เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 01:21:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนไปกองทะเบียน  (อ่าน 3196 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 09:43:04 AM »

Huh ช่วงนี้ขอ .45 ยังต้องมีหนังสือรับรองจากสนามกีฬา มาประกอบ ป.1 หรือเปล่าครับ... Huh

อย่าว่าขนาด .45 เลยครับพี่visith  ขนาด 9 มม.  ถ้าขอเพื่อการกีฬาก็ต้องใช้เหมือนกัน  ผมโดนมาแล้ว Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 10:37:43 AM »

Huh ช่วงนี้ขอ .45 ยังต้องมีหนังสือรับรองจากสนามกีฬา มาประกอบ ป.1 หรือเปล่าครับ... Huh

อย่าว่าขนาด .45 เลยครับพี่visith  ขนาด 9 มม.  ถ้าขอเพื่อการกีฬาก็ต้องใช้เหมือนกัน  ผมโดนมาแล้ว Grin

มีเหตุมีผลพอๆ กับขายของราคา 1,000 บาท แต่คนซื้อต้องใช้ธนบัตร 20 บาท 50 ใบเท่านั้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 10:46:22 AM »

แบบนี้ต้องกลับไปบิ้วประวัติสัก ๖ เดือนแล้วค่อยคิดไปกองทะเบียนใหม่  Grin

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 11:51:21 AM »

ผมก็เช่นกันครับ 9 มม. มีใบรับรองเหมือนกันครับ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 12:40:17 PM »

...ยังงั้นผมถามบ้างนะครับ

"(ถ้า)ชวนไปกองทะเบียน" "(แล้ว)ทักษิณจะไปไหน?"

หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไปอ้อนเมีย.... Grin

สงสัยตอนนี้คงแข็ง.....................แรงเหมือนเดิมแล้ว Grin Grin เกี่ยวกันไหมเนี่ย น้ำลายหก น้ำลายหก

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 01:05:03 PM »

"(ถ้า)ชวนไปกองทะเบียน" "(แล้ว)ทักษิณจะไปไหน?"

...ไปอ้อนเมีย.... Grin

สงสัยตอนนี้คงแข็ง.....................แรงเหมือนเดิมแล้ว Grin Grin เกี่ยวกันไหมเนี่ย น้ำลายหก น้ำลายหก

:-* จะไม่ให้อ้อนได้ไง ก็เมียท่านเล่นบริจาคเงินเข้าพรรคแค่ ห้าสิบล้านบาทเอง แต่ถ้าแข็ง.. หลงรัก...แรงดี  จูบบบบ อาจจะได้โบนัส ตกเบิก เพิ่มอีกต่างหาก.... จูบบบบ

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 06:21:27 PM »

Grin Grin Grin

Grinผม ว่า ไปไหนก็ ไปเถอะ ครับ ขอให้ ไปที่ชอบ ที่ชอบ ไป Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2004, 06:23:25 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 06:40:59 PM »

Grinผม ว่า ไปไหนก็ ไปเถอะ ครับ ขอให้ ไปที่ชอบ ที่ชอบ ไป Grin

................ Grin Grin Grin..อย่าไปว่าแกมากนักนะครับ ผมว่าครั้งที่แล้วแกเผลอปากพูดไปตามขอมูลผิดๆของพวกไม่ชอบปืนที่เป็นที่ปรึกษาของแก    เกิดเราไปว่าแกมากๆ  ...แล้วแกเกิดบ้าเอาจริงขึ้นมาจะยุ่งครับ... ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 08:27:05 PM »

ไม่ยักเหมือนแฟนผม  ขานั้นบอกว่า เอาไว้ตายแล้วค่อยไปที่ชอบ   แต่ตอนนี้ที่ ๆ ตัวเองชอบ  มันอโคจร  Huh
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 09:53:44 PM »

คงได้ไปหลังปีใหม่แล้วครับเพราะเอกสารยังไม่ครบ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์