เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:13:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่ง IPSC ใช้ปืน Full Size หรือ Compact ดีครับ  (อ่าน 13347 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 05:39:19 PM »

WorldShoot ไอพีเอสซีปีหน้า ที่ประเทศ Equador จะได้เห็นแชมป์เก่ากล็อก17
ปะทะผู้ท้าชิงที่ยังไม่เคยแพ้ใคร จากสาธารณรัฐเชก  ที่ใช้ P-01
นอกจากวัดความเก๋า กับหนุ่มไฟแรงแล้ว  เป็นการวัดศักดิ์ศรีของโรงงานปืนกล็อกกับซีแซดด้วย  น้ำลายหก

เห็นคะแนนตอนแข่ง production division ที่บาหลีแล้วทึ่งครับ เด็กหนุ่มจากเช็คแจ๋วจริงครับ

อยากดูการแข่งขันสุดๆแล้ว กล็อกกับซีแซดคงข่มกันสุดๆถ้าผลออกมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2004, 05:51:03 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 05:46:09 PM »

WorldShoot ไอพีเอสซีปีหน้า ที่ประเทศ Equador จะได้เห็นแชมป์เก่ากล็อก17
ปะทะผู้ท้าชิงที่ยังไม่เคยแพ้ใคร จากสาธารณรัฐเชก  ที่ใช้ P-01
นอกจากวัดความเก๋า กับหนุ่มไฟแรงแล้ว  เป็นการวัดศักดิ์ศรีของโรงงานปืนกล็อกกับซีแซดด้วย  น้ำลายหก

เห็นคะแนนตอนแข่ง production division ที่บาหลีแล้วทึ่งครับ เด็กหนุ่มจากเช็คแจ๋วจริงครับ

อยากดูการแข่งขันสุดๆแล้ว กล็อกกับซีแซดคงข่มกันสุดๆถ้าผมออกมา

Grin อย่าลืมทานโฟฯ ของผมอีกกระบอกครับ เมษานี้ได้เป็นคู่แข่งด้วยแน่ ๆ ครับ Grin

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 05:51:47 PM »

ปะทะผู้ท้าชิงที่ยังไม่เคยแพ้ใคร

ไปพากย์มวยไทย หรือมวยปล้ำท่าจะดีพี่เรา

I am dying... -*-

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 06:01:07 PM »

อยากดูการแข่งขันสุดๆแล้ว กล็อกกับซีแซดคงข่มกันสุดๆถ้าผมออกมา
อ้างถึง

Grin อย่าลืมทานโฟฯ ของผมอีกกระบอกครับ เมษานี้ได้เป็นคู่แข่งด้วยแน่ ๆ ครับ Grin
อ้างถึง
รู้สึกปีหน้า production จะคึกคัก มีทานโฟฯตัวแรง คุณ Army คุณ Pimuk แถมยังรอพี่ coda อีกคนครับ มันส์ครับ

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 06:30:00 PM »

อ้างถึง

อ้างถึง
รู้สึกปีหน้า production จะคึกคัก มีทานโฟฯตัวแรง คุณ Army คุณ Pimuk แถมยังรอพี่ coda อีกคนครับ มันส์ครับ

ถ้าพี่แก้วลง Production แล้ว STI หล่ะเจ้าค่ะ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 06:33:26 PM »

ถ้าพี่แก้วลง Production แล้ว STI หล่ะเจ้าค่ะ
อ้าวอย่างนี้ก็ลง Standard สิครับ ไม่งั้นก็ลงสองรุ่นเลยครับ   Grin Grin Grin Grin Grin สบายยยยยยยย

sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 07:25:05 PM »

หลงรัก
ครับ
อ่านโพสแล้วความอยากปะทุครับ
ถ้าผมว่างจะไปร่วมแจมครับ  เอา CZ ตัวเต็มไปยิงครับ
 หลงรัก
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 07:45:43 PM »

ครับ ถ้าโปรดักชั่นคึกคักก็ดีใจครับ
แต่รีวอลเวอร์คงเหี่ยว.....  ไม่เพียงแต่ไม่มีนักกีฬาเพิ่ม  อาจต้องยุบดิวิชั่นนี้ด้วยซ้ำ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 09:26:11 PM »

ครับ ถ้าโปรดักชั่นคึกคักก็ดีใจครับ
แต่รีวอลเวอร์คงเหี่ยว.....  ไม่เพียงแต่ไม่มีนักกีฬาเพิ่ม  อาจต้องยุบดิวิชั่นนี้ด้วยซ้ำ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใจเย็นครับท่านประธาน  ตกใจ ผมว่ามันติดที่หาคนเข้าใจลูกโม่ หรือใจรักลูกโม่ยากมากกว่านะครับ เลยมีคนเล่นน้อยหน่อย

แบ่งภาคได้คงได้เห็นผมลงซักสองสามdivision  ยังมีคุณ Sak CZ อีกคนกว่าจะถึง Level4 Thailand อาจมีนักกีฬาอีกเยอะครับ

Standard เพื่อนผมพึ่งไปเอาปืนที่เฮียเคี้ยงปีหน้าเพิ่มอีกคนครับ สนุกจริงๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2004, 10:03:57 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 10:31:00 PM »

อ้างถึง

ขอให้เป็นเช่นนั้นเถอะ...... เพี้ยง...  เยาะเย้ย

เพราะปีหน้าคุณพี่ตุ้มจะหนีไป Standard แล้วครับ...  แต่หัวใจดวงเดิม (G17) Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 11:07:28 PM »

อ้างถึง

ขอให้เป็นเช่นนั้นเถอะ...... เพี้ยง...  เยาะเย้ย

เพราะปีหน้าคุณพี่ตุ้มจะหนีไป Standard แล้วครับ...  แต่หัวใจดวงเดิม (G17) Grin
ว่าแต่คุณมานิตเถาะครับ เห็นเอาลูกโม่ลง Steel Challenge ไม่เอามาลง IPSC บ้างหรือครับเรียกความคึกคักกันหน่อย

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2004, 11:13:20 PM »

พี่อ๋องเปลี้ยนไป๋...ใช้ emotion กับเขาด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 05:23:43 AM »

ตั้งกระทู้เยอะๆ  ถามตอบแยะๆ  คนอ่านจะได้เกิดกิเลส  อยากยิงบ้าง  ขอบอกท่านที่ไม่เคยยิงว่า  มันส์มากกก... Shocked Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 05:57:35 AM »

อาทิตย์ที่ ๑๙ ธ.ค. ที่ฟาร์มจรเข้ครับ  สนามยิงปืนอยู่ภายในบริเวณฟาร์มจรเข้เลย
ใครสนใจไปด้อม ๆ มอง ๆ ก่อนก็ได้ครับ   เป็นแม็ชสุดท้ายของปี ๔๗   ......หมดแล้วหมดเลย.... Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 06:13:12 AM »

อาทิตย์ที่ ๑๙ ธ.ค. ที่ฟาร์มจรเข้ครับ  สนามยิงปืนอยู่ภายในบริเวณฟาร์มจรเข้เลย
ใครสนใจไปด้อม ๆ มอง ๆ ก่อนก็ได้ครับ   เป็นแม็ชสุดท้ายของปี ๔๗   ......หมดแล้วหมดเลย.... Grin

....ฟาร์มจระเข้เลย...คงหนาวนะครับช่วงนี้ Grin Grin

....จริงๆแล้ว ผมว่านักกีฬาที่เริ่มเล่นแล้ว คงอยากลงกันหลายๆ Division แหล่ะครับ  แต่..สำหรับท่านที่เข้ามาลองสัมผัส Production เป็นตัวเลือกแรกที่น่าจะลงแข่งกันได้เลย เพราะปืนนะมีกันแล้ว เพียงแต่หาอุปกรณ์เพิ่มเติมนิดหน่อยก็มันส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ได้แล้ว....  หลงรัก

...น้องโบว์ พี่แก้วไม่เอา STI มาลง เพราะแกใช้ .45 อยู่จ้า....และแกก็เห็นว่าลง Production คงเอาชนะคุณมานิตได้ไม่ยาก.... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2004, 06:15:08 AM โดย n a j a » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์