เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:19:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่ง IPSC ใช้ปืน Full Size หรือ Compact ดีครับ  (อ่าน 13384 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 06:18:10 AM »

เรียนถามพี่ๆครับ

สำหรับคนที่ไม่ได้ไปแข่งจะเข้าไปชมดูก่อน  จะเข้าได้อย่างไรครับ   Huh

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 06:25:12 AM »

...น้องโบว์ พี่แก้วไม่เอา STI มาลง เพราะแกใช้ .45 อยู่จ้า....และแกก็เห็นว่าลง Production คงเอาชนะคุณมานิตได้ไม่ยาก.... Grin Grin Grin

Shocked Shocked จริงดิพี่.....ผมยังไม่คิดว่าจะชนะเค้าเลยนะ 

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 06:28:35 AM »

...น้องโบว์ พี่แก้วไม่เอา STI มาลง เพราะแกใช้ .45 อยู่จ้า....และแกก็เห็นว่าลง Production คงเอาชนะคุณมานิตได้ไม่ยาก.... Grin Grin Grin

Shocked Shocked จริงดิพี่.....ผมยังไม่คิดว่าจะชนะเค้าเลยนะ 

...ผมยิ่งคิดมากกว่าคุณอ๋องอีก...ไม่มีทางเล๊ย 55555 Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 06:30:11 AM »

สำหรับคนที่ไม่ได้ไปแข่งจะเข้าไปชมดูก่อน  จะเข้าได้อย่างไรครับ   Huh

(ตามน้ำ).......พอขับรถถึงหน้าประตูใหญ่ฟาร์จรเข้แล้ว  ให้ขับเลยไปอีก ๓๐๐ เมตร
จะเจอวัด ติดกับอู่รถเมล์   ถัดไปนิดเดียวจะเห็นประตูที่เขียนว่า"เวทีคอนเสิร์ท"  ให้เข้าที่ประตูนี้
เลี้ยวซ้ายตามทางไปเรื่อย ๆ ๒๐๐ เมตรก็จะเห็นเวทีคอนเสิร์ท  บอกยามว่ามาสนามยิงปืนครับ
สนามยิงปืนจะติดกับเวทีนี้

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 06:55:15 AM »

Oh Oh WOW!! เยาะเย้ย

I am dying... -*-

Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 12:12:08 PM »

ตกใจ..เฮ่อ...เหนื่อย..กว่าจะลอยลงมาได้  เล่นชมกันซะขนาดนั้น

ผมยิง IPSC เพราะ สนุกกับมันมากกว่า แต่ที่ได้รางวัลเป็นเพราะประสบการณ์มากกว่า

อาการ บีบหัวใจ  ตื่นเต้น ประหม่า  ลืมแผนการยิงเมื่ออยู่ในสนาม  แก้ไขสถานการณ์เฉพาะหน้า

มีให้รู้สึกอยู่ในสนามอย่างเดียว  มันเป็นประสบการณ์  ไม่สามารถหาดูหรือชมได้ ฉะนั้น ยืนยัน

ขอเชิญมาแข่ง PRODUCTION กันเถอะ

มานิต เนี๊ยะ ไม่เท่าไรหรอก   Wink   
Manit
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 12:15:18 PM »

สำหรับคนที่ไม่ได้ไปแข่งจะเข้าไปชมดูก่อน จะเข้าได้อย่างไรครับ Huh

คุณ num  เคยไปที่ฟาร์มฯ แล้วไม่ใช่เหรอครับ  Huh
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 12:19:59 PM »

สำหรับคนที่ไม่ได้ไปแข่งจะเข้าไปชมดูก่อน จะเข้าได้อย่างไรครับ Huh

คุณ num  เคยไปที่ฟาร์มฯ แล้วไม่ใช่เหรอครับ  Huh
Huh Huh Huh Huh Huh Huh งง คำถามเหมือนกัน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Manit
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 12:24:21 PM »

ว่าแต่คุณมานิตเถาะครับ เห็นเอาลูกโม่ลง Steel Challenge ไม่เอามาลง IPSC บ้างหรือครับเรียกความคึกคักกันหน่อย
อ้างถึง

ลูกโม่ 686  6"  7 นัด   ถ้าจะลง น่าจะต้องทำอีกเยอะ อุปกรณ์อีกแยะ  ก็เคยคิดเหมือนกัน

เพราะผมคิดว่าลูกโม่นี่มันคลาสสิค นะ..  ถึงเอาไปยิง Steel  ไงครับ  Wink
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 01:47:46 PM »

อ้างถึง
Huh Huh Huh Huh Huh Huh งง คำถามเหมือนกัน
อ้างถึง
อ้างถึง

ผมถามเผื่อเพื่อนๆที่อยากชมแต่ไม่ทราบวิธีการเข้าสนามครับ
(หลอกล่อให้เข้าฟรีก่อน  หลงเข้ามาแล้วค่อยเสียตังค์ครับ) Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2004, 11:29:54 PM »

มานิต เนี๊ยะ ไม่เท่าไรหรอก   Wink   

วันนี้เอาไปแค่สองรางวัลจากการแจกสองแมทช์ ไม่เท่าไหร่จริงๆ เจ้าค่ะ เยาะเย้ย

I am dying... -*-

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 04:51:41 AM »

ผมถามเผื่อเพื่อนๆที่อยากชมแต่ไม่ทราบวิธีการเข้าสนามครับ
(หลอกล่อให้เข้าฟรีก่อน  หลงเข้ามาแล้วค่อยเสียตังค์ครับ) Grin
เทคนิคลึกล้ำจริงๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน นับถือนับถือ

แค่มาดูก็อยากลงไปยิงด้วยแล้ว

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 05:21:50 AM »

เทคนิคลึกล้ำจริงๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน นับถือนับถือ

แค่มาดูก็อยากลงไปยิงด้วยแล้ว

โห...สนามเค้าเริ่มแข่ง 09.00 นะ คุณcarrera ตื่นเต้นเตรียมปืนตั้งแต่ตี 4 เลยหรือครับ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 05:25:25 AM »

โห...สนามเค้าเริ่มแข่ง 09.00 นะ คุณcarrera ตื่นเต้นเตรียมปืนตั้งแต่ตี 4 เลยหรือครับ Grin Grin
ไม่ใช่ 9.30 หรือพี่ แต่ปืนอยู่กับเพื่อนคราบบบบ

เมื่อคืนไปงานเลี้ยง IPSC รึเปล่าครับ เป็นยังไงบ้างคนเยอะไม้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 05:37:24 AM »

ไม่ใช่ 9.30 หรือพี่ แต่ปืนอยู่กับเพื่อนคราบบบบ

เมื่อคืนไปงานเลี้ยง IPSC รึเปล่าครับ เป็นยังไงบ้างคนเยอะไม้

ไปครับ นักกีฬาเกือบ 50 ท่าน.....อาหารก็อร่อย....ถ้วยรางวัลก็สวยถูกใจมากครับ และที่สำคัญท่านนายกสมาคมฯ แถลงการเป็นเจ้าภาพ Australasia 2007 ที่จะจัดในประเทศไทยด้วย...เริ่มซ้อมตั้งแต่วันนี้ได้เลยครับ Grin Grin

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์