เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 02:18:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเจอใครไม่รู้แอบอยู่ในตู้เสื้อผ้าของลูกสาวตัวเอง..สมช..จะทำอย่างไรดี  (อ่าน 5106 ครั้ง)
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 06:53:19 PM »

ไปคุยกันที่โรงพัก  ยี๊

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 07:00:28 PM »

เป็นผมคงสั่ง"ยำ"ให้กินสักชุด  แอบอยู่นานกลัวหิว  ยำรวมมิตรด้วยนะครับ  หมัด-เท้า-เข่า-ศอก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
juicymanz
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 10:02:30 PM »

ไม่กล้าว่าใครครับ เพราะผมเองก้อมีลูกสาว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมมีน้องสาว  เมื่อก่อนมีวัยรุ่นที่นิสัยเกเรไม่ค่อยทำมาหากินนิสัยน้องๆโจรมาจีบน้องสาว  ผมเห็นและก็พอจะรู้กิติศัพท์ของผู้ชายพอสมควรว่าไม่ดี  ผมเลยสั่งห้ามไม่ให้วุ่นวาย    ขนาดผมพูดให้ได้ยินต่อหน้าไม่ให้เข้าบ้าน ถ้าเดินเข้าบ้านเดี๋ยวเจอตีนผมบอกมันขนาดนี้  มันยังท้าทายยังจะเดินเข้าบ้านอีก  ผมเลยอัดเข้าให้สองดอกหลับทั้งยืน  แล้วให้พวกมันอีกสองคนช่วยหิ้วปีกไปนอกบ้าน  แล้วสั่งเพื่อนมันไว้ว่าคราวหน้าถ้ามาให้เห็นน่าอีกมึงเจ็บหนักแน่  ตั้งแต่นั้นมามันก็ไม่เคยเห็นน่ามันอีกเลย
คุณ Nutaphol มีทั้งอาวุธในกายและนอกกายเลยครับ นี่ถ้าผมมีลูกสาวต้องขอไปเรียนมวย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 10:21:24 PM »

ไม่กล้าว่าใครครับ เพราะผมเองก้อมีลูกสาว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมมีน้องสาว  เมื่อก่อนมีวัยรุ่นที่นิสัยเกเรไม่ค่อยทำมาหากินนิสัยน้องๆโจรมาจีบน้องสาว  ผมเห็นและก็พอจะรู้กิติศัพท์ของผู้ชายพอสมควรว่าไม่ดี  ผมเลยสั่งห้ามไม่ให้วุ่นวาย    ขนาดผมพูดให้ได้ยินต่อหน้าไม่ให้เข้าบ้าน ถ้าเดินเข้าบ้านเดี๋ยวเจอตีนผมบอกมันขนาดนี้  มันยังท้าทายยังจะเดินเข้าบ้านอีก  ผมเลยอัดเข้าให้สองดอกหลับทั้งยืน  แล้วให้พวกมันอีกสองคนช่วยหิ้วปีกไปนอกบ้าน  แล้วสั่งเพื่อนมันไว้ว่าคราวหน้าถ้ามาให้เห็นน่าอีกมึงเจ็บหนักแน่  ตั้งแต่นั้นมามันก็ไม่เคยเห็นน่ามันอีกเลย
คุณ Nutaphol มีทั้งอาวุธในกายและนอกกายเลยครับ นี่ถ้าผมมีลูกสาวต้องขอไปเรียนมวย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
แถวบ้านผมบอกตามตรงนะครับเมื่อก่อน  ทั้งอันธพาลทั้งขโมยเยอะครับ  ถ้าอยู่แบบกลัวๆละก็โดนทุกรายครับ  เราอยู่แบบถ้ามาดีก็ดีด้วย ถ้ามาร้ายก็ร้ายด้วย  กับคนพวกนี้เราต้องถึงครับ อย่าให้มันเห็นอย่าให้มันรู้ว่าเราไม่สู้  ไมอย่างนั้นทั้งถูกข่มขู่  ถูกรังแกแถมถูกขโมยของอีกต่างหาก  จะว่าผมใช้กฎเถื่อนผมก็ยอมผมจะใช้วิธีนี้กับคนไม่ดีเท่านั้นละครับ  พอพวกมันโดนไปสักไปครั้ง 2 ครั้งมันจะไม่กล้ามายุ่งอีกเลยครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2013, 06:07:44 PM โดย NUTAPHOL » บันทึกการเข้า
ANKIMBER
Sr. Member

คะแนน 60

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 11:07:58 PM »

ใครแอบก็ว่ากันไป อย่าไปแอบเองซะล่ะ 5555........
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 11:14:03 PM »

เรื่องนี้เป็นปัญหาใหญ่นะครับ ถ้าเจอเข้าจริงจะขำไม่ออก และยากแก่การแก้ปัญหาด้วย ต้องทำความเข้าใจกับลูกสาวเราให้ดี ให้ลูกเรากล้าที่จะบอกความจริงที่เกิดขึ้นทั้งหมดให้เรารู้และช่วยกันแก้ไขด้วยความรัก ความเข้าใจ และความอบอุ่นภายในครอบครัว
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 10:00:02 AM »

นึกถึงหนังเรื่อง The Last Boyscout เลยครับ
แต่เรื่องนี้ เจอเพื่อนอยู่ในตู้เสื้อผ้าที่บ้านเมีย
  ขำก๊าก  ขำก๊าก
เรื่องนี้ผมก็ดูตั้งแต่เข้าโรงแต่ที่เล่ามาลืมนึกไม่ออกเลย เดี่ยวไปหาแผ่นมาดูอีกทีดีกว่าเพราะนึกได้แค่ว่าหนังเรื่องนี้มันดูสนุก

ตอนต้นเรื่องไงครับ...

ที่บรู๊ค วิลลิส กลับมาที่บ้านตอนเช้า...

เจอรถเพื่อนสนิทที่เป็นนักสืบมาจอดทิ้งไว้ที่หน้าบ้าน...

เข้าไปในบ้านเจอเมียทำท่าทีพิรุธๆ...

เลยเอาปืนขู่ตู้เสื้อผ้า เพื่อนเขาเลยเดินออกมา...

รู้สึกจะชกหน้าไปหนึ่งที พอเพื่อนเดินออกมาขึ้นรถ...

รถก็ถูกวางระเบิดไว้ บึ้มไปเลย... Cheesy

นายสมชายเอามั่งครับ... ฮา...

อีตาบรูซฯ มันนอนในรถยนต์จนเช้า นอนหลับก็ไม่สนิท แถมยังตอนเช้ามีเด็กเกเรเอาหนูตายมาโยนใส่เสียอีก... อีตาพระเอกขู่เด็กวิ่งจู๊ดเลย, ก็อุตส่าห์นอนในรถ เพราะไม่อยากรบกวนเมียกำลังหลับสบาย แต่ดั๊นนน เจอผู้ชายอื่นมานอนกับเมีย(หลับสบายบนเตียงตัวเอง)... โหย...

สาเหตุที่รู้ว่ามีผู้ชายอื่นมาอยู่ในบ้าน ก็เพราะเดินไปฉี่ที่ห้องน้ำข้างในห้องนอนฯ แล้วพบว่าฝารองนั่งโถชักโครกถูกเปิดอ้า ซึ่งผิดปรกติ เพราะผู้ชายยืนฉี่จะเปิดฝา แต่เมียเป็นผู้หญิงนั่งฉี่จะเอาฝารองนั่งลงมาแล้วนั่งทับ... อีตาบรูซ เดินเทิ่งๆ มองซ้ายทีขวาที แล้วเอาปืนขู่ตู้เสื้อผ้าทันที เพราะทั้งห้องไม่มีที่แอบซ่อน...
ผมเริ่มนึกออกเป็นฉากๆเหมือนคนไข้ได้รับการบำบัดเลย Grin

ผมว่าน่าจะชกที่ท้องนะครับ ก่อนชก  ก็ยังมีการให้เพื่อนเลือกด้วย
ว่า จะให้ชกที่ไหน  ระหว่าง หน้า กับ พุง
แต่ก็ไม่แน่ใจครับ สงสัย คืนนี้  ต้องหยิบมาดูอีกที

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 01:30:39 PM »

และดูเหมือนว่า  sub thai ของเรื่องนี้  จะแปลกระสุนแบบ .38 roundnose ว่า
38 จมูกกลม ด้วยนะเนี่ย

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
นิพนธ์-รักในหลวงของไทย
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 02:32:48 PM »

เตรียมจัดงานแต่ง อิ  อิ
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 04:08:27 PM »

ถ้าเจอคงตกใจครับ ดูว่ามีอาวุธหรือไม่ ถ้ามีก็หนีครับ แล้วแจ้งตำรวจ
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 05:51:29 PM »

วันนี้ตอน8.30พ่อตาโทรมาบอกว่าโจรขึ้นบ้านอาของแฟน
ตอนเกิดเหตุอาสะใภ้อยู่บ้านคนเดียวนุ่งผ้าถุงกำลังเก็บกวาดบ้านอยู่จากนั้น
แกก็ไปเก็บที่ห้องลูกสาวคนโตของแกแล้วไปเปิดตู้เสื้อผ้าเจอผู้ชายอยู่ในนั้น
แกจึงส่งเสียงร้องให้คนช่วยกันจับ..สุดท้ายพอตำรวจมามันรับสารภาพว่าเป็นแฟนของลูกสาวอา
แอบมาบ้านแล้วอาสะใภ้กลับบ้านไวเลยออกไม่ได้(คนดีอะไรสักลายเต็มตัว)..
อยากรู้ว่าถ้า สมช. เจอเหตุการ์ณแบบนี้จะทำอย่างไรดี..อาสะใภ้ขวัญเสียไปเลย..
ขออนุญาติแก้ต่างเรื่องสักลายหน่อยครับ.......อันที่จริงคนที่สักลายไม่ได้หมายความว่าชั่วนะครับ.......ผมก็สักลายทั้งตัวครับ.....ทั้ง มังกร นกอินทรี ปีศาจคาบูกิ.....มันเป็นความชอบส่วนตัวครับ.......ท่าน gogoh-รักในหลวง กรุณา อย่ามีอัคติกับคนที่สักลายเลยครับ.....เป็นธรรมดาครับ....แค่สังคมบ้านเราไม่ชอบคนสักลายครับ....มองว่าเป็นคนคุกบ้าง....เลวบ้าง....ทั้งที่การสักมีมาตั้งแต่บรรพบุรุษครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 06:04:05 PM »

ถามหลานดูก่อน ว่าเป็นแฟนกันไหม
1.ถ้าเป็น ก็ชวนกินข้าว จะเป็นญาติกันแล้วนี่ ช่วงกินก็สอนนิดหน่อย ทีหลังอย่าทำ
2.ถ้าไม่ได้เป็น แสดงว่าโกหก .....  มองซ้ายมองขวาก่อนทำอะไร คิดให้ดี วางแผนให้ดี เอาให้หลาบจำ ไม่ตายมันจะกลับมาไหม ถ้าตาย ศพทิ้งตรงไหน ทำลายอย่างไร
รับผิดชอบด้วยเด้อ.....

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
gogoh-รักในหลวง-
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 09:27:07 AM »

ถามหลานดูก่อน ว่าเป็นแฟนกันไหม
1.ถ้าเป็น ก็ชวนกินข้าว จะเป็นญาติกันแล้วนี่ ช่วงกินก็สอนนิดหน่อย ทีหลังอย่าทำ
2.ถ้าไม่ได้เป็น แสดงว่าโกหก .....  มองซ้ายมองขวาก่อนทำอะไร คิดให้ดี วางแผนให้ดี เอาให้หลาบจำ ไม่ตายมันจะกลับมาไหม ถ้าตาย ศพทิ้งตรงไหน ทำลายอย่างไร
รับผิดชอบด้วยเด้อ.....

ถามแล้วครับพี่..เป็นแฟนกัน..มาบ้านหลานอยู่กัน2ต่อ2แต่แม่หลานดันกลับบ้านไวเลยออกมาไม่ได้ต้องไปแอบในตู้เสื้อผ้า(ไอ้ผู้ชายเกือบโดนพ่อตาผมเอามีดปาดคอแล้ว)
(พ่อตาบอกว่ามันร้องไห้ขอชีวิตจนน้ำตาใหญ่เท่าเม็ดส้มเลย)
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์