เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 12:28:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้กระสุน .22 LR CCI  (อ่าน 2166 ครั้ง)
Longth
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:11:02 AM »

Grin เพื่อสมาชิกท่านใดมีขอแบ่งหน่อยครับ  ตอนนี้หาไม่ได้เลยครับ
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:21:18 AM »

เมื่อเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา  วันปืนนาวี ที่สนามราชนาวีบางนา ขายนัดละ 2.40 บาทครับ
ถ้าอยู่ทางภาคตะวันออก ที่สนามราชนาวีสัตหีบก็น่าจะมีนะครับ ลองสอบถามดู

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
Longth
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:33:12 AM »

Grinขอบคุณอาจารย์มากครับ  แต่ผมไม่ได้ผ่านไปทางนั้นเลยครับ ไม่ทราบสมาชิกท่านใดผ่านไปแล้วซื้อมาติดไว้ แจ้งให้ทราบบ้างครับ
Wooddy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:42:25 AM »

เมื่อเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา วันปืนนาวี ที่สนามราชนาวีบางนา ขายนัดละ 2.40 บาทครับ
ถ้าอยู่ทางภาคตะวันออก ที่สนามราชนาวีสัตหีบก็น่าจะมีนะครับ ลองสอบถามดู
อาจารย์ครับเขาขายให้เฉพาะนักกีฬาเท่านั้นครับ ขนาดสมาชิกสนามเขายังไม่ขายให้เลยครับ อ้อ..แล้วก็เก็บเข้ากรุเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 11:15:31 AM »

เมื่อเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา วันปืนนาวี ที่สนามราชนาวีบางนา ขายนัดละ 2.40 บาทครับ
อาจารย์ครับเขาขายให้เฉพาะนักกีฬาเท่านั้นครับ ขนาดสมาชิกสนามเขายังไม่ขายให้เลยครับ อ้อ..แล้วก็เก็บเข้ากรุเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

Embarrassedสมาชิกของสนาม ขาย SB ( ยิงติดๆขัดๆ)ให้วันละ 100 นัด  Huh...ผมชักถอดใจกับสนามนี้แล้วล่ะ ....3 ปีแล้ว..เหมื่อนเดิม

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 12:46:44 PM »

เมื่อเช้าอ่านแล้ว เห็นอาจารย์บอกราคานัดละ 2.40 บาท รีบโทรไปบอกน้องซื้อมาเลยพันนัด คงต้องโทรไปบอกยกเลิกแล้วละ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 12:51:06 PM »

ขอโทษสมาชิกครับ  เพิ่งทราบว่าจัดมาขายเฉพาะวันงาน

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
makoto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 02:52:29 PM »

ผมซื้อมานัดละตั้ง4บาทครับ ที่หลังวัง
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 05:43:15 PM »

ผมซื้อมานัดละตั้ง4บาทครับ ที่หลังวัง

...ร้านไหนครับ...หาอยู่..เอา..20..กล่อง..ครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
อ่าวไทย™
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:35:19 PM »

ร้านไพศิษย์ครับนัดละ 4 บาท ส่งได้ไม่เกิน 500 นัด
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 08:00:29 PM »

....ขอบคุณครับ..

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
หน้า: [1]
  พิมพ์