เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:16:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปืนปิด9-12 มิย.นี้  (อ่าน 3526 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 02:36:07 PM »

เนื่องด้วยวโรกาสอันเป็นมงคลของชาวไทยในสัปดาห์หน้าที่จะถึง

ร้านปืนจะปิดตั้งแต่วันที่9-12มิย.ครับ

เพื่อนๆชาว ต่างจังหวัด ที่จะหาโอกาสวันหยุดมาดูปืนนั้น ยกเลิกแผนการได้เลยครับ

ส่วนเพื่อนๆชาว กทม. โปรดระมัดระวัง เรื่องการพกพา หรือ นำพาอาวุธ  ด่านตรวจเริ่มแล้วครับ

ที่ ถ.สุขาภิบาล5 (5แยกวัชรพล-ตลาดวงศกร) ตั้งด่านแล้วครับ เมื่อคืนตอนก่อน5ทุ่ม ผ่านไปจ๊ะเอ๋ พอดี......

โชคดีในวาระมหามงคลครับ ทุกๆท่าน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 02:41:12 PM »

ขอบคุณครับพี่......สงสัยต้องเปลี่ยนแผนใหม่อีกแล้ว

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 02:41:20 PM »

ขอบคุณครับ  Grinต้องรีบไปจองแล้วล่ะ Grin Grin Grin
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 02:53:12 PM »

ขอบคุณครับ Grinต้องรีบไปจองแล้วล่ะ Grin Grin Grin

ทราบมาก่อนแล้วว่าร้านจะหยุดยาว  เมื่อวันเสาร์เลยไปจองไว้แล้ส  สองโหล..กะว่าจะได้ไม่ต้องไปอีกเลยซักปีนึง

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Jead
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 03:45:06 PM »

ขอบคุณครับ.

C:\\Documents and Settings\\Administrator\\My Documents\\aaa.doc
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 03:55:25 PM »

ขอบคุณครับ Grinต้องรีบไปจองแล้วล่ะ Grin Grin Grin

ทราบมาก่อนแล้วว่าร้านจะหยุดยาว เมื่อวันเสาร์เลยไปจองไว้แล้ส สองโหล..กะว่าจะได้ไม่ต้องไปอีกเลยซักปีนึง
พี่ต้อมจองไข่ไก่หรือปืนอ่ะ
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 04:03:57 PM »

เนื่องด้วยวโรกาสอันเป็นมงคลของชาวไทยในสัปดาห์หน้าที่จะถึง

ร้านปืนจะปิดตั้งแต่วันที่9-12มิย.ครับ

เพื่อนๆชาว ต่างจังหวัด ที่จะหาโอกาสวันหยุดมาดูปืนนั้น ยกเลิกแผนการได้เลยครับ

ส่วนเพื่อนๆชาว กทม. โปรดระมัดระวัง เรื่องการพกพา หรือ นำพาอาวุธ ด่านตรวจเริ่มแล้วครับ

ที่ ถ.สุขาภิบาล5 (5แยกวัชรพล-ตลาดวงศกร) ตั้งด่านแล้วครับ เมื่อคืนตอนก่อน5ทุ่ม ผ่านไปจ๊ะเอ๋ พอดี......
โชคดีในวาระมหามงคลครับ ทุกๆท่าน

สน.คันนายาว ครับ  ตกใจ  ผมขับผ่านบ่อยๆ   Grin
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ .. Smiley
pminwong รักในหลวง
เป็นกับตายห่างกัน แค่ลมหายใจสุดท้าย
Full Member

คะแนน 8

สุขใจเมื่อให้ ดีใจเมื่อรับ

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 04:06:42 PM »

ด้วยความเคารพ รับทราบ และขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จงใช้ชีวิตที่เหลืออยู่อย่างมีคุณค่า
trinnawat *love the king*
สัญชาติมังกร ย่อมไม่ร้องครวญครางให้พวกกุ้งปลามันได้ยิน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 04:07:56 PM »

รับทราบ ขอบคุณครับ....

ENDURO CLASSIC THAILAND
Abu
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 04:09:00 PM »

ขอบคุณมากครับ
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 04:09:31 PM »

ส่วนเพื่อนๆชาว กทม. โปรดระมัดระวัง เรื่องการพกพา หรือ นำพาอาวุธ ด่านตรวจเริ่มแล้วครับ

...ขอบคุณครับ ถ้าอย่างนั้นสงสัยสนามฯ ก็คงปิดด้วยแน่ๆ เลยใช่มั้ยครับ...  Grin Grin Grin

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 04:22:28 PM »

ถึงสนามไม่ปิด ผมก็ไม่ไปครับ
(ก็บอกแว้ว ว่ามีด่านๆ)

เว้นๆหน่อยก็ดี ไม่อยากฟังข่าวร้ายครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

888
ชอบ ของ มีคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 04:25:17 PM »

ขอบคุณนะครับ Grin Grin
ZAZA
Jr. Member
**

คะแนน 28

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 05:49:44 PM »

ว๊า...แล้วจะไปช๊อปปิ้งที่ไหนล่ะเนี่ยะ   Grin

...ถ้าเราไม่อยากได้อะไรมากเกินไปในชีวิต ชีวิตมันก็ง่าย...
...วันนี้ไม่รู้เหตุการณ์ในวันพรุ่งนี้ กลุ้มเรื่องอะไร + ชีวิตใช่จะพบเห็นรอยยิ้มกันได้ง่าย ทุกข์ใจทำไม...
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 06:00:56 PM »

จูบบบบเสร็จกัน............. หัวเราะร่าน้ำตารินผมเพิ่งกล่อมแฟนให้เข้ากรุงเทพฯ

โดยหาเรื่องว่าจะไปส่งที่งานคอมมาทฯ แล้วกะว่าจะเลยไปหลังวัง

เอาเจ้าลูกชายไปใส่0ไนท์ไซท์.........แล้วกลับมารับ......แผนล่มเลย.......

แงแง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินขอบคุณครับ

หน้า: [1] 2
  พิมพ์