เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:45:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โตโยต้า พรีอุส น่าใช้ไหมครับ...  (อ่าน 21691 ครั้ง)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #165 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 06:27:53 PM »

ตกลงซื้อไปยังครับ  ที่บริษัทฯกำลังจะขาย(ทิ้ง) สีขาวปี 2010 ยี่ปุนทะเลาะกับศูนย์เรื่องแบตฯเน่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2013, 06:29:59 PM โดย oil » บันทึกการเข้า

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #166 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 09:26:06 PM »

ไหว้ ขออนุญาตถามนิดนึงครับคุณหมอ รุ่นนี้แบเตอรี่กี่กิโลถึงจะต้องเปลี่ยน อ้อแล้วราคาแบตด้วยครับ  ไหว้
อายุการใช้งาน 5-10 ปีครับ...

ราคาแบตประมาณ 80,000 บาทครับ...

รับประกันเปลี่ยนฟรีใน 5 ปีแรก...

5-10 ปี เสียแต่ค่าเปลี่ยนประมาณ 2,000 บาท...

หลังจากนั้นตัวใครตัวมัน...ฮา... คิก คิก
[/quote]

ไหว้  ขอบพระคุณมากครับคุณหมอ

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #167 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 11:30:08 PM »

อ่าววว... อ.หมอ ทิ้งนายสมชายไปขี่ไฮบริดไปแล้ว...

นึกว่ากำลังรอ V40 Cross Country ที่จะมาปลายปีนี้ครับ... โห นายสมชายรอคนเดียวก็ด๊ายย... แฮ่ๆ...
มีน้าเบ้อเริ่มอีกคนครับ ลุงไม่โดดเดี่ยวตอนรอแน่ แต่ตอนซื้อน้าแกอาจรอดูรุ่นใหม่ต่อๆไป อิอิ

รถแพงนะครับลุง เป็นล้าน ขอสาวยังไม่ถึงเล้ยยย  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 09:55:16 AM »

อ่าววว... อ.หมอ ทิ้งนายสมชายไปขี่ไฮบริดไปแล้ว...

นึกว่ากำลังรอ V40 Cross Country ที่จะมาปลายปีนี้ครับ... โห นายสมชายรอคนเดียวก็ด๊ายย... แฮ่ๆ...
มีน้าเบ้อเริ่มอีกคนครับ ลุงไม่โดดเดี่ยวตอนรอแน่ แต่ตอนซื้อน้าแกอาจรอดูรุ่นใหม่ต่อๆไป อิอิ

รถแพงนะครับลุง เป็นล้าน ขอสาวยังไม่ถึงเล้ยยย  คิก คิก

น้าเบิ้มรอสาวรุ่นใหม่ด้วยหรือเปล่าครับ... แนะนำให้ดูกระทู้น้าวัฒน์ได้เลย จะได้ไม่โดนของเทียมครับ... กึ๋ยส์...
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #169 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 05:00:36 PM »

ตกลงซื้อไปยังครับ  ที่บริษัทฯกำลังจะขาย(ทิ้ง) สีขาวปี 2010 ยี่ปุนทะเลาะกับศูนย์เรื่องแบตฯเน่า

ซื้อไปแล้วครับ...

เรื่องแบตไม่กลัวครับ... Cheesy
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #170 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 06:02:22 PM »

ตกลงซื้อไปยังครับ  ที่บริษัทฯกำลังจะขาย(ทิ้ง) สีขาวปี 2010 ญี่ปุ่นทะเลาะกับศูนย์เรื่องแบตฯเน่า

เรื่องแบตไม่กลัวครับ... Cheesy

ผมก็เพิ่งเห็นกระทู้.. ลูกสาว ผมก็จัดไปเมื่อต้นปี สีขาวมุข
บอกเหมือนกัน แบตฯ ไม่ต้องห่วง รับประกันให้ ๑๐ ปี ..

เคยขับให้ ผมไปต่างจังหวัด เอนหลัง หลับสบาย ทะเบียนก็ให้ผมจองให้
ถามว่า ผมชอบไหม ของดออกความเห็นเพราะนี่มันรถของลูกสาวผม เพิ่งจะอายุ ๒๓ ปี   .  Cheesy

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #171 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 12:39:40 AM »

ตกลงซื้อไปยังครับ  ที่บริษัทฯกำลังจะขาย(ทิ้ง) สีขาวปี 2010 ญี่ปุ่นทะเลาะกับศูนย์เรื่องแบตฯเน่า

ผมก็เพิ่งเห็นกระทู้.. ลูกสาว ผมก็จัดไปเมื่อต้นปี สีขาวมุข
บอกเหมือนกัน แบตฯ ไม่ต้องห่วง รับประกันให้ ๑๐ ปี ..

เคยขับให้ ผมไปต่างจังหวัด เอนหลัง หลับสบาย ทะเบียนก็ให้ผมจองให้
ถามว่า ผมชอบไหม ของดออกความเห็นเพราะนี่มันรถของลูกสาวผม เพิ่งจะอายุ ๒๓ ปี   .  Cheesy

อุ๊ย...รุ่นราวคราวเดียวกับผมเลย... คิก คิก
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12]
  พิมพ์