เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:23:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามลูกซองเดี่ยวหักลำหน่อยครับ  (อ่าน 2504 ครั้ง)
นายตัว อ.
^.^คำพูดคือนายคน^.^
Full Member

คะแนน 0

^.^นักฆ่าในเงาดำ^.^

« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2006, 12:27:52 AM »

สอบถามพี่ๆว่าเดี่ยวหักลำนะเวลานี้ตัวไหนยี่ห้อไหนน่าเล่นครับ ตกใจ
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2006, 07:25:33 AM »

H@R ยี่ห้อแฮริงตันแอนด์ริชาร์ดสัน.....ราคาสองหมื่นกว่า

ไบคาลนกใน ถ้าไม่มี เอานกนอก.........ราคาหมื่นกว่าถึงใกล้สองหมื่น

จากใจ.....หนึ่งในทีมงานซึมเศร้าฯทีม Wink
นายตัว อ.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2006, 01:13:44 PM »

ขอบคุณครับพี่ Grin
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2006, 01:40:46 PM »

...ผมเคยถามครับ...และกำลังจะไปถอย..ไบคาล..ครับ..
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,11054.0.html

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
นายตัว อ.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2006, 01:54:02 PM »

ขอบคุณพี่ jongrakn มากครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์