เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:23:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูของสวยๆงามๆกันบ้าง ประดับความรู้  (อ่าน 3766 ครั้ง)
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 04:15:10 PM »

ผมไม่เชื่อครูต้นหล๊อกๆๆๆ...ถ้าไม่พาไปสืบค้นหาข้อมูลที่เป็นจริง...ผมยังถือว่าครูต้นข้อมูลคลาดเคลื่อน...ปล.ไม่มีอะไรครับ...งง...กับตัวเอง...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 04:17:18 PM »

ผมไม่เชื่อครูต้นหล๊อกๆๆๆ...ถ้าไม่พาไปสืบค้นหาข้อมูลที่เป็นจริง...ผมยังถือว่าครูต้นข้อมูลคลาดเคลื่อน...ปล.ไม่มีอะไรครับ...งง...กับตัวเอง...

ป่ะครับอาดาบ... ค่าทัวร์เวียดนามกลางอยู่ที่เจ็ด-แปดพันเอง... ค่าใช้จ่ายอื่นๆ ก็ไม่สูง... ไปกันเลยมั๊ยครับ... Grin Grin Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 04:28:44 PM »

ความรู้ที่ได้คือ.จากการสังเกตชุดแต่งกายแบบอ๋าวหญ่ายก็คือ มีการผ่าสูงเลยจุดสมี....ไปมาก
สาระล้วนๆครับ เยี่ยม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 05:06:37 PM »

โอ้... ขอบคุณน้าซับ เรื่องรูปหลังไมค์ครับ... จ๊ากซ์...

Grin น้ำลายหก ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
Twitter 125
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 05:52:03 PM »

อยากเป็นเขยเวียดนาม น้ำลายหก

ถ้าอยากดัง.    ก็อย่าหวังความสงบ..
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 01:40:05 PM »

ผมว่าน่าจะเป็นเพราะเสื้อชั้นในแข็งๆแบบของพม่ามากกว่าครับที่ทำให้มันตุงๆออกมา

เอ่อ... คือ... เอ่อ... คือ... สารภาพก็ได้ครับ... ว่าผมไปบุกตีเมืองเว้และเมืองใกล้เคียงมาแล้ว... ที่เห็นเป็นของแท้แน่นอนครับ... Grin Grin Grin

จะไปอีกเมื่อไหร่ครับ คือว่าผมเป็นคนที่ไม่เชื่ออะไรง่ายๆน่ะครับต้องพิสูจณ์ด้วยตัวเองก่อนซักสองสามคน เอ๊ยสองสามครั้งจึงจะเชื่อครับ  ยิ้มีเลศนัย

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 06:00:10 PM »

ป่ะครับอาดาบ... ค่าทัวร์เวียดนามกลางอยู่ที่เจ็ด-แปดพันเอง... ค่าใช้จ่ายอื่นๆ ก็ไม่สูง... ไปกันเลยมั๊ยครับ... Grin Grin Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก...รอผมสักหน่อยนะครับครูต้น...แล้วจะติดต่อกลับไป...คงเป็นปิดเทอมใหญ่ที่ใกล้จะมาถึงครับ... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 06:21:57 PM »

แม๊..คำว่าสวยๆงามๆนี่เหมาะกับหนุ่มๆจริงๆเลย...อิอิ  Grin Grin Grin

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 07:27:04 PM »

นี่ก็เวียดนาม  ชื่ออะไรไม่รู้ ต้องถามน้าซับ เห็นเขาอี๋อ๋อกันออกบ่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2013, 07:28:43 PM โดย Pandanus » บันทึกการเข้า
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 08:46:27 PM »

สมัยก่อนมีคนถูกให้ออกจากราชการและถอดยศมาแล้วนะ เพราะมีเมียญวน เฮ้อ
แต่ปัจจุบันเขามีเงินล้านในแบงค์แล้ว

ดูรูปแล้วยืนยันเป็นแท้ เผอิญได้มีโอกาศเจรจาทางการทูตการค้าแบบไม่ตั้งใจแถวๆอีสานกลางเมือ่เร็วๆนี้ลงทุนไปพอๆกับแถวไซ่ง่อนเดิมเลย  คิก คิก

ผมว่าน่าจะเป็นเพราะเสื้อชั้นในแข็งๆแบบของพม่ามากกว่าครับที่ทำให้มันตุงๆออกมา

เอ่อ... คือ... เอ่อ... คือ... สารภาพก็ได้ครับ... ว่าผมไปบุกตีเมืองเว้และเมืองใกล้เคียงมาแล้ว... ที่เห็นเป็นของแท้แน่นอนครับ... Grin Grin Grin

เขาก็บุกมายึดเราแล้วนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2013, 08:47:58 PM โดย Yut64 » บันทึกการเข้า
mekathamin-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 08:52:44 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกเสื้อขาวแบบว่าแม่เจ้าาาา...ในฝันเลยโฮจิมิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เกิดในที่ดีนั้นดีแน่   เกิดในที่แย่ก็ดีได้  เกิดในที่ดีแล้วแย่มีถมไป   เกิดในที่ใดก็ดีได้ถ้าไฝ่ดี
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์