เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:30:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนระวังนักบินปลอมครับ  (อ่าน 9283 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 11:36:29 PM »

ที่ลุงสมชายว่ามาตัวผมล้วนๆ   งอน   เว้นแต่ไม่ได้เป็นนักบิน   ยิ้มีเลศนัย

เอ่อ... นายสมชายจำได้ว่าเคยเห็นรูปใครก็ไม่รู้ ยืนรีดผ้าด้วยกล้ามแขนใหญ่เท่าคอตัวเองครับ... แฮ่ๆ...

กล้ามหน้าแขนอาจใหญ่ด้วยการทำงานหนักหรือยกของหนักเป็นประจำ... แต่กล้ามหลังแขนจะขึ้นเป็นลูกได้ มีแต่เกิดจากท่ายกเหวทบางท่าเท่านั้นนี่ครับ, แล้วกล้ามหลังแขนแหละ ทำให้กล้ามแขนใหญ่เท่าคอตัวเองได้ครับ(นายสมชายประเมินแล้วหากเป็นดัมเบล ต้องไม่ต่ำกว่า 15 กก./ข้าง)...

หรือว่าลุงปูเลิกยกเหวทแหล่ว... โอ๋ย...
คุ้นๆว่าเคยมีรูปนี้ ขำก๊าก
        หึ หึ
ผมจะโดน ตะ...รีนลุงปู
ก็เพราะภาพที่บ้านพี่จอย ภาพนั้นแหละ ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 10:05:51 AM »

หากินง่ายเนอะ...คนเรา ยางอายไม่มี

chonthai-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 353

4152

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 11:22:36 AM »

การบินไทยน่าจะอยู่ในฐานะผู้เสียหายน๊ะครับ สามารถแจ้งความดำเนินคดีได้
pongsiri48
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 10:49:35 PM »

น้องหลายคนมาแจ้งว่าโดนหลอกให้โอนเงินอีกแล้วบอกเพราะเค้าเปลี่ยนชื่อเลยหาในเน็ตไม่เจอยังไงช่วยกันแชร์หน่อยนะครับสงสารเกิดเป็นเพื่อนหรือคนรู้จักเราเราก็คงรู้สึกแย่
baby007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 05:00:45 PM »

สวัสดีคะคุณพงษ์ ดีฉันอยากขอบคุณ คุณพงษ์มากเลยที่เอาขึ้นเว็บ ดิฉันเป็นอีกคนหนึ่งที่ตกเป็นเหยื่อไอ้เหี่ย สารเลวคนนี้ อยากบอกว่าคุณพงษืพูดจริงทุกเรื่องที่ลง และตอนนี้ไอ้เอฟนี่มันก็ยังหลอกว่ามันขับรถเบนส์เปิดประทุนสีแดง และเอารูปรถเบนส์สีขาวขึ้นเป็นโปรไฟล์ภาพ ใครมี Line มันหรือมันแอดเข้าไปอย่าได้รับแอดเลยนะคะ อยากบอกว่ามันเลวเกินคำบรรยาย และตอนนี้ได้แชร์ลิงค์ไปทุกที่ ขอให้ทุกคนช่วยกันแชร์ลิงค์ อย่าปล่อยไอ้สารเลวนี้ลอยนวลด้วยนะคะ
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 11:03:56 PM »

ตรวจสภาพเครื่องก่อนบินทำไมใส่ชุดบ้านวะ!!!
ปีกติดหน้าอกก็ไม่ใช่แล้ว

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์