เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 04:21:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 1ปีของคุณ?????มีอะไรบ้าง  (อ่าน 10035 ครั้ง)
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 01:16:35 PM »

สำหรับน้องโบว์ และเพื่อนๆชาวเว๊ป ได้เลยครับ
จะจัดหาให้เป็นชุดๆ ตั้งแต่ทางเข้าสนาม ถึงช่องยิงเลย
แต่ต้องขอเวลาสักนิดนะครับ รูปเก่าๆหายไปหมดแล้ว
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 01:20:40 PM »

Re: 1ปีของคุณ?Huh?มีอะไรบ้าง
« ตอบ #28 เมื่อ: วันนี้ เวลา 01:08:12 PM »   

--------------------------------------------------------------------------------
ง๊าก..ก...ก....
ท่าน ออดทำงานที่ ม.ไหนครับ
ไม่สะดวกหน้าบ้าน ตอบหลังบ้านก็ได้
   รู้นะว่าจะไปจีบนักศึกษา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2004, 01:22:56 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 01:37:55 PM »

สมหวังจบโทตามที่ตั้งใจ
 ผิดหวัง โอนสิบเอ็ดไม่ได้ เลยปล่อยไปให้คุณ point bank
 สมหวัง ได้เป็นหนี้สมใจ กู้ทำบ้านได้สำเร็จ
 ผิดหวัง โอนสามแปด สามนิ้วไม่ได้
 สมหวัง นายทะเบียนโดนย้าย
 ผิดหวัง สามแปด สามนิ้ว เขาขายไปแล้ว
 สมหวัง เมื่อตะกี้ มีคนจะขาย สามแปดชี๊พให้ ดูปืนวันเสาร์ครับ
 ขอให้สมหวัง กันทุกๆท่านนะครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 01:58:55 PM »

ผิดหวัง โอนสามแปด สามนิ้วไม่ได้
 สมหวัง นายทะเบียนโดนย้าย
 ผิดหวัง สามแปด สามนิ้ว เขาขายไปแล้ว
 สมหวัง เมื่อตะกี้ มีคนจะขาย สามแปดชี๊พให้ ดูปืนวันเสาร์ครับ

ขอให้สมหวังเสียทีนะเจ้าค่ะ Cheesy

I am dying... -*-

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 02:11:44 PM »

ขอให้สมหวังเสียทีนะเจ้าค่ะ Cheesy

ขอบคุณครับ  ถ้าคราวนี้ไม่ได้ จะซื้อปืนใหม่ซะเลย แต่เอาเป็นลูกซองแทนครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:14:23 PM »

Wink เวป อวป. ...ก็ว่าด้วยเรื่องของปืนแล้วกัน
สมหวัง...ที่ได้ 11 มม. มาครอบครอง.... Cheesy
ผิดหวัง...คำสั่งอัปยศ ที่มีผลต่อเนื่องมาถึงปีนี้...กับการแก้ปัญหาแบบห่วยแตกของรัฐ ทำให้ปืนแพงและพฤติกรรมอันน่ารังเกียจของผู้ประกอบการร้านปืนที่ขูดเลือดแทะกระดูกชาว อวป..... Angry

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
physics teacher
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:41:26 PM »

..ผิดหวัง ว่าจะจบโทตามเกณฑ์ 2 ปี แต่ความเป็นจริง 3 ปีเป็นอย่างน้อย
..สมหวัง เดือนเมษาฯที่ผ่านมาได้ 2 ขั้น(ลามาเรียน งานก็ไม่ได้ทำ)
..ผิดหวัง กับราคาของปืนที่แพงมากๆ และมีแน้มโน้มที่จะเพิ่มขึ้นอีก
..สมหวัง(หรือเปล่า) ถ้าจบมาจะให้พ่อไปขอสาว ซะที ราคาถ้าเกิน Lesbaer premierII 2กระบอก ก็จะผิดหวังเหมือนเดิม  หลงรัก
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:51:16 PM »

..สมหวัง(หรือเปล่า) ถ้าจบมาจะให้พ่อไปขอสาว ซะที ราคาถ้าเกิน Lesbaer premierII 2กระบอก ก็จะผิดหวังเหมือนเดิม  หลงรัก

....คุณครูจะเอา Lesbaer เป็นของหมั้นหมายไปขอสาวหรือครับ....ระวัง(ว่าที่)คุณพ่อตาสวนกลับด้วย Rem 870 นะครับ.... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:53:52 PM »

Smiley ปี๔๗ มีทั้งสุขและทุกข์ปนกันไปตามธรรมชาติของมนุษย์โลกครับ Cheesy
ดีใจ  ที่เห็นเมืองไทยมีเศรษฐกิจดีขึ้น บ้านเมืองเจริญขึ้น(ไม่เร็วมากนักเพราะขัดกันเองอยู่บ่อยๆ) ส่วนตัวก็ประสบความสำเร็จในการงานที่ได้รับมอบหมายถึงแม้จะเหนื่อยมากกว่าทุกปีก็ตาม(สงสัยนน.มากขึ้น) Grin
เสียใจ  ที่เห็นผู้บริสุทธิ์ถูกทำร้ายถึงขั้นเสียชีวิตที่สามจังหวัดภาคใต้ และมีหลายๆส่วนไม่แอ่นอกยอมรับความผิดพลาดและมุ่งมั่นแก้ไขปัญหาได้แต่โทษกันไปโทษกันมา Cryส่วนตัวไม่เสียใจในสิ่งที่ได้ตัดสินใจทำครับ
คาดหวัง  คนว่างงานมีปริมาณน้อยลง ปัญหาภาคใต้สงบลงด้วยความร่วมมือของทุกฝ่าย ไชโย Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2004, 04:14:19 PM โดย skynavy » บันทึกการเข้า

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:01:40 PM »

เฉพาะเรื่องปืนก็............

--- ได้ม้า Colt 80 มาครอบครองอีก 1
--- ได้ เบเนลี่ M1 มาอีก......แบบ งงๆ
--- ขอ ป.3 ขนาด .38 ไปอย่าง ไม่ค่อยแน่ใจสักเท่าไหร่...........เกิดได้ เลยถอย เทารัส M85s มา
--- ได้ CZ Varmint มานอนยิงเล่น
--- หลุดมือ  686  เมาเซอร์ C96 ต่อด้าม  ลาม่า .22 และ P08 ไปอย่างน่าเสียดาย
--- มีคนมาเกี้ยว Officer บ่อยๆ จน ใจจะอ่อนอยู่แล้ว

ปีหน้า ว่าจะหา .357 โครงใหญ่ สักกระบอกหนึ่ง

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:08:24 PM »

--- มีคนมาเกี้ยว Officer บ่อยๆ จน ใจจะอ่อนอยู่แล้ว

ใครที่จีบอยู่ พยายามต่ออีกนิดนะเจ้าค่ะ Cheesy

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:15:39 PM »

ใครที่จีบอยู่ พยายามต่ออีกนิดนะเจ้าค่ะ Cheesy

ป่านนี้อีตาบ๊อบบี้กะอีตาบ้านชายหาดตีกันนัวเนียแล้วแหละ โบว์เอ๊ย....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:23:13 PM »

ปีนี้สมหวัง M1ตอนกลางปี  ต่อมาปลายปีได้ รูเกอร์ 10/22  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก :VO
  Grin Grin Grin Grinวันนี้ ได้ Glock 19 สมใจอยาก  คืนนี้ได้นอนกอดเสียที หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:27:27 PM »

ได้มาวันนี้เลยหรือเจ้าค่ะ...ยินดีด้วยเจ้าคะ Cheesy

ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:33:06 PM »

ง๊าก..ก...ก....
ท่าน ออดทำงานที่ ม.ไหนครับ
ไม่สะดวกหน้าบ้าน ตอบหลังบ้านก็ได้

คุณนินจารู้ดีกว่าใครเขาครับ  แต่บอกหลังบ้านให้แล้วนะครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์