เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 04:25:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูของสวยๆงามๆกันบ้าง ประดับความรู้  (อ่าน 3740 ครั้ง)
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 10:12:38 AM »

ไม่เข้าใจ ทำไมพอกับเรื่องแบบนี้ น้าซับแกมาเร็วจัง แถมจัดเต็มทุกที

เหมาะสมกับตำแหน่งบุคคลแห่งปีครับ...คริคริคริ...

เยี่ยม  Grin

Pragmatism
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 10:26:31 AM »

ไม่เข้าใจ ทำไมพอกับเรื่องแบบนี้ น้าซับแกมาเร็วจัง แถมจัดเต็มทุกที

เรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อน ไทยจะก้าวสู่ประชาคมเศรษฐกิจอาเซียน(AEC)แล้ว
ท่านPandanusเตรียมตัวหรือยัง รู้จักเพื่อนบ้านไว้มั่งก็ดีนะ เพราะต่อไปเขาจะเป็นทั้งเพื่อนที่สนิท
และคู่แข่งที่ขึ้นเวทีเดียวกับเรา

น่ารักๆครับ  Ngoc Han (Dang Thi Ngoc Han) มิสเวียตนามปี2010ครับ
คนก่อนMai Phuong Thuy เป็นมิสเวียตนาม2006 ผมลงปีผิด ขอกลับไปแก้ไขก่อน  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 10:36:06 AM »

ผมพร้อมจะขึ้นเวทีเดียวกับเขาตั้งนานก่อนอาเซียนเปิดแล้วครับ Grin
กลัวไม่ได้ขึ้นมากกว่า บู่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 10:51:28 AM »

เรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อน ไทยจะก้าวสู่ประชาคมเศรษฐกิจอาเซียน(AEC)แล้ว
ท่านPandanusเตรียมตัวหรือยัง รู้จักเพื่อนบ้านไว้มั่งก็ดีนะ เพราะต่อไปเขาจะเป็นทั้งเพื่อนที่สนิท
และคู่แข่งที่ขึ้นเวทีเดียวกับเรา

เอาใกล้ ๆ แถวเกษตร-นวมินทร์ก่อนดีไหม  หรือแถว ๆ พระราม9 ก็ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 11:26:54 AM »

เดี๋ยวจะคิดว่าชุดอ๋าวใหญ่มีแต่สีขาว  สีอื่นก็มีครับ

นางแบบคนเดียวกับข้างบน 2010  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 11:30:03 AM »

อ่านแอกไม่ได้เลยหน๊อเนาะ...ชุดของน้องเหงี่ยนทวีที...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 12:42:19 PM »

เดี๋ยวจะคิดว่าชุดอ๋าวใหญ่มีแต่สีขาว  สีอื่นก็มีครับ

นางแบบคนเดียวกับข้างบน 2010  Grin

สังเกตุไหมครับว่า... สาวๆ เมืองญวนเขานั้น... หาแบบจอแบนไม่ค่อยเจอเลยจริงๆ อึ๋มกันทั้งประเทศ... Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 01:16:54 PM »

tinh khoi cua  นางแบบครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 01:18:20 PM »

Grin

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 02:01:09 PM »

เดี๋ยวจะคิดว่าชุดอ๋าวใหญ่มีแต่สีขาว  สีอื่นก็มีครับ

นางแบบคนเดียวกับข้างบน 2010  Grin

สังเกตุไหมครับว่า... สาวๆ เมืองญวนเขานั้น... หาแบบจอแบนไม่ค่อยเจอเลยจริงๆ อึ๋มกันทั้งประเทศ... Grin Grin Grin

ผมว่าน่าจะเป็นเพราะเสื้อชั้นในแข็งๆแบบของพม่ามากกว่าครับที่ทำให้มันตุงๆออกมา

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 02:20:52 PM »

ได้ความรู้เพิ่มขึ้นเยอะเลยครับ Grin น้ำลายหก ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
Porcupine
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 03:25:41 PM »

สวย ดูดี เซกส์ซี่ ไม่โป๊  Shocked

Love like Sun Burn if too close, Cold if too faraway..
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 03:38:35 PM »

เค้าเฉลี่ยคัพBขึ้นไปมาตั้งแต่2ปีก่อนแล้วครับ

มีแต่สาวไทยนี่แหละที่ยังมัวแต่แหล่กยาลดความอ้วนกันอยู่  Tongue

ได้ความรู้เพิ่มขึ้นเยอะเลยครับ Grin น้ำลายหก ไหว้

ได้รู้ว่าอะไรครับ ?

บอกผมมั่ง  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 03:56:59 PM »

ผมว่าน่าจะเป็นเพราะเสื้อชั้นในแข็งๆแบบของพม่ามากกว่าครับที่ทำให้มันตุงๆออกมา

เอ่อ... คือ... เอ่อ... คือ... สารภาพก็ได้ครับ... ว่าผมไปบุกตีเมืองเว้และเมืองใกล้เคียงมาแล้ว... ที่เห็นเป็นของแท้แน่นอนครับ... Grin Grin Grin

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 04:01:50 PM »

โอ้... ขอบคุณน้าซับ เรื่องรูปหลังไมค์ครับ... จ๊ากซ์...
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์