เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:37:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพวงจรปิดชัด มัด"พี ปรเมศวร์"ซัลโวหุ้นส่วน!!!!!  (อ่าน 6908 ครั้ง)
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 04:00:18 PM »

คิดต่างครับ. งานนี้ผมด่า รปพ. ครับ.

ถ้าวิ่งใส่และเป็นเรื่องต่อสู้. อาจยุติแค่เลือดตกยางออกเท่านั้น

เพราะคนยิงมีจิตมุ่งไปที่คนๆเดียวคือผู้ตาย

แต่ในสถานนะการจริงอาจคิดไม่ทัน. ฮา.……
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 05:05:33 PM »

https://www.youtube.com/watch?v=hY9zYhDf_5s&feature=youtube_gdata_player
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2013, 05:54:16 PM โดย dignitua-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

Twitter 125
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 09:02:51 PM »

ชัดเจนแจ่มแจ๋เลยหละตามวีดีโอ

ถ้าอยากดัง.    ก็อย่าหวังความสงบ..
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 12:01:52 AM »

ไร้สาระ  ฆ่าคนตายทั้งคนทำไมต้องเลือกว่าเป็นดารา-ขี้ยาหรือสามัญชนคนธรรมดา  ปืนไม่ลั่นเจ้าเอปานไม่ตายหรอก  มันขึ้นอยู่กับว่าคนถือปืนว่าจะทำให้ลั่นหรือไม่ลั่นเท่านั้นเอง
รปภ.  มีแต่มือกับตรีนเห็นคนถูกยิง-เห็นคนมีปืนในมือมันก็วิ่งก่อนเป็นธรรมชาติ บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 08:39:52 AM »

เหล้า+ผู้หญิง......

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 10:18:51 AM »

รอฟังคำพิพากษา น่าจะจิ๊บๆ

Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 10:32:52 AM »

ถือปืนมาขนาดนี้ ถ้าผมเป็น รปภ. คงไม่กล้าวิ่งตัวเปล่าเข้าใส่หรอกคับ  บู่

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 11:21:09 AM »

ถือปืนมาขนาดนี้ ถ้าผมเป็น รปภ. คงไม่กล้าวิ่งตัวเปล่าเข้าใส่หรอกคับ  บู่

ถ้าเป็นตัวผมเอง ผม หยุดครับ แต่ผมไม่ทราบว่า เขา เป็นแค่ คนรักษาความปลอดภัย ที่ทำตามหน้าที่ธรรมดา หรือ เคยฝึกมาด้วยหรือเปล่า

แต่ ถ้าเป็นคนที่ฝึก ระยะเก้าเท้าแค่นิดเดียว ปืนก็อยู่ที่เราแล้ว ( ถ้าคนที่ฝึกจะเข้าใจมองออกครับ)

เหตุการนี้เราได้เปรียบ หมายถึงยามเพราะ จิตเขามุ่งไปที่ ผู้ตาย โอกาศเป็นของเรา ร้อยเปอร์เซนต์

กิกิ
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 11:33:29 AM »

ถ้าเป็นตัวผมเอง ผม หยุดครับ แต่ผมไม่ทราบว่า เขา เป็นแค่ คนรักษาความปลอดภัย ที่ทำตามหน้าที่ธรรมดา หรือ เคยฝึกมาด้วยหรือเปล่า

แต่ ถ้าเป็นคนที่ฝึก ระยะเก้าเท้าแค่นิดเดียว ปืนก็อยู่ที่เราแล้ว ( ถ้าคนที่ฝึกจะเข้าใจมองออกครับ)

เหตุการนี้เราได้เปรียบ หมายถึงยามเพราะ จิตเขามุ่งไปที่ ผู้ตาย โอกาศเป็นของเรา ร้อยเปอร์เซนต์

กิกิ
   คิดง่าย พูดง่ายครับ ถ้าเป็นคุณผมว่าคงมีขี้แตกรดกางเกง
   พวกฮีโร่หน้าจอ

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 11:38:51 AM »

คนอื่นเขาสมมติเป็นคนยิง ผมสมมติว่าเป็นมือยิงบ้างดีกว่า ในตอนนั้นถ้าใครเข้ามาขวางผมยิงหมด ต่อให้ รปภ. และ ไม่ รปภ. ก็ตาม Grin

รปภ. มีหลากหลายรูปแบบหลายภาระหน้าที่ แต่เคสนี้ไม่ใช่ประเภทบอดี้การ์ดที่จะถลาลมเข้าไปรับกระสุนแทน Wink

ขนาดการ รปภ. VIP อันดับแรกคือพา VIP ออกจากพื้นที่สังหารก่อนเป็นอันดับแรก ไม่ได้คิดถึงการยิงสวนเป็นอันดับหนึ่งที่ต้องทำ Cheesy

เพราะฉะนั้น สองคนโน้นเขาเป็นเพื่อนกันยังยิงกันตายได้ นับประสาอะไรกับคนนอกอย่างเรา  คิก คิก

เพราะฉะนั้น รปภ. ถูกแล้วที่วิ่ง เซฟชีวิตก่อนเป็นอันดับแรกตามสัญชาตญาณการป้องกันตัวของมนุษย์ เยี่ยม 
SSG 69 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 11:45:07 AM »

สุดท้าย.....คนยิง(อาจ)ติดคุก....เพื่อนตาย....ผู้หญิงหาผัวใหม่....... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 12:01:02 PM »

รอปอพอ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนอื่นเขาสมมติเป็นคนยิง ผมสมมติว่าเป็นมือยิงบ้างดีกว่า ในตอนนั้นถ้าใครเข้ามาขวางผมยิงหมด ต่อให้ รปภ. และ ไม่ รปภ. ก็ตาม Grin

รปภ. มีหลากหลายรูปแบบหลายภาระหน้าที่ แต่เคสนี้ไม่ใช่ประเภทบอดี้การ์ดที่จะถลาลมเข้าไปรับกระสุนแทน Wink

ขนาดการ รปภ. VIP อันดับแรกคือพา VIP ออกจากพื้นที่สังหารก่อนเป็นอันดับแรก ไม่ได้คิดถึงการยิงสวนเป็นอันดับหนึ่งที่ต้องทำ Cheesy

เพราะฉะนั้น สองคนโน้นเขาเป็นเพื่อนกันยังยิงกันตายได้ นับประสาอะไรกับคนนอกอย่างเรา  คิก คิก

เพราะฉะนั้น รปภ. ถูกแล้วที่วิ่ง เซฟชีวิตก่อนเป็นอันดับแรกตามสัญชาตญาณการป้องกันตัวของมนุษย์ เยี่ยม 

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 12:11:37 PM »

เห็นด้วยกับครูขัยนุ้ยครับ

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 12:39:53 PM »

เหตุการนี้เกิดชึ้นช่วง วันที่ 1-16/01/2556 ( จริงรู้วันที่เวลา ทุกอย่าง) เกิดจาก ผัวเมียทะเลาะกันและ ส่งเสียงดังสร้างความรำคาญไปให้บุคคลที่สาม

ผมห้ามแล้ว ผัวเมีย แต่บุคคลที่สามลงมาจากบนบ้าน ตีด้วยสันขวานก่อนเห็นตามภาพ และพลิกขวานเอาด้านคมลง ถ้าผมไม่ไว

หัวแบะไปแล้ว ผม อยู่ตรงนั้นครับห้ามผัวเมียตีกัน เพราะผัวก็ตบเมียไม่ยัง คนใช้ขวานมีความเชี่ยวชาญด้านใช้ขวาน

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 12:45:29 PM »

ครั้งแรกผมเห็นเป็นสันขวานผม เลยปล่อย เพราะ ผม ก็ต้องให้คนที่ ตีเมีย มันโดนซะบ้าง แต่ พอพลิก นั้นคือการฆ่าผม ต้องหยุด

มี กี่คน ๆ โดนอย่างนี้ทุกราย
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์