เป็นปีแล้วยังโอนไม่ได้...
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 12:36:19 PM »

แหม....แค่โกงตำรวจทำไมเขาจะโกงไม่ได้ครับ  โกงชาติเขายังโกงกันได้เลย...อิอิอิ
SAMURAI COP
Full Member

คะแนน 2

นักรบผู้ชาญฉลาดนั้น จะเป็นผู้มีสติปัญญาเป็นอาวุธ

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 01:24:35 PM »

โกงกันอีกแล้วครับท่าน....

คนที่เกิดมาเป็นนักรบนั้นเขาไม่สนใจหรอกว่าจะมีชีวิตบนโลกนี้ได้นานแค่ไหน แต่จะคิดเสมอว่าการตายของเขาจะให้อะไรกับชนรุ่นหลังบ้าง///  ก้านกล้วย
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 05:09:53 PM »

Smiley
robokop
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 07:31:50 PM »

สั่งปืนสวัสดิการไว้เหมือนกัน ของ หจก.ปืนสี่พระยา ไม่รู้ว่าจะมีปัญหาหรือเปล่า
suntipan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 09:04:39 PM »

เรื่องต่างๆ ของบริษัท ... ก็ออกมาเป็นระยะ ในทางลบครับ Huh
นี่มันที่ รด.เมื่อวันเสาร์ที่ 19 ส.ค.49 ใช่ไม๊ครับ
panya
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 09:25:09 PM »

ชื่อเต็มๆของ สคบ.คือสำนักงานคุ้มครองผู้บริโภค อยู่ภายในทำเนียบรัฐบาล ถ.ราชดำเนินนอก หากไปทางสนามม้านางเลิ้งมุ่งหน้าไปเทเวศน์จะอยู่ฝั่งตรงข้ามกับสำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน แต่การเข้าไปจะต้องไปเข้าประตูฝังถนนราชดำเนินนอก ร้องเรียนได้ทุกเรื่องเกี่ยวกับการบริโภค ไม่ว่าจะเรื่องซื้อขายบ้านกับโครงการต่างๆ ซึ่งไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ หากเป็นข้าราชการตำรวจควรบอกต่อๆกันไปและรวมตัวกันร้องเรียน

a_takol
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 09:09:40 AM »

ขอบคุณคุณ panya  พอดีอยู่ต่างจังหวัด อยากทราบสถานที่จัดส่งเอกสารการร้องเรียนครับ  ตอนนี้กำลังรวบรวมเอกสารจากพรรคพวกอยู่ครับ  ไม่อยากให้เรื่องการโกงกลายเป็นเรื่องปกติของคนในสังคมไทย  ความรู้สึกส่วนตัวผมอยากให้ อวป. นำกระทู้นี้ลงในหนังสือ อวป. ด้วยซ้ำไป  อย่างน้อยก็เป็นการทำให้คนชั่ว ๆ ได้สำนึกถึงการกระทำผิดบ้างว่าอย่างน้อยยังมีสังคมส่วนหนึ่งกำลังจับตาและตีแผ่ให้คนในสังคมได้รับรู้  เผื่อคนเหล่านั้นจะได้สำนึกถึงการกระทำของตัวเอง และชื่อเสียงของวงศ์ตระกูล "คงเจริญสุข"
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 10:03:57 AM »

ทำธุรกิจแบบนี้หละนะ แย่จริงๆ ใช้ช่องโห่วของกฎหมาย บ้างก็ใช้เล่ห์กล บ้างก็ใช้อิทธิพล เมื่อไหร่คนเลวๆ จะหมดจากเมืองไทยเสียที

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

หยดน้ำ-รักในหลวง
ทุกวันมีความหมาย...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

กัลยาณการี กัลยาณัง ปาปการี จ ปาปกัง

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 10:45:05 AM »

ปืนกล็อค ขึ้นลำไว้ได้นานเท่าใด

นานเท่านาน...จนกว่าจะยิง หรือ ดรายไฟร์ทิ้ง...

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์