เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 12:20:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพวันประชุมสพป.ครับ  (อ่าน 7843 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 07:16:54 PM »

Grinขอบใจมากนายบาร์ท....อิอิ....พายข้าวโพดอร่อยดีนะนายบาร์ทนะ...แต่ไอ้ขนมที่นายบาร์ทเอามาก็อร่อย น้ำลายหกว่าแต่ไม่มีรูปหลังเลิกงานหรือ..เอ๋หรือว่ากลัวใครจับได้ว่าแอบไปกินเบียร์มา Grin Grin
เอ้า ดูดีๆ ผมโพสท์แล้วงาย โธ่ หัวเราะร่าน้ำตาริน ก็รู้ๆกันอยู่ จะให้ไขความมั้ยล่ะ ว่าใน7คนที่มากินข้าวกันหลังประชุม  มีทั่นไหนดื่มหรือไม่ดื่มอ่ะ อิอิอิ Grin Grin Grin

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 07:29:13 PM »

บรรยากาศชาวปืน รวมตัวกันได้อบอุ่นครับ  แล้วจะมี สพป.สัญจรบ้างหรือเปล่าน้อ   Grin

บางโพ 5
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 07:48:05 PM »

ขากลับคอนหวัน ผมขอติดรถพี่ใหม่มา Grin พี่ใหม่แกขับได้สะใจจริงๆครับ เยาะเย้ย  มีรถอยู่สองคัน วิ่งเหลื่อมกันในเลนซ้าย-ขวาไม่เท่าไร  พี่แกหักเข้าช่องระหว่างนั้นด้วยความเร็ว และแซง2คันนั้นมาได้อย่างมันส์สุดๆ เยาะเย้ย  มันส์จริงๆครับ ขอบอก น้ำลายหก  และพี่แกก็เหยียบที่ประมาณ130กม./ชม. ตลอดทางเลย โดนชก หนุกมาก ไม่ง่วงเลยแหละ เยาะเย้ย

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 07:50:52 PM »

อ่ะ ต่อไปนี้เป็นรูปสุดท้าย หลังงานประชุมที่ผมถ่ายมาครับ เยาะเย้ย หลักฐานมัดตัวแน่นหนา ว่าเฮียกล๊อกแย่งเบียร์ผมไปกิน Grin น้ำลายหก
กล้องนายบาร์ทนี่แฟลชแรงดีแฮะ  ถ่ายวาบเดียว ผมของผมกลายเป็นสีขาวไปเลย  Cheesy

การประชุมในครั้งนี้เป็นกันเองดีครับ  ได้เนื้อหาสาระดี  นายสนผู้ติดต่อประสานงานทำหน้าที่ได้ดีมากๆ  สถานที่ก็ดีครับ  (เสียแต่ว่าแอร์มันเย็นเหลือเกิน)  หลังประชุมไปทาน อาหารก็อร่อยอีกแหละ  Smiley

ท่านที่ไม่ได้ไปร่วมประชุมในครั้งนี้  คราวหน้าต้องไม่พลาดนะครับ  ถือว่าไปปะหน้ากัน  พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน  มันดี  Smiley

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 08:02:54 PM »

อ่ะ ต่อไปนี้เป็นรูปสุดท้าย หลังงานประชุมที่ผมถ่ายมาครับ เยาะเย้ย หลักฐานมัดตัวแน่นหนา ว่าเฮียกล๊อกแย่งเบียร์ผมไปกิน Grin น้ำลายหก
กล้องนายบาร์ทนี่แฟลชแรงดีแฮะ  ถ่ายวาบเดียว ผมของผมกลายเป็นสีขาวไปเลย  Cheesy

การประชุมในครั้งนี้เป็นกันเองดีครับ  ได้เนื้อหาสาระดี  นายสนผู้ติดต่อประสานงานทำหน้าที่ได้ดีมากๆ  สถานที่ก็ดีครับ  (เสียแต่ว่าแอร์มันเย็นเหลือเกิน)  หลังประชุมไปทาน อาหารก็อร่อยอีกแหละ  Smiley

ท่านที่ไม่ได้ไปร่วมประชุมในครั้งนี้  คราวหน้าต้องไม่พลาดนะครับ  ถือว่าไปปะหน้ากัน  พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน  มันดี  Smiley
55555 กล้องผมไม่ได้แฟลชแรงหรอก  ผมเฮียขาวอยู่แล้วป่าว เยาะเย้ย

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 11:42:55 PM »

Grin ขอบคุณคุณบาร์ทที่กรุณาถ่ายภาพแล้วนำมาแบ่งให้ชมคับ...

แล้วไปต่อกันที่ไหนหรือคับ...

ผมหนีกลับมากับคุณลุง sundance เลยไม่ได้ตามไปต่อด้วย...  Grin
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 12:19:33 AM »

ขอบคุณคุณ Zeus ที่ได้ทุ่มเทจนเกิดงานนี้ ขอบคุณคุณสุพินท์ที่เป็นผู้เริ่มให้ สพป. เกิด ขอบคุณ Bart ที่เอา Chocolate มาเพิ่มน้ำตาลในเลือดให้ผม รู้ทั้งรู้ก็อดกินไม่ได้ ขอบคุณคุณ Law Enforcement ที่ให้ Glock 17 Tie Tack มา ขอบคุณคุณหมอที่กรุณาเดินมาส่งผมที่ Car Park ขอให้คุณ Ninja 19 จงได้ Colt Mustang .380 ในเร็ววัน เสียดายที่ไม่มีโอกาศได้ไปร่วมทานอาหารด้วย ดีใจที่ได้พบปะเพื่อนทุกคนครับ
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 12:24:57 AM »

ขากลับคอนหวัน ผมขอติดรถพี่ใหม่มา Grin พี่ใหม่แกขับได้สะใจจริงๆครับ เยาะเย้ย  มีรถอยู่สองคัน วิ่งเหลื่อมกันในเลนซ้าย-ขวาไม่เท่าไร  พี่แกหักเข้าช่องระหว่างนั้นด้วยความเร็ว และแซง2คันนั้นมาได้อย่างมันส์สุดๆ เยาะเย้ย  มันส์จริงๆครับ ขอบอก น้ำลายหก  และพี่แกก็เหยียบที่ประมาณ130กม./ชม. ตลอดทางเลย โดนชก หนุกมาก ไม่ง่วงเลยแหละ เยาะเย้ย

ยังเด็ก หัวใจยังแข็งแรง ใครนั่งรถกับคุณใหม่ ไมมีง่วงหรอกครับ เป็นผมก็คงต้องส่งเข้าโรงพยาบาลระหว่างทางนั่นแหละ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 02:22:33 AM »

ยังเด็ก หัวใจยังแข็งแรง ใครนั่งรถกับคุณใหม่ ไมมีง่วงหรอกครับ เป็นผมก็คงต้องส่งเข้าโรงพยาบาลระหว่างทางนั่นแหละ

Grin เหอ ๆ คือถ้าเป็นป๋านั่งผมก็จะขับแบบสุขุมนุ่มลึก ก็ได้นะครับ Grin

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 07:37:59 AM »

Grin ขอบคุณคุณบาร์ทที่กรุณาถ่ายภาพแล้วนำมาแบ่งให้ชมคับ...

แล้วไปต่อกันที่ไหนหรือคับ...

ผมหนีกลับมากับคุณลุง sundance เลยไม่ได้ตามไปต่อด้วย... Grin
เสร็จจากประชุม เราก็ต่อกันที่ร้านอาหารหน้าโรงแรมนั่นแหละครับ หลงรัก ทีแรกว่าจะไปที่อื่นกัน แต่เห็นว่ามันก็ค่ำแล้ว จะไปอีกก็กลัวเสียเวลา เลยนั่งกันแถวนั้นแหละ น้ำลายหก ....ขอบอก  เฮียกล๊อก, พี่สน(Zeus) และพี่รู(Ruger) แกคอแข็งกันมากครับ Grin เล่นกันไปซะเยอะเชียว โดนชก
ขอบคุณคุณ Zeus ที่ได้ทุ่มเทจนเกิดงานนี้ ขอบคุณคุณสุพินท์ที่เป็นผู้เริ่มให้ สพป. เกิด ขอบคุณ Bart ที่เอา Chocolate มาเพิ่มน้ำตาลในเลือดให้ผม รู้ทั้งรู้ก็อดกินไม่ได้ ขอบคุณคุณ Law Enforcement ที่ให้ Glock 17 Tie Tack มา ขอบคุณคุณหมอที่กรุณาเดินมาส่งผมที่ Car Park ขอให้คุณ Ninja 19 จงได้ Colt Mustang .380 ในเร็ววัน เสียดายที่ไม่มีโอกาศได้ไปร่วมทานอาหารด้วย ดีใจที่ได้พบปะเพื่อนทุกคนครับ
แหม ช็อคโกแล็ตไม่กี่ชิ้นเอ๊ง  วันๆผมกินเข้าไปเยอะกว่านี้อีก Grin ดูพุงผมสิ หัวเราะร่าน้ำตาริน แถมผลการตรวจร่างกายครั้งที่แล้ว เพื่อที่จะทำวีซ่า ผลออกมาว่ามีน้ำตาลในเลือดเป็น+1  แต่ยังไงผมก็ยังอดไม่ได้อยู่ดีแหละ  อาหารไม่ว่าอะไร เห็นต้องใส่น้ำตาลทุกอย่างมาตั้งแต่ปรุง หัวเราะร่าน้ำตาริน

กล้องนายบาร์ทนี่แฟลชแรงดีแฮะ ถ่ายวาบเดียว ผมของผมกลายเป็นสีขาวไปเลย Cheesy
อ้อเฮีย  ถ้าแฟลชผมแรงจริง  อย่างนี้น่านัดเจอพี่ซับฯนะ Grin จะลองถ่ายดูว่าจะกลายเป็นเผือกรึเปล่า โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2004, 08:33:49 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 08:00:26 AM »

เป็นผมก็ไม่ง่วงครับ........ Grin Grin Grin

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 08:13:03 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ฮ่า..ฮ่า...เชื่อแล้วล่ะว่า ตาคลี.ถึง.กรุงเทพ...เพียง ชั่วโมงเดียว... หัวเราะร่าน้ำตาริน
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 11:16:36 AM »

อ๋อๆ ใช่ๆ พี่ตูรุสนี่เอง ผมนึกออกละครับ เยาะเย้ย ขออำภัยจริงๆ คือ หลังจากนั้น ผมโดนเฮียกล๊อกมอมเบียร์ครับ สมองเลยเบลอ จำอะไรไม่ค่อยจะได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน โดนมอมเข้าไปหลายแก้ว เลยเบลอครับ จูบบบบ

ไม่ได้อยู่ให้มอมเบียร์ด้วย เพราะมากะเมีย  Grin Grin ต้องกลับไปกินข้าวที่บ้าน  Cheesy

ในงานยังคุยไม่ครบทุกท่านเลยครับ ไว้คราวหน้าค่อยหาโอกาสใหม่  หลงรัก

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 11:55:13 AM »

................ Grin..ขอบคุณคุณบาร์ทที่กรุณาถ่ายภาพมาแบ่งกันชมครับ....แล้วรูปในกล้องของคุณ L.E และพี่ต๊อย ละครับผมรอดูรูปอยู่ครับบบบบบบบบบบบบบ........... หลงรัก

ขอให้คุณ Ninja 19 จงได้ Colt Mustang .380 ในเร็ววัน เสียดายที่ไม่มีโอกาศได้ไปร่วมทานอาหารด้วย ดีใจที่ได้พบปะเพื่อนทุกคนครับ

.................. Grin..ขอบคุณครับคุณลุงSundance สำหรับคำอวยพร ผมก็อยากให้มันเป็นอย่างคุณลุงว่านั้นแหละครับ  .....อยากมากๆๆๆๆๆๆ เลยยิ่งได้เป็น Mustang .22 ได้ยิ่งดีเพราะไม่เคยมีใครเห็น..แปลกดีครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 03:40:47 PM »

รูปของผมก็เหมือนๆกับน้องบาร์ท....เลยไม่ได้โพสต์ลงมา
ก็ขอบคุณน้องบาร์ทสำหรับรูป....และทุกท่านที่ร่วมประชุมและส่งใจมาร่วมประชุม

รูปแถวหน้าตอนถ่ายหมู่....ห้ามนำอายุมารวมกันเด็ดขาด...มิฉนั้นกรมศิลฯส่งเจ้าหน้าที่มาตรวจแน่

เห็นรูเกอร์ของท่านโทน(แต่มีโอกาศเปลี่ยนมือ)แล้วน้ำลายกระฉอกเลยครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์