เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 04:22:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนระวังนักบินปลอมครับ  (อ่าน 9289 ครั้ง)
pongsiri48
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 02:16:05 PM »

เคยโทรมาขู่ผมด้วยครับปลอมเป็นร.ต.อ. อยู่สน.บางเขน บอกว่าเป็นเพื่อนกับคนในรูปให้ผมเลิกไปเตือนคนที่ผมรู้จักซะเพราะครในรูปเป็นนักบินจริงเคยเห็นใบอนุญาติมาแล้วขู่เยอะด้วยครับตอนเค้าโทรมาผมอยู่หอพักเลยเปิดออกลำโพงให้เพื่อนที่เรียนCplด้วยกันฟังเป็นพยานครับแล้วก็เมมเบอรไว้เรื่องมาแดงตรงที่คุณโปรแกรมlineมันเด้งขึ้นมาเป็นหน้านายคนนี้น่ะครับเลยรู้ว่าไม่ใช่ ร.ต.อ. แต่เป็นนายนักบินปลอมโทรมาขู่ว่าแล้วทำไมขู่จังพูดก็หยาบคายแถมถามว่านายร้อยรุ่นไหนก็ตอบไม่ได้บอร์ครับ0874237424ถ้าเค้าจะฟ้องมาหรือบอกว่าเค้าเป็นจริงๆก็ขอเลขใบอนุญาติหน่อยนะครับว่าเลข B-xxxx   อะไรจะได้ออกมากราบขอโทษครับไม่อยากให้ใครเป็นเหยื่อเสียเงินเสีย...อีกครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 02:33:23 PM »

ทำอะไรกันแปลกๆเนอะครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 03:12:38 PM »

หน้าตาและUniformคล้ายๆคนขับรถโดยสารของเจ๊เกียว เหมือนเคยเจอที่สถานี บขส ใหม่ ที่โคราช Grin

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 03:21:43 PM »

เด็กแก่นนครฯหรือเปล่าเนี่ยะ
pranburi
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 226

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 03:22:15 PM »

เคยโทรมาขู่ผมด้วยครับปลอมเป็นร.ต.อ. อยู่สน.บางเขน บอกว่าเป็นเพื่อนกับคนในรูปให้ผมเลิกไปเตือนคนที่ผมรู้จักซะเพราะครในรูปเป็นนักบินจริงเคยเห็นใบอนุญาติมาแล้วขู่เยอะด้วยครับตอนเค้าโทรมาผมอยู่หอพักเลยเปิดออกลำโพงให้เพื่อนที่เรียนCplด้วยกันฟังเป็นพยานครับแล้วก็เมมเบอรไว้เรื่องมาแดงตรงที่คุณโปรแกรมlineมันเด้งขึ้นมาเป็นหน้านายคนนี้น่ะครับเลยรู้ว่าไม่ใช่ ร.ต.อ. แต่เป็นนายนักบินปลอมโทรมาขู่ว่าแล้วทำไมขู่จังพูดก็หยาบคายแถมถามว่านายร้อยรุ่นไหนก็ตอบไม่ได้บอร์ครับ0874237424ถ้าเค้าจะฟ้องมาหรือบอกว่าเค้าเป็นจริงๆก็ขอเลขใบอนุญาติหน่อยนะครับว่าเลข B-xxxx   อะไรจะได้ออกมากราบขอโทษครับไม่อยากให้ใครเป็นเหยื่อเสียเงินเสีย...อีกครับ

แล้วเค้ารู้เบอร์โทรคุณได้ยังไงถึงโทรมาขู่ครับ เป็นนักบินปลอมยังไม่พอ ยังปลอมเป็นตำรวอีกน่ากลัวจัง
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

to make a friend, be a friend...

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 03:26:09 PM »

ถ้านามสกุล " พิชิตอริราชศัตรูพ่าย "  จะไม่แปลกใจเลย  ลงทุนหารูป ทำโปรไฟล์มาซะดูดีไปหมด ต้องย้อนเกล็ดทำเป็นสาวๆไปขอแอด แล้วอำเล่นบ้าง...อิ อิ

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
pongsiri48
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 03:40:08 PM »

น้องที่รู้จักกันเค้าโทรมาขอโทษน่ะครับพอดีตอนผมโทรไปถามเรื่องราวเค้ามาหากันพอดีเค้าเลยขู่เอากับน้องเค้าน่ะครับ
pongsiri48
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 03:41:58 PM »

ยังไงรบกวนลองแอดไปติดตามความเคลื่อนไหวเค้าหน่อยนะครับเห็นว่าชอบแอดพยาบาลหมอและนักศึกษาเป็นข้อมูลที่น้องเค้าให้มาครับ
pongsiri48
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 12:59:17 PM »

ล่าสุดได้ไปจีบรุ่นน้องเพื่อนที่ฝึกงานกราวที่แอร์เอเชียครับบอกว่าถ้าเรียนจบแล้วจะฝากจะฝากเป็นแอร์การบินไทยให้น้องเค้าเลยให้เบอร์ไปเพราะคิดปรึกษาเรื่องทำงานเพราะสนใจทำงานด้านนี้แต่พอโทรมากลับพูดจาจีบอละอวดตัวครับน้องเค้าบอกมีแฟนแล้วก็บอกให้เลิกซะมาคบกับเค้าดีกว่าเค้าเป็นนักบินการบินไทยอนาคตดีกว่าแฟนน้องแน่นอนน้องเค้าเลยรู้สึกแปลกๆเลยมาถามเพื่อนผมว่านักบินเค้านิสัยแย่อย่างนี้เลยเหรอก็เลยรู้ว่าเป็นนายคนนี้ไปหลอกเค้าอีกแล้วน่ะครับ..ไม่ทราบว่ามีท่านใดลองแอดไปบ้างหรือยังครับหรือถ้ามีท่านใดเคยเจอคนคนนี้หลอกมาช่วยแชร์กันหน่อยนะครับสงสารผู้หญิงที่จะมาหลงกลเค้าอีก
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 01:06:07 PM »

ผมแจกคะแนนแรกให้ จขกท ครับ
pongsiri48
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 01:47:57 PM »

ขอบคุณมากครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 06:09:14 PM »

ถ้ามั่นใจว่าเป็นสิบแปดมงกุฏ ทำไมไม่เข้าแจ้งความดำเนินคดีละครับ  ........  อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล   Cool

pongsiri48
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 08:18:07 PM »

เคยเป็นคดีแล้วครับที่สภ.อุดรธานีครับลองเช็คดูได้ครับเห็นว่าเค้าให้พ่อเค้าที่เป็นทหารมาประกันตัวออกไปครับแต่ก็ยังทำนิสัยเดิมอยู่ครับเพราะเป็นแค่คดีช่อโกงครับประกันออกไปแล้วก็ขึ้นศาลแค่นั้นอ่ะครับมีเงินคืนก็จบก็แค่ไปหาเหยื่อรายใหม่เอาเงินมาหมุนแค่นั้นเองครับยังไงก็รบกวนพี่ๆช่วยๆกันหน่อยนะครับสงสารผู้หญิงที่อาจจะเป็นเหยื่อรายต่อไปครับ
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 09:40:13 PM »

หน้าตาน่าจะขับแท๊กซี่เมืองจีนล่ะมั้ง  แต่คุ้นๆหน้าอยู่เหมือนกัน

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 09:47:12 PM »

ถ้ามั่นใจว่าเป็นสิบแปดมงกุฏ ทำไมไม่เข้าแจ้งความดำเนินคดีละครับ  ........  อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล   Cool

แจ้งข้อหาอะไรล่ะครับน้าปู  เจ้าทุกข์ยังไม่เสียอะไรเลย   Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2013, 10:01:33 PM โดย ~ Sitthipong - รักในหลวง ~ » บันทึกการเข้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์