เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:31:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปืนปิด9-12 มิย.นี้  (อ่าน 3521 ครั้ง)
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2006, 08:14:00 PM »

ขอบคุณพี่ซับมากครับ ผมกำลังนัดพรรคพวกไปเดินช้อปแถวหลังวังพอดีเลย.....งานนี้ต้องงดไปก่อน Grin

Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 10:50:27 AM »

ขอบคุณครับ พอดีวันที่ 9 จะเข้าไปร่วมงานฉลองศิริราชฯ ที่ส่วนกลาง
เสร็จแล้วจะไปเดินเตร่หลังวังซะหน่อย งานนี้อดเลย(เกือบเสียเที่ยวซะแล้ว)

ขอบคุณพี่ subฯ ที่แจ้งข่าวครับ Grin

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 11:03:27 AM »

...ขอบคุณครับที่แจ้งข่าว...ดูท่าเสาร์นี้ต้องเปลี่ยนแผน ไปหาของเล่นให้เจ้านายน้อยแถวสะพานเหล็ก ดูของถูกใจ ถูกเงินให้ตัวเองแถวคลองถม....Cheesy
...ว่าแต่ท่านใดพอทราบแหล่งขายมีดพกยี่ห้อดัง ๆ แต่ทำในจีน ราคาไม่แพง บ้างครับ...แนะนำด้วยครับ

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
tra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

เป๊กแรก.....มันยากที่จะยอมรับ....

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 12:18:05 PM »

...ขอบคุณครับที่แจ้งข่าว...ดูท่าเสาร์นี้ต้องเปลี่ยนแผน ไปหาของเล่นให้เจ้านายน้อยแถวสะพานเหล็ก ดูของถูกใจ ถูกเงินให้ตัวเองแถวคลองถม....Cheesy
...ว่าแต่ท่านใดพอทราบแหล่งขายมีดพกยี่ห้อดัง ๆ แต่ทำในจีน ราคาไม่แพง บ้างครับ...แนะนำด้วยครับ

ผมว่าไปเดิน...สะพานเหล็ก...คลองถม...ไม่แน่เจ็บตัวมากกว่า...เดินหลังวังอีกครับ (เคยโดนมาแล้ว) อิอิ  Grin Grin Grin

Metallica Enter Sandman
http://fr.youtube.com/watch?v=1QP-SIW6iKY
กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
http://fr.youtube.com/watch?v=B0cxpbvDWq8
วิท'ลัยหลายใจ
http://fr.youtube.com/watch?v=oxGPz0tTQeI
ไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้
http://fr.youtube.com/watch?v=Wb8h1nRzm2E
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 12:21:26 PM »

9-12ขอบคุณครับ

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 12:21:43 PM »

มีอีกเรื่อง

สำหรับวันหยุด Long Weekend ที่จะถึง
ไม่แน่ใจว่าเพื่อนๆจะเดินทางไปไหนกันบ้าง
สำหรับบ้านผม แต่ละคนเดินทางกันหมด
เหลือผมคนเดียวไว้เฝ้าบ้าน....

ช่วงนี้ไม่กล้าทิ้งบ้านไปไหน
ขนาดหมู่บ้านมีรั้ว มียาม ยังมีขโมย ครั้งล่าสุดเมื่อราวๆวันที่20เดือนที่แล้ว
นั่งรถ เข้าหมู่บ้านมา มี ตร.มาประชาสัมพันธ์หน้าตู้ยาม ให้ระมัดระวัง ช่วงนี้มีขโมยชุกชุม
ให้ล็อคประตู และหมั่นตรวจตราในบริเวณบ้าน
และดูๆ ยามหมู่บ้านเปลี่ยนใหม่ยกชุดเลย ตอนนี้ทำงานตรวจตราเข้มแข็งกว่าเดิม อย่างเห็นได้ชัด

อ้อ...ส่วนใหญ่บ้านที่โดนขโมย ผู้ร้ายมักเอาของเล็กๆ ประเภทแก้วแหวนเงินทอง
ของใหญ่อย่างทีวี ไม่เอา อ้อ...โจรมีความรู้ด้วย เพราะเครื่องประดับสตรี
วางอยู่ที่หัวนอน ปนๆกันอยู่ทั้งของปลอมและของแท้
แหะ แหะ ของแท้หายเกลี้ยง ที่เหลืออยู่เป็นของเทียม
(ดู๊....ดู.....มันยังมีเวลาเลือกอีกแน่ะ...)

ดังนั้นหากเพื่อนๆคิดจะเดินทางไปไหน อย่าลืมระมัดระวังเรื่องบ้านช่องห้องหอด้วย......
และขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

สำหรับผม ช่วงนี้ต้องเฝ้าบ้าน....ไปไหนไม่ได้ กะว่าซื้อเบียร์ซักลัง ซีดี ดีๆซัก4-5เรื่อง
นอนซดที่บ้านไปดูซีดีไป สบายอารมณ์ Grin Grin

โชคดีทุกๆท่านครับ ช่วงนี้เศรษฐกิจท่าจะดี โจรชุมยังกะยุง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Livio
Perfect!
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

ทำอะไรทุกอย่าง อย่างมีสติและสมอง

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 12:48:58 PM »

ขอบคุณครับ ผมคงออกต่างจังหวัดถือโอกาศนี้พาครอบครัวไปเที่ยวด้วยครับ
ส่วนเรื่องขโมยผมก็โดนมาแล้วครับ เอาแต่ชิ้นเล็กครับ เน้นทองและพระเครื่องครับตามที่คุณ sub machine ว่า
ชิ้นใหญ่ไม่แตะต้องครับ ตอนนั้นยังไม่ได้ซื้อปืนถ้าซื้อก็คงเสร็จมันอีกครับ
ตอนนี้ก็ได้แต่เจ้ากันขโมยเอาไว้ป้องกันและโทรแจ้งเวลามีผู้บุกรุก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2006, 01:05:37 PM โดย Livio » บันทึกการเข้า
nice Sky
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

รักกันไว้เถิด เราเกินร่วมแดนไทย

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 01:32:30 PM »

ขอบคุณครับต้อนแรกกะว่าจะไปเดินเล่นชะหน่อย
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 02:12:56 PM »

Tongue Tongue Tongueอดเลยครับ Tongue Tongue
witthaya *รักในหลวง*
หวังเหวิดทุกคน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 09:37:10 PM »

ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ  พอดีวันนี้เลยรีบไปรับมาเก็บไว้ก่อนแล้ว  ( 75 Compact )

ผมลูกครึ่ง  สุราษฎร์ + กระบี่ ครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2006, 11:22:46 AM »

ท่านเอกภัทรเเจ้งข่าวเพิ่มครับ
จากกระทู้
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,17567.0.html
ปิดถึง13 เปิด14มิย.ครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2006, 11:10:39 PM »

Grinยกๆครับ

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์