เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 12:21:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพวันประชุมสพป.ครับ  (อ่าน 7850 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 03:53:49 PM »

คนนึงยิ้มปากแดงแจ๋ คนนึงยิงฟันโชว์ฟันขาว เยาะเย้ย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 03:59:11 PM »

ป๋า Sundance กำลังกำลังอธิบายอะไรบางอย่างให้รุ่นน้องๆอยู่ครับ

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 04:05:28 PM »

นั่งซุบซิบอะไรกัน สองท่านนี้ Grin ส่วนอีกท่านคือทั่นKAHR PPK  จ้องRuger ของพี่โทนอยู่ หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2004, 04:15:28 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 04:13:23 PM »

พักยก คอฟฟีเบรค เลยออกมาดื่มมากินกันข้างนอก จูบบบบ พายข้าวโพดอร่อยดี น้ำลายหก

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 04:23:00 PM »

ดื่มด่ำสำราญ คุยไปกินไป สุขแท้หนอ เยาะเย้ย

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 04:30:20 PM »

พี่โทนแกะรูเกอร์ไม่ออก  เลยหิ้วหามเอามาให้ผู้การช่วยถอด หลงรัก

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 04:45:27 PM »

ท่านผู้การก็ยังคงนั่งถอดปืนอยู่ ดูแล้วเพลินดี หลงรัก  ส่วนกลุ่มข้างหลังก็สบัดมีดกันเฟี้ยวฟ้าว มันส์มือดีมาก  ผมเองก็หันไปหันมา ดูผู้การถอดปืนก็น่าสนใจมาก  น้ำลายหกหันไปข้างหลัง ไปดูพี่ๆแกเล่นมีดกัน ผมก็แจมด้วย Grin

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 04:55:05 PM »

Grin  โพส์ เร็วๆ หน่อย Cheesy  อยากดู  ..อยากดู Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 05:03:22 PM »

ภาพหมู่บ้างครับ  ใครเป็นใคร รบกวนแนะนำตัวเองด้วยนะครับ  และขออภัยด้วย ผมจำชื่อพี่ๆบางท่านไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
  ถ้าเท่าที่ผมจำได้  แถวยืน จากซ้าย: พี่สมบัติ(หน้าตาเหมือน อ. จตุพล ชมภูนิช มากๆเลย) Grin ต่อมาก็พี่เสก ถัดจากพี่เสกก็คือพี่Nattapong ถัดมาก็พี่โทน,พี่สน(Zeus), พี่จักฤษณ์, พี่Kahr PPK, พี่Peedta, พี่ใหม่, พี่หมอรุต(คนหลัง),พี่รูเกอร์(คนหน้า), ถัดมา ท่านนี้ก็จำไม่ได้ครับ ขออำภัย หัวเราะร่าน้ำตาริน และสุดท้ายของแถวยืนคือพี่นินจา
  แถวนั่ง จากซ้าย: เริ่มจากพี่ต้อย2495, เฮียกล๊อก เซียนพระประจำเว็บ, พี่มะขิ่น, ท่านผู้การสุพินท์ และป๋าSundance ครับ

จบละคับ Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2004, 05:16:17 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:07:46 PM »

... จบละคับ Cheesy
อย่าเพิ่งจบ.... 

ท่านที่นายบาร์ทจำไม่ได้น่ะ คุณ Turus ไง  Wink  แล้วก็ขอแก้ข่าว...  ไอ้กระผมน่ะ ยังเป็นแค่นักพรต ยังบ่ใจ้เซียนเหินหาว  Cheesy

แล้วภาพหลังงานประชุมล่ะ?  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2004, 02:53:43 PM โดย อ้ายกล็อกแกล็ก » บันทึกการเข้า

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:13:30 PM »

ภาพหมู่บ้างครับ  ใครเป็นใคร รบกวนแนะนำตัวเองด้วยนะครับ  และขออภัยด้วย ผมจำชื่อพี่ๆบางท่านไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
  ถ้าเท่าที่ผมจำได้  แถวยืน จากซ้าย: พี่สมบัติ(หน้าตาเหมือน อ. จตุพล ชมภูนิช มากๆเลย) Grin ต่อมาก็พี่เสก ถัดจากพี่เสกก็คือพี่Nattapong ถัดมาก็พี่โทน,พี่สน(Zeus), พี่จักฤษณ์, พี่Kahr PPK, พี่Peedta, พี่ใหม่, พี่หมอรุต(คนหลัง),พี่รูเกอร์(คนหน้า), ถัดมา ท่านนี้ก็จำไม่ได้ครับ ขออำภัย หัวเราะร่าน้ำตาริน และสุดท้ายของแถวยืนคือพี่นินจา
  แถวนั่ง จากซ้าย: เริ่มจากพี่ต้อย2495, เฮียกล๊อก เซียนพระประจำเว็บ, พี่มะขิ่น, ท่านผู้การสุพินท์ และป๋าSundance ครับ

พี่ turus 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:51:50 PM »

หลงรัก......แท้งกิ้ว..ครับ... หลงรัก

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:58:55 PM »

ท่านที่นายบาร์ทจำไม่ได้น่ะ คุณ Turus ไง Wink แล้วก็ขอแก้ข่าว... ไอ้กระผมน่ะ ยังเป็นแค่นักพรต ยังบ่ใจ้เซียนเหิรหาว Cheesy

แล้วภาพหลังงานประชุมล่ะ?  Cheesy

แสดงว่าหลังงานประชุมมี "ทีเด็ด" อะไรแน่เลย Grin
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 07:01:47 PM »

ท่านที่นายบาร์ทจำไม่ได้น่ะ คุณ Turus ไง Wink แล้วก็ขอแก้ข่าว... ไอ้กระผมน่ะ ยังเป็นแค่นักพรต ยังบ่ใจ้เซียนเหิรหาว Cheesy

อ๋อๆ ใช่ๆ พี่ตูรุสนี่เอง ผมนึกออกละครับ เยาะเย้ย ขออำภัยจริงๆ คือ หลังจากนั้น ผมโดนเฮียกล๊อกมอมเบียร์ครับ สมองเลยเบลอ จำอะไรไม่ค่อยจะได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน โดนมอมเข้าไปหลายแก้ว เลยเบลอครับ จูบบบบ

พี่ turus
รับทราบครับพี่รู

อ่ะ ต่อไปนี้เป็นรูปสุดท้าย หลังงานประชุมที่ผมถ่ายมาครับ เยาะเย้ย หลักฐานมัดตัวแน่นหนา ว่าเฮียกล๊อกแย่งเบียร์ผมไปกิน Grin น้ำลายหก

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 07:08:18 PM »

Grinขอบใจมากนายบาร์ท....อิอิ....พายข้าวโพดอร่อยดีนะนายบาร์ทนะ...แต่ไอ้ขนมที่นายบาร์ทเอามาก็อร่อย น้ำลายหกว่าแต่ไม่มีรูปหลังเลิกงานหรือ..เอ๋หรือว่ากลัวใครจับได้ว่าแอบไปกินเบียร์มา Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์